Connect with us
Slider

Viral

സ്വന്തം BMW കാറില്‍ ഇന്ധനം നിറയ്ക്കുന്നതിനായി കോ​ഴി​ക​ളെ​യും താ​റാ​വു​ക​ളെ​യും മോ​ഷ്ടി​ച്ച വാ​ഹ​ന​ഉ​ട​മ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ.

Published

on

 

ചൈ​ന​യി​ലെ സി​ചു​വാ​ൻ പ്ര​വ​ശ്യ​യി​ൽ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന കോ​ടീ​ശ്വ​ര​നാ​യ വ്യക്തിയാണ് വ്യത്യസ്തമായ മോഷണത്തിന് പി​ടി​യി​ലാ​യ​ത്. ര​ണ്ട് കോ​ടി​യി​ല​ധി​കം തു​ക മു​ട​ക്കിയാണ് ഇയാള്‍ ബിഎംഡബ്യൂ വാങ്ങിയത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ കു​റ​ച്ചു നാ​ളു​ക​ളാ​യി ഈ ​പ്ര​ദേ​ശ​ത്തു​ള്ള വീ​ടു​ക​ളി​ൽ നി​ന്നും കോ​ഴി​ക​ളും താ​റാ​വു​ക​ളും മോ​ഷ​ണം പോ​കു​ന്ന​താ​യി പ​രാ​തി​ക​ൾ ഉ​യ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു.

എ​ന്നാ​ൽ ഇ​തി​നു പി​ന്നി​ലെ ആ​ഡം​ബ​ര ജീ​വി​തം ന​യി​ക്കു​ന്ന കോടീശ്വരനാകുമെന്ന് നാട്ടുകാര്‍ കരുതിയില്ല. കോ​ഴി​ക​ളും താ​റാ​വു​ക​ളും മോ​ഷ​ണം പോ​കു​ന്ന​താ​യി നി​ര​വ​ധി പ​രാ​തി​ക​ൾ പോ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ എ​ത്താ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു. ഇ​വി​ടെ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന സി​സി​ടി​വി​ക​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച പോ​ലീ​സു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ പരാതി ലഭിച്ച ഗ്രാമങ്ങളിൽ കൂ​ടി ഒ​രാ​ൾ ബൈ​ക്കി​ൽ ക​റ​ങ്ങി ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത് ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ടു.

ന​മ്പ​ർ പ്ലേ​റ്റ് ഇ​ല്ലാ​ത്ത വാ​ഹ​ന​മാ​ണി​തെ​ന്ന് പോ​ലീ​സി​ന് വ്യ​ക്ത​മാ​യി. ഈ ​ബൈ​ക്കി​നെ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണം തു​ട​ർ​ന്ന പോ​ലീ​സ് ഈ ​ബൈ​ക്കി​നെ പി​ന്തു​ട​രാ​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ചു. ഈ ​ബൈ​ക്ക് ഒ​രു സ​മ്പ​ന്ന​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്കാ​ണ് പോ​കു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​വ​ർ ക​ണ്ടെ​ത്തി. എ​ന്നാ​ൽ വീ​ട്ടു​ട​മ​സ്ഥ​നെ​യും മോ​ഷ്ടാ​വി​നെ​യും ത​മ്മി​ൽ ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്കു​വാ​നു​ള്ള തെ​ളി​വ് പോ​ലീ​സി​ന് ല​ഭി​ച്ചി​ല്ല. തു​ട​ർ​ന്ന് ഈ ​വീ​ടും പോ​ലീ​സ് നി​രീ​ക്ഷി​ക്കു​വാ​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ചു. പി​ന്നീ​ട് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ ഈ ​വീ​ട്ടി​ൽ സ്ഥി​ര​മാ​യി കോ​ഴി ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ എ​ത്തു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് അ​റി​ഞ്ഞു. എ​ന്നാ​ൽ അ​വ​ർ​ക്ക് ഈ ​മോ​ഷ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​മി​ല്ലെ​ന്ന് പോ​ലീ​സു​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്ക് മ​ന​സി​ലാ​യി.

ഈ ​വീ​ട്ടു​ട​മ​സ്ഥ​നാ​ണ് കു​റ്റ​വാ​ളി​യെ​ന്ന് പൂ​ർ​ണ​മാ​യും ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ട്ട പോ​ലീ​സ് അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​വാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. പോ​ലീ​സ് വീ​ട്ടി​ൽ എ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ അ​സ്വ​ഭാ​വി​ക​ത തോ​ന്നി​യ ഇ​യാ​ൾ പോ​ലീ​സി​നെ വെ​ട്ടി​ച്ച് ത​ന്‍റെ ആ​ഡം​ബ​ര കാ​റി​ൽ ര​ക്ഷ​പെ​ടു​വാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ചു. ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ പി​ന്നാ​ലെ പോ​ലീ​സ് പാ​ഞ്ഞു​വെ​ങ്കി​ലും പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ അ​വ​ർ​ക്ക് സാ​ധി​ച്ചി​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്‍റെ വീ​ട് പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു. വീ​ടി​നു​ള്ളി​ൽ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച പോ​ലീ​സ് അ​വി​ടെ മോ​ഷ്ടാ​വ് സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​ട്ടി​രു​ന്ന നി​ര​വ​ധി കോ​ഴി​ക​ളെ​യും താ​റാ​വു​ക​ളെ​യും ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തു. എ​ന്നാ​ൽ ഇ​തൊ​ന്നും അ​റി​യാ​തെ വീ​ട്ടി​ൽ എ​ത്തി​യ മോ​ഷ്ടാ​വി​നെ പോ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി.

പി​ന്നീ​ട് ന​ട​ത്തി​യ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ൽ, ത​ന്‍റെ ആ​ഡം​ബ​ര വാ​ഹ​ന​ത്തി​നു​ള്ള ഗ്യാ​സ് വാ​ങ്ങു​വാ​നാ​ണ് താ​ൻ കോ​ഴി​ക​ളെ മോ​ഷ്ടി​ച്ച​തെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പോ​ലീ​സി​നോ​ട് സ​മ്മ​തി​ച്ചു. കൃ​ഷി വ​ള​രെ മോ​ശ​മാ​ണെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​നു​ള്ള പ​ണം കൈ​വ​ശ​മി​ല്ലെ​ന്നും മോ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്ന കോ​ഴി​ക​ളെ വി​റ്റ് കി​ട്ടു​ന്ന പ​ണം കൊ​ണ്ടാ​ണ് താ​ൻ കാ​റി​നു​ള്ള ഗ്യാ​സ് വാ​ങ്ങു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. മോ​ഷ​ണ കു​റ്റം ചു​മ​ത്ത​പ്പെ​ട്ട ഇ​ദ്ദേ​ഹം ഇ​പ്പോ​ൾ ജ​യി​ലി​ലാ​ണ്.

Media

91ാം സങ്കീര്‍ത്തനം ചൊല്ലി പ്രാര്‍ത്ഥിച്ചു, ഇപ്പോള്‍ ജീവിക്കുന്നത് ദൈവകൃപയാല്‍’: കോവിഡ് അതിജീവിച്ച അമേരിക്കന്‍ മലയാളി ഡോക്ടറുടെ കണ്ണീരില്‍ കുതിര്‍ന്ന സാക്ഷ്യം

Published

on

ന്യൂജേഴ്സി: കൊറോണ വൈറസ് ബാധിച്ച് മരണത്തെ മുന്നിൽ കണ്ട അവസ്ഥയിൽ നിന്നും അത്ഭുതകരമായ സൗഖ്യം പ്രാപിച്ച അമേരിക്കയിലെ മലയാളി ഡോക്ടറുടെ വിശ്വാസ സാക്ഷ്യം ചര്‍ച്ചയാകുന്നു. ന്യൂജേഴ്സിയിൽ ഡോക്ടറായി സേവനം ചെയ്യുന്ന തിരുവല്ല സ്വദേശിനി ഡോക്ടർ ജൂലി ജോൺ, പ്രമുഖ അന്താരാഷ്ട്ര മാധ്യമമായ സിഎൻഎന്നിലാണ് രോഗം മൂര്‍ച്ഛിച്ച് ഗുരുതരമായപ്പോള്‍ സങ്കീര്‍ത്തനം 91 ചൊല്ലി പ്രാര്‍ത്ഥിച്ചുവെന്നും ദൈവകൃപയാലാണ് ഇപ്പോള്‍ ജീവിക്കുന്നതെന്നും തുറന്നു സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

കൊറോണ വൈറസ് മൂർദ്ധന്യാവസ്ഥയിൽ എത്തിയ സമയത്തെ തന്റെ അനുഭവങ്ങൾ വിവരിച്ച് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ജൂലി നൽകിയ അഭിമുഖം ഏറെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയിരിന്നു. ദൈവമാണ് തന്നെ സുഖപ്പെടുത്തിയതെന്ന് ഡോ. ജൂലി ഉറച്ചുവിശ്വസിക്കുന്നു. സിഎൻഎൻ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലും, പിന്നീട് മനോരമ ന്യൂസ് ചാനലിനു നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലും ദൈവ കൃപയാലാണ് താന്‍ ജീവിക്കുന്നതെന്ന് അവര്‍ പരസ്യമായി ഏറ്റുപറയുന്നുണ്ട്.

അത്യാഹിത വിഭാഗത്തില്‍ ജോലി ചെയ്തു കൊണ്ടിരിന്ന ഡോ. ജൂലി വീട്ടിൽ മക്കളോടൊപ്പം ആയിരുന്ന സമയത്താണ് വൈറസ് ബാധയുടെ ഏറ്റവും പ്രധാന ലക്ഷണങ്ങളിൽ ഒന്നായ ശ്വാസതടസം അനുഭവിച്ചറിഞ്ഞത്.

ഇതിനെ കുറിച്ച് ജൂലി നിറകണ്ണുകളോടെ വിവരിച്ചത് ഇങ്ങനെ, മക്കളോടൊപ്പം കിടക്കുമ്പോഴാണ് ശ്വാസതടസം ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടത്. കോവിഡ് പടരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ശ്വാസം നിന്നു പോകുന്ന അവസ്ഥ. പെട്ടന്നു രോഗലക്ഷണമാണെന്നു തിരിച്ചറിഞ്ഞപ്പോൾ മരണഭയത്തെ മറികടക്കാൻ ഞാൻ നിലത്തു മുട്ടുകുത്തി സാഷ്ടാംഗം പ്രണമിച്ചു തൊണ്ണൂറ്റിയൊന്നാം സങ്കീർത്തനം ചൊല്ലി ദൈവത്തിന്റെ ചിറകിന്റെ കീഴിൽ എന്നെ കാത്തുപാലിക്കണമെന്നു പ്രാർത്ഥിച്ചു.

ദൈവം എന്റെ പ്രാർത്ഥന കേൾക്കണമെന്നും എനിക്ക് അല്പം കൂടെ സമയം അനുവദിക്കണമെന്നും ഞാൻ പ്രാർത്ഥിക്കുകയായിരുന്നു. കണ്ണീരോടെ ഡോ. ജൂലി സിഎൻഎൻ ചാനലില്‍ സംസാരിക്കുമ്പോൾ അവതാരകന്റെ മുഖവും ദുഃഖപൂരിതമായിരിന്നു.
ദൈവം ആഗ്രഹിക്കുംപോലെ തുടർന്നും ജോലിയിൽ പ്രവേശിക്കാനാകുമെന്ന പ്രതീക്ഷയോടെയാണ് അവരുടെ അഭിമുഖം അവസാനിക്കുന്നത്. വൈറസിൽ നിന്നും പൂർണമായും മോചനം പ്രാപിച്ചു പുതിയൊരു ജീവിതത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ ഒരുങ്ങുകയാണ് ഇന്നു ഡോ. ജൂലി ജോൺ.

യേശു ക്രിസ്തുവിലുള്ള വിശ്വാസത്തില്‍ പ്രത്യാശയര്‍പ്പിച്ച് കൊറോണ വൈറസിനെ അതിജീവിച്ച നിരവധിയാളുകളുടെ വിശ്വാസ സാക്ഷ്യം ഇതിനോടകം പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്. അതിന്റെ ഏറ്റവും ഒടുവിലത്തെ ഉദാഹരണമാണ് ഡോക്ടര്‍ ജൂലി.

Continue Reading

Media

നിർഭയ കേസിലെ 4 പ്രതികളും ഇന്ന് പുലർച്ചെ തൂക്കിലേറ്റപ്പെട്ടു

Published

on

 

ന്യൂഡൽഹി: രാജ്യത്തെ ഞെട്ടിച്ച നിർഭയ കൂട്ടബലാത്സംഗ കേസിലെ നാല് പ്രതികളെ ഇന്ന് പുലർച്ചെ 5.30ന് തീഹാർ ജയിലിൽ തൂക്കിലേറ്റി. അക്ഷയ്​ കുമാർ സിംഗ് (31), പവൻ ഗുപ്​ത (25), വിനയ്​ ശർമ (26), മുകേഷ്​ സിംഗ്(32) എന്നിവരെയാണ് തൂക്കിലേറ്റിയത്. വധശിക്ഷ നടപ്പാക്കിയതോടെ ഏഴു വർഷവും നാലു മാസവും നീണ്ട നിയമപോരാട്ടത്തിനാണ് അന്ത്യമായത്. പ്രതികളെ കൃത്യ സമയത്തുതന്നെ തൂക്കിലേറ്റിയെന്ന് ജയിൽ അധികൃതർ അറിയിച്ചു. പുലര്‍ച്ചെ 4.45-ഓടെ പ്രതികളെ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ അവസാന വട്ട പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയരാക്കി. പ്രതികളുടെയെല്ലാം ശാരീരിക ക്ഷമത തൃപ്തികരമാണെന്ന് ഡോക്ടര്‍ പരിശോധിച്ചു സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തി.

ആരാച്ചാരായ പവന്‍ ജല്ലാദിനെ സഹായിക്കാന്‍ നാല് പേരെ അധികൃതര്‍ ചുമതലപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഇവര്‍ പ്രതികളുടെ കഴുത്തില്‍ തൂക്കുകയര്‍ അണിയിച്ചു. കൃത്യം 5.30-ന് നാല് പ്രതികളുടേയും വധശിക്ഷ നടപ്പായി. 5.31-ന് ഇക്കാര്യം ജയില്‍ അധികൃതര്‍ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു. അഞ്ചരയ്ക്ക് ഒരുമിച്ച് തൂക്കിലേറ്റിയ നാല് പേരുടേയും മൃതദേഹങ്ങള്‍ ചട്ടപ്രകാരം അരമണിക്കൂര്‍ സമയം കൂടി തൂക്കുകയറില്‍ തന്നെ കിടന്നു. മരണം പൂര്‍ണമായും ഉറപ്പാക്കാന്‍ വേണ്ടിയാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്തത്. മൃതദേഹങ്ങള്‍ വിട്ടുതരണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് നാല് പ്രതികളുടേയും ബന്ധുക്കള്‍ ജയില്‍ അധികൃതരെ സമീപിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഇക്കാര്യത്തില്‍ ഇതുവരെയൊരു തീരുമാനം പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.വധശിക്ഷ തടയണമെന്നും ആവശ്യപ്പെട്ട് പ്രതികളായ അക്ഷയ്​ കുമാർ സിംഗ്, പവൻ ഗുപ്​ത, വിനയ്​ ശർമ എന്നിവർ സമർപ്പിച്ച ഹർജികൾ കോടതികൾ തള്ളിയതിന് പിന്നാലെയാണ് ശിക്ഷ നടപ്പാക്കിയത്. വിചാരണ കോടതി ഹർജി തള്ളിയതോടെ പ്രതികളുടെ അഭിഭാഷകൻ രാത്രിയിൽ തന്നെ ഹൈക്കോടതിയെയും സുപ്രീംകോടതിയെയും സമീപിച്ചു. തുടർന്ന് ഹൈക്കോടതിയും പുലർച്ചെ മൂന്നു മണിയോടെ സുപ്രീംകോടതിയും പ്രതികളുടെ ആവശ്യം തള്ളകുകയായിരുന്നു.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media7 hours ago

മുൻ കേന്ദ്രമന്ത്രി ജസ്വന്ത് സിങ് അന്തരിച്ചു.

മുൻ കേന്ദ്രമന്ത്രി ജസ്വന്ത് സിങ് (82) അന്തരിച്ചു. വാജ്പേയ് മന്ത്രിസഭയിൽ വിദേശകാര്യ, പ്രതിരോധ, ധനമന്ത്രി ആയിരുന്നു.അഞ്ചുതവണ രാജ്യസഭാംഗവും നാലുതവണ ലോക്സഭാംഗമായി വിദേശകാര്യം പ്രതിരോധം ധനകാര്യ വകുപ്പ് കൈകാര്യം...

us news7 hours ago

പൊതു സ്ഥലങ്ങളില്‍ ക്രൈസ്തവ വിശ്വാസം പ്രഘോഷിക്കപ്പെടണം: യുഎസ് സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി മൈക്ക് പോംപി

ടെക്സാസ്: ക്രിസ്തീയ വിശ്വാസത്തെ മുറുകെ പിടിക്കുവാനും അത് പൊതു സ്ഥലങ്ങളില്‍ പ്രഘോഷിക്കുവാനും ക്രൈസ്തവരെന്ന നിലയില്‍ നമ്മുക്ക് ഉത്തരവാദിത്വമുണ്ടെന്ന് അമേരിക്കന്‍ സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി മൈക്ക് പോംപിയോയുടെ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തല്‍. ടെക്സാസിലെ...

Media7 hours ago

Seven Christians brutally beaten in Jharkhand: ‘Jai Shriram’ beheaded

Seven tribal Christians were allegedly beaten, partially tonsured and forced to chant “Jai Shri Ram” in a Jharkhand village on...

us news7 hours ago

American sign language bible translation completed after 39 years

The American Sign Language Bible translation has finally been completed after 39-years in the making. American Sign Language In the...

Movie1 day ago

ക്രൈസ്‌തവർ ഗ്രാമം വിട്ടുപോകാൻ മുന്നറിയിപ്പ്; ഇവിടെ നിൽക്കണമെങ്കിൽ തങ്ങളുടെ ദേവതകളെ ആരാധിക്കണമെന്ന് നിർദേശം

  റായ്പൂർ: തെക്കൻ ഛത്തീസ്ഗഡിലെ കോണ്ടഗാവ് ജില്ലയിൽ പിരിമുറുക്കം നിലനിന്നിരുന്നു, അവിടെ അഞ്ച് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളിലെ ആളുകൾ ഒത്തുകൂടി പ്രാദേശിക ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബങ്ങൾ ഗ്രാമങ്ങൾ വിട്ടുപോകാൻ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി....

us news1 day ago

Trump signs executive order to ensure child safety

US President, Donald Trump announced on Wednesday that he would be signing a “Born Alive” executive order “to ensure that...

Trending