Connect with us

National

പാസ്റ്റർ പോൾ തങ്കയ്യ ഓൾ ഇന്ത്യ അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് ജനറൽ സൂപ്രണ്ടായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

Published

on

ചെന്നൈ : ഓൾ ഇന്ത്യ അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് (എ ജി ഐ) ജനറൽ സൂപ്രണ്ടായി കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ പോൾ തങ്കയ്യ ജൂൺ 15 ബുധനാഴ്ച്ച ചെന്നൈ ന്യൂ ലൈഫ് അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് സെലിബ്രേഷൻ സെന്ററിൽ വച്ച് നടന്ന മീറ്റിംഗിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.
http://theendtimeradio.com

National

തോമസ് ജേക്കബ് അനിയൻ (82) കർത്താവിൽ നിദ്ര പ്രാപിച്ചു

Published

on

കോട്ടയം : ഇരവിനല്ലൂർ ആമക്കാട്ട് തോമസ് ജേക്കബ് അനിയൻ (82) കർത്താവിൽ നിദ്ര പ്രാപിച്ചു . സഹധർമ്മിണി മോളി റാന്നി കോടംകണ്ടത്തിൽ കുടുംബാംഗമാണ് .ഭൗതികശരീരം വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 7 : 30 മുതൽ 9 മണി വരെ റാന്നി ന്യൂ ഇന്ത്യ ചർച്ച് പള്ളിഭാഗം സഭയിൽ പൊതുദർശനത്തിന് ശേഷം 10: 30 ന് കോട്ടയത്ത് ഭവനത്തിൽ കൊണ്ടുവരുന്നതും 2 :30 പി എമ്മിന് ശുശ്രൂഷകൾക്ക് ശേഷം ചങ്ങനാശ്ശേരി ചീരം ചിറയിലുളള ന്യൂ ഇന്ത്യ ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് സെമിത്തേരിയിൽ സംസ്കരിക്കുന്നതുമാണ്.

മക്കൾ : ബിനോൾ, സിനോൾ, മരുമക്കൾ : പാസ്റ്റർ എബ്രഹാം കുര്യാക്കോസ് മൂലേത്ര റാന്നി, (ഉമ്മൽക്കോയിൻ UAQ),സഞ്ജു എബ്രഹാം മധുരംകോട്ട് മടന്തമൺ

 

http://theendtimeradio.com

 

Continue Reading

National

പാസ്റ്റർ ജെ സജി അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് മധ്യമേഖല ഡയറക്ടറായി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

Published

on

അടൂർ : അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് മധ്യമേഖല ഡയറക്ടറായി അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് വള്ളിക്കുന്ന് സഭാംഗവും, കോട്ടയം സെക്ഷൻ പ്രസ്ബിറ്ററുമായ കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ ജെ സജി ജൂൺ 28 ചൊവ്വാഴ്ച അടൂർ മാർത്തോമ യൂത്ത് സെന്ററിൽ വച്ച് നടന്ന യോഗത്തിൽ തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.
അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റിലെ എറ്റവും വലിയ മേഘലയായ മധ്യ മേഖലയിലെ 428 പാസ്റ്റർമാരും 303 സഭാ പ്രതിനിധികളും ഉൾപ്പടെ 731 പേർ പ്രസ്തുത യോഗത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.
പാസ്റ്റർ ജെ സജി സെറാമ്പൂർ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നിന്നും വേദശാസ്ത്രത്തിൽ ബാച്‌ലർ ഡിഗ്രിയും മാവേലിക്കര എൻ പി ഡബ്ലയു എം സെമിനാരിയിൽ നിന്നും എം ഡിവ് വും കരസ്ഥമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഇടയ ശുശ്രൂഷയിൽ കാൽ നൂറ്റാണ്ട് പിന്നിടുമ്പോൾ സെക്ഷൻ സി എ പ്രസിഡന്റ്‌, സെക്ഷൻ ട്രഷറർ, മാവേലിക്കര, കോട്ടയം സെക്ഷനുകളിൽ പല വർഷങ്ങളിൽ പ്രെസ്ബിറ്റെർ എന്നീ നിലകളിലും മികച്ച നേത്ര്വത പാടവുമുണ്ട്.
അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത യോഗത്തിൽ സൂപ്രണ്ട് ബഹുമാനപ്പെട്ട കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ റ്റി ജെ സാമുവേൽ നേത്ര്വതം നൽകി അസിസ്റ്റന്റ് സൂപ്രണ്ട് ബഹുമാനപ്പെട്ട കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ ഡോ. ഐസക്ക് വി മാത്യു നിയമന പ്രാർത്ഥന നടത്തി.
Sources:Middleeast Christian Youth Ministries

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

National

Christian Petition Admitted to Indian Supreme Court

Published

on

India – Recently, India’s Supreme Court agreed to hold a hearing concerning escalating attacks against Christians. An Indian Archbishop, the National Solidarity Forum, and the Evangelical Fellowship of India jointly petitioned for the hearing. The court is currently closed for a summer break, but it directed its registry to list the case on a priority basis for July 11, the court’s reopening day. A hearing at this level of Indian governance is a welcome development for Christian advocates in India who have vocalized serious concern about anti-Christian persecution by community vigilante groups and right-wing nationalists.

During an initial petition for the upcoming hearing, a senior advocate representing the Christian petitioners highlighted strong evidence of the increasing violence. Every month, radicals perpetrate 45 to 50 attacks against Christian institutions and priests. The number of attacks recorded for the month of May, however, was even worse—57 attacks took place against Christian community members in May. Hearing the petitioners’ initial request for a court date, the bench at least acknowledged, “What you are saying is unfortunate, if it is happening. What we can ensure is that your matter is listed on the reopening day itself.”

At the July 11 hearing, the Christian petitioners hope to promote the proper implementation of directives handed down by the Supreme Court in 2018. Four years ago, the court released guidelines aimed at addressing hate crimes, cow vigilantism, and mob lynching. The court specifically recommended that federal and provincial governments fast-track trials, pay victim compensation, initiate deterrent punishment, and take disciplinary action against inert or corrupt law enforcement officials. These recommendations were never enforced, but the Christian petitioners in this year’s hearing are confident that they can serve as effective tools by which to combat today’s worsening anti-Christian violence. We pray that they are right and that the court takes meaningful action against the persecution of Christians in India.
Sources:persecution

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Latest News

world news8 hours ago

ജപ്പാനിൽ ഇനി വെള്ളപ്പൊക്കത്തിൽ വീട് തകരില്ല,ഒഴുകും

ജപ്പാൻ: ജാപ്പനീസ് ഹോം ബിൽഡിംഗ് കമ്പനിയായ ഇച്ചിജോ കമ്മ്യൂണിറ്റി വെള്ളപ്പൊക്കത്തെ നേരിടാൻ ഒരു ഫ്ലോട്ടിംഗ് ഹൗസ് നിർമ്മിച്ചു. വാട്ടർപ്രൂഫ് രീതിയിലാണ് വീട് നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് ഒരു സാധാരണ...

us news8 hours ago

അമേരിക്ക പിടിമുറുക്കുന്നു; ആപ്പ്‌സ്റ്റോറുകളിൽ നിന്ന് ടിക് ടോക്ക് പിൻവലിക്കണമെന്ന് യുഎസ് എഫ്‌സിസി

ചൈനീസ് ഹ്രസ്വ വീഡിയോ ആപ്ലിക്കേഷനായ ടിക് ടോക്ക് ആപ്പ്സ്റ്റോറുകളിൽ നിന്ന് നീക്കം ചെയ്യണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ഗൂഗിളിനും, ആപ്പിളിനും യുഎസ് ഫെഡറൽ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് കമ്മീഷൻ (എഫ്സിസി) കമ്മീഷണർ ബ്രൻഡൻ കാറിന്റെ...

Life9 hours ago

ഇന്ത്യയുടെ പോളാർ സാറ്റലൈറ്റ് ലോഞ്ച് വെഹിക്കിളിൽ സി53 വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു

ശ്രീഹരിക്കോട്ട: സിംഗപ്പൂരിൽ നിന്ന് മൂന്ന് ഉപഗ്രഹങ്ങളുമായി ഇന്ത്യയുടെ പോളാർ സാറ്റലൈറ്റ് ലോഞ്ച് വെഹിക്കിളിൽ സി53 (PSLV C53) ഐഎസ്ആര്‍ഒ വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു. ശ്രീഹരിക്കോട്ടയിലെ സതീഷ് ധവാൻ സ്‌പേസ്...

us news9 hours ago

അമേരിക്കയില്‍ കത്തോലിക്ക ദേവാലയത്തിനെതിരെ ഗര്‍ഭഛിദ്ര അനുകൂലികളുടെ ആക്രമണം

വാഷിംഗ്ടണ്‍ ഡി‌.സി: വാഷിംഗ്ടണിലെ ബെല്ലേവുവിലുളള സെന്റ് ലൂയിസി കത്തോലിക്ക ദേവാലയത്തെ ലക്ഷ്യമാക്കി നടന്ന ആക്രമണ ദൃശ്യങ്ങൾ പുറത്തുവന്നു. രാജ്യത്ത് ഭ്രൂണഹത്യ നിയമവിധേയമാക്കിയ 1973ലെ റോ വെസ് വേഡ്...

us news1 day ago

ചൂടേറ്റു മരിച്ച അനധികൃത കുടിയേറ്റക്കാരുടെ എണ്ണം 51 കവിഞ്ഞു

സാൻ അന്റോണിയോ (ടെക്സസ്): യുഎസിലെ ടെക്‌സസിൽ സാൻ അന്റോണിയോയിൽ ട്രക്കിനുള്ളിൽ ചൂടേറ്റു മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 51 ആയി. 34 പേരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞതായി ബെസ്കർ കൗണ്ടി കമ്മിഷണർ റെബേക്ക...

world news1 day ago

ICC Names Afghanistan, Fulani Militants, and Ayatollah Ali Khamenei as Worst Persecutors

International Christian Concern (ICC) today revealed its annual “Persecutor of the Year Awards” report at the International Religious Freedom Summit...

world news1 day ago

ജീവന്‍ വിരുദ്ധ ഭേദഗതിയ്ക്കെതിരെ സ്പെയിനില്‍ അണിനിരന്നത് ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം ആളുകള്‍

മാഡ്രിഡ്: സ്പെയിനിലെ ഭ്രൂണഹത്യ നിയമങ്ങളില്‍ വരുത്തുന്ന മാറ്റങ്ങള്‍ക്കെതിരെയും, മാനുഷികാന്തസ്സ് ലംഘിക്കുന്ന മറ്റ് ബില്ലുകള്‍ക്കെതിരെയും മാഡ്രിഡില്‍ സംഘടിപ്പിച്ച ‘മാര്‍ച്ച് ഫോര്‍ ലൈഫ്’ റാലിയില്‍ പങ്കെടുത്തത് ഒരു ലക്ഷത്തിലധികം ആളുകള്‍....

Programs1 day ago

ചർച്ച്‌ ഓഫ്‌ ഗോഡ്‌ ഓസ്ട്രേലിയ ഇൻഡ്യൻ ചാപ്റ്റർ നാഷണൽ കോൺഫറൻസും ആലയ സമർപ്പണ ശുശ്രുഷയും ബ്രിസ്ബണിൽ

ചർച്ച്‌ ഓഫ്‌ ഗോഡ്‌ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ ഇൻഡ്യൻ ചാപ്റ്ററിന്റെ മൂന്നാമത്‌ നാഷണൽ കോൺഫറൻസിനും‌ ആലയ സമർപ്പണ ശുശ്രുഷക്കും ബ്രിസ്ബൺ കബൂൾചർ വേദിയാകുന്നു. 2022 ജൂലൈ മാസം 8,9,10 തീയതികളിൽ...

National1 day ago

തോമസ് ജേക്കബ് അനിയൻ (82) കർത്താവിൽ നിദ്ര പ്രാപിച്ചു

കോട്ടയം : ഇരവിനല്ലൂർ ആമക്കാട്ട് തോമസ് ജേക്കബ് അനിയൻ (82) കർത്താവിൽ നിദ്ര പ്രാപിച്ചു . സഹധർമ്മിണി മോളി റാന്നി കോടംകണ്ടത്തിൽ കുടുംബാംഗമാണ് .ഭൗതികശരീരം വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ...

National2 days ago

പാസ്റ്റർ ജെ സജി അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് മധ്യമേഖല ഡയറക്ടറായി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

അടൂർ : അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് മധ്യമേഖല ഡയറക്ടറായി അസംബ്ലിസ് ഓഫ് ഗോഡ് വള്ളിക്കുന്ന് സഭാംഗവും, കോട്ടയം സെക്ഷൻ പ്രസ്ബിറ്ററുമായ കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ ജെ...

us news2 days ago

Family, church grieve beloved pastor killed in road rage incident as cops hunt for unidentified shooter

Less than 48 hours after their beloved pastor was shot dead in a road rage incident in Houston, Texas, members...

us news2 days ago

കളിക്കളത്തിന് പുറത്ത് പ്രാർഥിച്ച പരിശീലകനെ പിന്തുണച്ച് യുഎസ് സുപ്രീം കോടതി

വാഷിങ്ടൻ ഡി സി :കളി അവസാനിച്ചതിനുശേഷം കളിക്കളത്തിനു പുറത്തുവച്ച് കുട്ടികൾക്കു വേണ്ടി പ്രാർഥിച്ചു എന്ന കുറ്റം ആരോപിച്ച് ജോലിയിൽ നിന്നും പിരിച്ചു വിട്ട വാഷിങ്ടൻ ഹൈസ്കൂൾ ഫുട്ബോൾ...

Trending