Connect with us
Slider

Programs

‘ചെറുപടക്’ ടി വി പ്രോഗ്രാം 20 എപ്പിസോഡുകള്‍ പിന്നിട്ടു.

Published

on

കല്ലുമല ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ദൈവസഭയുടെ യുവജന സംഘടനയായ പി വൈ എം ന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടത്തപ്പെടുന്ന ടി വി പ്രോഗ്രാം ‘ചെറുപടക്’ എല്ലാ ശനിയാഴ്ചകളിലും ഇന്‍ഡ്യന്‍ സമയം വൈകുന്നേരം 4 മണിക്കും യു എ ഇ സമയം ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 2.30 നും ഹാര്‍വെസ്റ്റ് ടിവിയില്‍ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യപ്പെടുന്നു. പി വൈ എം വോയ്‌സ് ഗാനങ്ങള്‍ ആലപിക്കും.അനുഗ്രഹീത ദൈവദാസന്‍മാര്‍ തിരുവചന ശുശ്രൂഷ നിര്‍വഹിക്കുന്നു. ഈ പ്രോഗ്രാമിന്റെ മുന്‍ എപ്പിസോഡുകള്‍ യൂട്യൂബില്‍ ലഭ്യമാണ്.

Media

ലൈറ്റ് ദ കാൻഡിൽ സംഗീതനിശ ശനിയാഴ്ച

Published

on

 

സാൻഫ്രാൻസിസ്കോ ∙ ലൈറ്റ് ദ കാൻഡിൽ ഇന്റർനാഷണനനലിന്റെ പത്താം വാർഷികത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ജേർണി ഓഫ് ലൈറ്റ് 21ന് ശനിയാഴ്ച നടക്കും. ടീം ഹാർട്ട് ബീറ്റ്സ് നേതൃത്വം നൽകും. സൂമിലും, യൂടൂബിലും തൽസമയം കാണാവുന്നതാണ്. വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ നിർദ്ധനരായ കുട്ടികളുടെ ഇടയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സന്നദ്ധ സംഘടനയാണ് ലൈറ്റ് ദ കാൻഡിൽ ഇന്റർനാഷണൽ.

കലിഫോർണിയ കേന്ദ്രമാക്കി പ്രവർത്തിക്കുന്ന സംഘടനയ്ക്ക് ജോൺ ചാണ്ടി, കുര്യൻ വർഗീസ്, ജോൺ ഗീവർഗീസ് എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകുന്നു. സൂമിൽ 867 4211 1123 എന്ന ഐഡിയിലും 241418 എന്ന പാസ്കോഡിലും, യൂട്യൂബിൽ ലൈറ്റ് ദ കാൻഡിൽ 10 year Anniversary Program എന്ന ലിങ്കിലും നവംബർ 21 ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം 5.30 മുതൽ കാണാവുന്നതാണ്.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് : 408 884 3983/ 408 896 2109 എന്ന നമ്പരുകളിൽ ബന്ധപ്പെടാം.
കടപ്പാട് :ആഴ്ച്ച വട്ടം ഓൺലൈൻ

Continue Reading

Media

കൊ​റോ​ണ​യു​ടെ ക​ണ്ണി മു​റി​ക്കാ​ൻ “ബ്രേ​ക് ദി ​ചെ​യി​ൻ” ക്യാമ്പിനു തു​ട​ക്കം

Published

on

 

കോവിഡ് 19 വൈറസ് വ്യാപിക്കുന്നത് തടയാന്‍ ആരോഗ്യവകുപ്പ് Break The Chain Campain ന് തുടക്കം കുറിച്ചു. ഫലപ്രദമായി കൈകള്‍ കഴുകി വ്യക്തിശുചിത്വം പാലിച്ച് കോവിഡ് 19 വൈറസിനെ ഫലപ്രദമായി പ്രതിരോധിക്കയാണ് Break The Chain Campain ന്റെ ലക്ഷ്യം. സര്‍ക്കാര്‍-അര്‍ദ്ധസര്‍ക്കാര്‍ ഓഫീസുകള്‍, പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങള്‍, ബാങ്കുകള്‍, സ്വകാര്യ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ക്യാമ്പെയ്ന്‍ സംഘടിപ്പിക്കണം. സ്ഥാപനങ്ങളിലേയ്ക്ക് ജീവനക്കാരും പൊതുജനങ്ങളും പ്രവേശിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഹാന്‍ഡ് സാനിറ്റെറൈസര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനോ, ഹാന്‍ഡ് വാഷ് സോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കഴുകുന്നതിനോ ഉള്ള സൗകര്യം ഒരുക്കുകയും ഇവ ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുകയും ചെയ്യണം. ഇതിനായി എല്ലാ പ്രധാന ഓഫീസുകളുടേയും കവാടത്തോട് ചേര്‍ന്ന് Break The Chain കിയോസ്‌കുകള്‍ സ്ഥാപിക്കണം.

റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ അസോസിയേഷനുകളും ഫ്‌ളാറ്റുകളും അവരുടെ കെട്ടിടത്തിലേയ്ക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നിടത്ത് Break The Chain സ്ഥാപിക്കയും കൈകള്‍ വൈറസ് മുക്തമാക്കി കയറണമെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുകയും വേണം. ബസ് സ്റ്റോപ്പുകള്‍, മാര്‍ക്കറ്റ് എന്നീ പൊതു ഇടങ്ങളില്‍ Break The Chain സ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ നേതൃത്വം നല്‍കാവുന്നതാണ്. രണ്ടാഴ്ച നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന ബഹുജന ക്യാമ്പിനായി യുവജന സംഘടനകളുടേയും, സന്നദ്ധ സംഘടനകളുടേയും സേവനം ലഭ്യമാകും.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news9 hours ago

UN Working Group Determines Detention of Iranian Pastor is Arbitrary

Iran – The United Nations Working Group on Arbitrary Detention has released an opinion that the continued detention of Iranian...

Media10 hours ago

ഓൺലൈൻ റമ്മി കളി നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിച്ച് സർക്കാർ

കൊച്ചി: ഓൺലൈൻ റമ്മി കളി നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിച്ച് സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിജ്ഞാപനം ഇറക്കിയിരിക്കുന്നു. കേരള ഗെയിംമിംഗ് ആക്ട് നിയമം ഭേദഗതി ചെയ്താണ് വിജ്ഞാപനം ഇറക്കിയിരിക്കുന്നത്. നിലവിലുള്ള നിയമത്തിൽ...

us news10 hours ago

400 escape, 25 killed in riots after Haiti prison breakout

Haitian authorities announced Friday that more than 400 inmates escaped and 25 people died in a prison breakout, making it...

us news10 hours ago

Three people have been killed after a small plane crashed in Georgia

  Gainesville – A single-engine plane bound for Florida crashed after takeoff Friday evening from an airport in northeast Georgia,...

us news10 hours ago

1.9 ട്രില്യണ്‍ പാക്കേജ് പാസ്സാക്കി, വേതനവര്‍ദ്ധനവിന് നീക്കം

ഹ്യൂസ്റ്റണ്‍: പ്രസിഡന്റ് ബൈഡന്റെ 1.9 ട്രില്യണ്‍ ഡോളര്‍ ഉത്തേജക പദ്ധതി ശനിയാഴ്ച പുലര്‍ച്ചെ വോട്ടെടുപ്പില്‍ സഭ പാസാക്കി. തൊഴിലില്ലാത്ത അമേരിക്കക്കാര്‍ക്കും, സമരം ചെയ്യുന്ന കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും ബിസിനസുകള്‍ക്കും സ്‌കൂളുകള്‍ക്കും...

us news1 day ago

2024 റിപ്പബ്ലിക്കന്‍ പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി ട്രമ്പായിരിക്കുമെന്ന് മിറ്റ്‌റോംനി

  യുട്ട: 2024 ലെ പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ട്രമ്പ് മത്സരിക്കുന്നതിന് തീരുമാനിച്ചാല്‍ റിപ്പബ്ലിക്കന്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിത്വം ട്രമ്പിനു തന്നെയായിരിക്കുമെന്ന് യുട്ടയില്‍ നിന്നുള്ള സെനറ്റര്‍ മിറ്റ് റോംമ്‌നി. ട്രമ്പിന്റെ വിമര്‍ശകനായ...

Trending