Connect with us

Programs

പി വൈ പി എ യുവജനങ്ങള്‍ക്കായി ഒരുക്കുന്ന മെഗാ ബൈബിള്‍ ക്വിസ് ഒരുക്കങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചു.

Published

on

സംസ്ഥാന പി വൈ പി എ യുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ കേരളത്തിലെ യുവജനങ്ങള്‍ക്കായി മെഗാ ബൈബിള്‍ ക്വിസ് നടത്തുന്നു. രണ്ട് ഘട്ടങ്ങളിലായി നടത്തപ്പെടുന്ന ബൈബിള്‍ ക്വിസിന്റെ പുസ്തകങ്ങള്‍ സംസ്ഥാന പി വൈ പി എ സര്‍ക്കുലര്‍ വഴി അറിയിക്കുന്നതാണ്. ഒന്നാം സമ്മാനം 50,000/- രൂപ, രണ്ടാം സമ്മാനം 25,000/- രൂപ, മൂന്നാം സമ്മാനം 15,000/- രൂപ, നാലാം സമ്മാനം 6,000/- രൂപ, അഞ്ചാം സമ്മാനം 4,000/- രൂപ എന്നിങ്ങനെയാണ് സമ്മാനത്തുക. പങ്കെടുക്കുവാനാഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ അതാത് സെന്റര്‍ പി വൈ പി എ ഭാരവാഹികളുമായി ബന്ധപ്പെടുക. രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഫീസ് ഒരാള്‍ക്ക് 100 രൂപയാണ്. പി വൈ പി എ പ്രായപരിധിയില്‍പ്പെടുന്ന അംഗങ്ങള്‍ക്ക് പങ്കെടുക്കാം. ഡിസ്ട്രിക്ട് തലത്തില്‍ നടത്തപ്പെടുന്ന ആദ്യ റൗണ്ട് സെപ്റ്റംബര്‍ 29 ഞായറാഴ്ച 3 മണി മുതല്‍ 5 മണി വരെ നടത്തി ആദ്യ മുന്ന് സ്ഥാനങ്ങള്‍ ലഭിക്കുന്നവരുടെ പേര് വിവരങ്ങള്‍ സംസ്ഥാന തലത്തില്‍ അറിയിക്കണം. അതാത് ഡിസ്ട്രിക്ടില്‍ ഏതെങ്കിലും ഒരു സ്ഥലത്തു വെച്ച് ആദ്യ റൗണ്ട് മത്സരം നടത്തപ്പെടുന്നതാണ്. പാസ്റ്റര്‍മാര്‍, ബൈബിള്‍ കോളേജ് പഠനം കഴിഞ്ഞവര്‍ , പഠനം നടത്തുന്നവര്‍ എന്നിവര്‍ക്ക് മത്സരത്തില്‍ പങ്കടുക്കാന്‍ അനുവാദം ഇല്ല. വ്യത്യസ്ത നിലവാരത്തില്‍ പല റൗണ്ടുകളായി നടത്തപ്പെടുന്ന നോക്ക് ഔട്ട് & ഗ്രാന്‍ഡ് ഫിനാലെ 2019 ഒക്‌ടോബര്‍ 12 ന് രാവിലെ 9 മണി മുതല്‍ വൈകിട്ട് 6 മണി വരെ കുമ്പനാട് വെച്ച് നടത്തപ്പെടും. സ്വദേശത്തും, വിദേശത്തും ബൈബിള്‍ ക്വിസ് മത്സരം നടത്തി അനുഭവ സമ്പത്തുള്ള ജഡ്ജിങ്ങ് പാനല്‍ പ്രോഗ്രാമിന് നേതൃത്വം നല്‍കുമെന്ന് ഭാരവാഹികള്‍ അറിയിച്ചു.

Media

തലസ്ഥാന നഗരിയുടെ അപ്പൊസ്തോലൻ പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിനെ ക്രിസ്ത്യൻ മീഡിയാ അസോസിയേഷൻ (CM A)ആദരിച്ചു

Published

on

തിരുവനന്തപുരം :- മലയാള മനസിൽ എന്നും എക്കാലത്തും മായാത്ത മറയാത്ത , അതുല്യ പ്രഭയാണ് പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസ് . സുവിശേഷ പോർക്കളത്തിൽ ആഞ്ഞടിക്കുന്ന കൊടുങ്കാറ്റുകളെ അവഗണിച്ചു കൊണ്ട് മുന്നേറിയ 50 വർഷങ്ങൾ, ക്രിസ്തിയ ജീവിതത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനമായ കുടുംബ ജീവിതത്തിന്റെ 50-ാം വർഷങ്ങൾ, പുസ്തക രചനയിൽ ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു കൊണ്ട് ക്രൈസ്തവ കൈരളിക്ക് 50 പുസ്തകങ്ങൾ സമ്മാനിച്ച് അര നൂറ്റാണ്ടിന്റെ നിറവിൽ എത്തി നില്ക്കുന്ന തലസ്ഥാന നഗരിയുടെ അപ്പോസ്തോലൻ പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിന് CMA (ക്രിസ്ത്യൻ മീഡിയാ അസോസിയേഷൻ ) ആദരവ് നൽകി. ഇന്ന് (7-5-22) രാവിലെ 9 മണി മുതൽ 12.30 വരെ നടന്ന അനുമോദന സമ്മേളനത്തിൽ വച്ച് ,CMA പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റർ പോൾ സുരേന്ദ്രൻ ,ജനറൽ സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസ് എന്നിവരുടെ സാന്നിദ്ധ്യത്തിൽ ഐ.പി.സി ആക്ടിംഗ് പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റർ CC. എബഹാം പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിന് CMA യുടെ മൊമൊന്റോ നൽകി ആദരിച്ചു. യാതോരു വിവേചനം കാണിക്കാത്ത – സഭാ വെത്യാസം ഇല്ലാത്ത, മാധ്യമ പ്രവർത്തനത്തിന്റെ തനിമ നഷ്ടപ്പെടുത്താത്ത , പത്ര ധർമ്മത്തിന്റെ ശരിയായ ദിശാബോധം ഉൾകൊണ്ട് കൊണ്ട് നവ എഴുത്തുകാരെയും പത്ര പ്രവർത്തകരേയും സൃഷ്ടിക്കുവാൻ വേണ്ടി നിലകൊള്ളുന്ന വിവിധ നിലകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ ഒരു സംഗമ വേദിയാണ് സി.എം എ യെന്ന് അനുമോദന പ്രസംഗത്തിൽ C.MA സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസ് പറഞ്ഞു.പുരസ്ക്കാര ചടങ്ങിൽ ഐ.പി.സി സ്റ്റേറ്റ് എക്സീ കൂട്ടീവ് സ് , തിരുവനന്തപുരം മേഖല സെന്റർ / ഏര്യാ പ്രസിഡന്റ് ന്മാർ, ഐ.പി.സി ജനറൽ ട്രഷറാർ ,രാഷ്ടീയ നേതാക്കൾ, ജി.എം മീഡിയാ പ്രവർത്തകർ , വിവിധ സഭാ അദ്ധ്യക്ഷന്മാർ, വിശ്വാസികൾ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു . രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കൾക്ക് പുറമെ, പാസ്റ്റർ സി.സി. എബ്രഹാം, പാസ്റ്റർ ഡാനിയേൽ കൊന്ന നിൽക്കുന്നതിൽ, ബ്രദർ വാളകംകുഞ്ഞച്ചൻ ബ്രദർ പി.എം ഫിലിപ്പ്, ബ്രദർ സണ്ണി മുളമൂട്ടിൽ തുടങ്ങിയവർ അനുമോദന പ്രസംഗങ്ങൾ നടത്തി.
Sources:gospelmirror

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Programs

ഏകദിന സെമിനാർ 2022 മെയ്‌ 11ന്

Published

on

ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് ലേഡീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ‘ഏകദിന സെമിനാർ’ ദൈവഹിതമായാൽ 2022 മെയ്‌ 11 ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 9.30 മുതൽ ഉച്ചക്ക് 2.00 വരെ, മുളക്കുഴ മൗണ്ട് സീയോൻ ആർ. എഫ്. കുക്ക് ഹാളിൽ വെച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. പ്രസ്തുത സെമിനാറിൽ എല്ലാ സഹോദരിമാരും പങ്കെടുക്കണമെന്ന് ദൈവസ്നേഹത്തിൽ അറിയിക്കുന്നു. ഈ അറിയിപ്പ് എല്ലാ പ്രാദേശിക സഭകളിലും വായിക്കുവാൻ കർത്തൃദാസന്മാർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.

പാസ്റ്റർ സി. സി. തോമസ്
സ്റ്റേറ്റ് ഓവർസിയർ

Continue Reading

Programs

Christians and Jews march through Berlin: ‘For peace, against antisemitism’

Published

on

A thousand Jews and Christians marched togetherthis week throughout the streets of Berlin under the motto “From the Heart and on Foot: for Peace, against Antisemitism.”

The march, which took place only days before the official March of the Living, was organized by the Christian organization March of Life. Knesset Member Ruth Wasserman-Lande, a member of the Knesset Christian Allies Caucus, delivered the keynote address at the march.

“We are in the midst of an alarming rise in antisemitism worldwide,” Wasserman-Lande said. “Violent incidents against Jews, just because they are Jews, are becoming common on the streets of New York, Lost Angeles, Paris and Berlin.”

She highlighted how only several days prior, in a demonstration carried out in Berlin, citizens took the street calling for the destruction of the Jewish State.

“Only 74 years ago, on this very soil, an idea was concocted, to eliminate the Jewish people from the face of the earth,” Wasserman-Lande added. “To remain silent in response to this is to encourage antisemitism and hatred.”

Her message was underscored by a statistic recently released by the World Jewish Congress, which found that one in three Germans under 25 harbors antisemitic views.

Participants waved Israeli flags and chanted, “never again.” They also held huge banners with phrases like, “say no to antisemitism” and “never means never.”

Prior to the march, Lande met with Bundestag Member MP Frank Muller Rosenritt.

The March of Life organization began organizing marches in 2007. Since then, marches have taken place on Yom HaShoah in 25 countries and more than 400 cities. At each one, Holocaust survivors and descendants of Holocaust survivors walk together with the descendants of Nazi perpetrators.

The organization was founded by Jobst and Charlotte Bittner from Tübingen and began with a memorial march from the Swabian Alb to Dachau. The organization “aims to give Holocaust survivors a voice, facilitate reconciliation between the descendants of perpetrators and victims, and send a clear signal against modern antisemitism and in support of Israel,” a release explained.

“I feel more than ever an urgency to become active against antisemitism, especially because of the pandemic and the war in the Ukraine,” said March of Life President Jobst Bittner. “Education and awareness are important, but only those who allow the truth about the past of their own family or environment to pierce their own hearts and who speak about it personally and become active can change something and move hearts.”

This year, the March of Life took place in coordination with the International March of the Living, some of whose delegates from all over the world joined the March of Life in Berlin.

Lande said that the Christian marchers are religious Christians who are willing to be “frank with their past, to look at the fact that their grandparents or someone in their families was either killing Jews or helping someone kill Jews or something terrible like that and they speak about it – out loud. It is truly an unbelievable process.

“I was told that after the process these people undergo in terms of really facing the truth, this almost immediately creates an affinity for fighting antisemitism because they are shocked,” she continued. “They feel very dedicated to fighting bigotry and hatred.”

She added that one of the biggest challenges today is engaging young Christians in support of Israel and that the organization is doing just that.

“My late grandmother, Tamara, and her family were living in Vilnius when the war broke out,” Wasserman-Lande shared in Germany. “They all ran away to central Asia and were lucky enough to survive. My grandfather Noah Lande’s family was not so lucky. He managed to escape, but his entire family was murdered by the Nazis and their collaborators amidst the Lithuanian nation. My husband’s grandfather, Zvi Wasserman, received a scholarship to study in Palestine at the time, and left Poland during the 1930’s. His entire family of 8 brothers and sisters, parents, grandparents, perished in the gas chambers.

“For all of them I call upon you my friends, and all sane citizens of the earth, let us not allow such horrors to happen again,” she said. “Let us never remain silent and indifferent to injustices and bigotry. Let us fight hateful and misguiding narratives about Jews and Israel which have nothing to do with Truth but everything to do with hatred.”

She added that Israel “must continually work in partnership with the faith leaders and political representatives in order to stem the tide of antisemitism and strengthen support for Israel at the grassroots and political levels.”
http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Latest News

Movie2 hours ago

പിന്നണി ഗായിക സംഗീത സചിത്(46) അന്തരിച്ചു

തിരുവനന്തപുരം: ചലച്ചിത്ര പിന്നണി ഗായിക സംഗീത സചിത്(46) അന്തരിച്ചു. വൃക്കരോഗത്തെ തുടർന്ന് ചികിത്സയിലിരിക്കെയാണ് മരണം. തിരുവനന്തപുരത്ത് സഹോദരിയുടെ വീട്ടിൽവെച്ചായിരുന്നു അന്ത്യം. ശവസംസ്കാരം വൈകിട്ട് മൂന്നു മണിക്ക് തൈക്കാട്...

us news4 hours ago

ഗർഭച്ഛിദ്രം നിയമ വിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന ബിൽ യു.എസ് സംസ്ഥാനo പാസാക്കി

ഗർഭധാരണത്തിന്റെ പ്രാരംഭ ഘട്ടം മുതൽ ഗർഭച്ഛിദ്രം നിയമ വിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന ബിൽ യു.എസ് സംസ്ഥാനമായ ഒക്‌ലഹോമ പാസാക്കി. ഗർഭസ്ഥ ശിശുവിന്റെ ഹൃദയം മിടിച്ചു തുടങ്ങിയാൽ (ആറാം മാസം...

world news4 hours ago

Upcoming Global Week-long Prayer Initiative for Christians in China

China – A global online forum has appealed to Christians worldwide to come together internationally for a week-long prayer for...

us news4 hours ago

San Francisco Abp. Bans House Speaker Nancy Pelosi Receive Holy Communion Until Revoking Abortion Support

San Francisco Archbishop Salvatore Cordileone announced on Fri., May 20, that House Speaker Nanci Pelosi is prohibited from receiving Holy...

world news5 hours ago

Religious Unity Amid Sri Lankan Injustice

Sri Lanka – President Gotabaya Rajapaksa of Sri Lanka has appointed Ranil Wickremesinghe as Prime Minister, following the resignation of...

National1 day ago

കര്‍ണാടകത്തിലെ കുടകില്‍ മതപരിവര്‍ത്തന ആരോപണം: അറസ്റ്റിലായ പാസ്റ്റര്‍ക്കും ഭാര്യക്കും ജാമ്യം ലഭിച്ചു.

ബെംഗളൂരു: കര്‍ണാടകത്തിലെ കുടകില്‍ കാപ്പിത്തോട്ടത്തില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന തൊഴിലാളികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം നടത്തിയെന്ന വ്യാജ പരാതിയില്‍ ജയിലിലടയ്ക്കപ്പെട്ട വയനാട് പടിഞ്ഞാറേതറ വലിയപറമ്പില്‍ പാസ്റ്റര്‍ വി വി കുര്യാച്ചനും ഭാര്യ...

world news1 day ago

ശ്രീലങ്കയിൽ സ്‌കൂളുകൾ അടച്ചു: രാജ്യം കൂടുതൽ പ്രതിസന്ധിയിലേക്ക്

കൊളംബോ:ശ്രീലങ്കയിൽ ഇന്ധനക്ഷാമം രൂക്ഷമായി തുടരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ സ്‌കൂളുകൾ അടച്ചു. അവശ്യ സർവിസുകളിലൊഴികെയുള്ള സർക്കാർ ജീവനക്കാർ ജോലിക്ക് ഹാജരാകേണ്ടെന്നും പബ്ലിക് അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷൻ മന്ത്രാലയം ഉത്തരവ് നൽകി. ഡീസലില്ലാത്തതിനാൽ വാഹനങ്ങൾ...

world news1 day ago

Christian author warns against new ‘Breathe With Me’ Yoga Barbie: ‘Satan is after the children’

The new “Breathe With Me” meditation Barbie has garnered criticism from a Christian influencer who says the toy is coercing...

National1 day ago

Hindutva attack on relics at a renovated pilgrimage center in Andhra Pradesh

Unidentified vandals destroyed statues of Mother Mary, Infant Jesus and the Sacred Heart of Jesus at a hill shrine in...

Crime1 day ago

യുഎസ് മെക്സിക്കന്‍ അതിര്‍ത്തിയില്‍ വൈദികനെ കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി

മെക്സിക്കോ: അമേരിക്കയുടെ അതിർത്തിയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന മെക്‌സിക്കൻ സംസ്ഥാനമായ ബജാ കാലിഫോർണിയയിൽ കത്തോലിക്ക വൈദികനെ കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. ടെകേറ്റ് നഗരത്തിന്റെ പ്രാന്തപ്രദേശത്താണ് ടിജുവാന അതിരൂപത വൈദികനായ...

world news1 day ago

European Union Mourns Sokoto Student Killed For Alleged Blasphemy, Calls For Justice

The European Union (EU) has expressed sadness over the gruesome killing of a Nigerian citizen, Deborah Samuel in Sokoto State....

world news2 days ago

സൗദിയിൽ യൂണിഫോം ധരിക്കാത്ത ടാക്സി ഡ്രൈവർമാർക്ക് 500 റിയാൽ പിഴ

റിയാദ്: യൂണിഫോം ധരിക്കാത്ത ടാക്സി ഡ്രൈവര്‍മാര്‍ക്ക് 500 റിയാല്‍ പിഴ ചുമത്തുമെന്ന് സൗദി ട്രാഫിക് വിഭാഗത്തിന്‍റെ മുന്നറിയിപ്പ്. ജൂലൈ 12 മുതല്‍ ഈ നിയമം പ്രാബല്യത്തില്‍ വരും....

Trending