Connect with us
Slider

Movie

ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ ഹിറ്റായ സിനിമകള്‍

Published

on

 

സണ്‍ഡേ ഹോളിഡേ നിരന്തരം പരാജയ സിനിമകളില്‍ നിന്നും ആസിഫ് അലിയുടെ കുതിച്ച് ചാട്ടമായിരുന്നു സണ്‍ഡേ ഹോളിഡേ. ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ മികച്ചൊരു കളക്ഷന്‍ നേടാന്‍ കഴിഞ്ഞ സിനിമയില്‍ അപര്‍ണ ബാലമുരളിയായിരുന്നു നായികയായി അഭിനയിച്ചിരുന്നത്. അങ്കമാലി ഡയറീസ് ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയുടെ സംവിധാന മികവില്‍ 2017 ല്‍ റിലീസ് ചെയ്ത സിനിമയായിരുന്നു അങ്കമാലി ഡയറീസ്. പുതുമുഖങ്ങളെ മാത്രം മുന്‍ നിര്‍ത്തി നിര്‍മ്മിച്ച സിനിമ ഈ വര്‍ഷത്തെ മികച്ച സിനിമകളിലൊന്നായിരുന്നു. കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ മികച്ചൊരു കളക്ഷന്‍ നേടാന്‍ സിനിമയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും ദിലീഷ് പോത്തന്റെ രണ്ടാമത്തെ സംവിധാന സംരംഭമായിരുന്നു തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും. 2017 ലെ മികച്ച റിയലസ്റ്റിക് സിനിമ കൂടിയായിരുന്നു തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും. കേരളത്തില്‍ നിന്നും മാത്രം 17 കോടിയായിരുന്നു സിനിമയുടെ കളക്ഷന്‍. ചങ്ക്‌സ് പലതരത്തിലുള്ള പ്രതികരണങ്ങളും റിവ്യൂമായിരുന്നു ഒമര്‍ ലുലുവിന്റെ സംവിധാനത്തിലെത്തിയ ചങ്ക്‌സിന് ലഭിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ അവയൊന്നും ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ സിനിമയുടെ കളക്ഷനെ ബാധിച്ചിരുന്നില്ല. വേള്‍ഡ് ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ നിന്നും 20 കോടിയ്ക്ക് മുകളില്‍ നേടാന്‍ സിനിമയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടില്‍ ഒരിടവേള നവാഗതനായ അല്‍താഫ് സലീം സംവിധാനം ചെയ്ത ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടില്‍ ഒരിടവേള എന്ന സിനിമ ഓണത്തിനായിരുന്നു തിയറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. കുടുംബ ചിത്രമായി നിര്‍മ്മിച്ച സിനിമയില്‍ നിവിന്‍ പോളിയായിരുന്നു നായകന്‍. പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങളിലേക്കെത്തിയ സിനിമയ്ക്ക് അതിവേഗം താരരാജാക്കന്മാരുടെ സിനിമകളെ പിന്നിലാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞിരുന്നു. പുണ്യാളന്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ജയസൂര്യ രഞ്ജിത് ശങ്കര്‍ കൂട്ടുകെട്ടിലെത്തിയ പുണ്യാളന്‍ അഗര്‍ബത്തീസിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായിരുന്നു പുണ്യാളന്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ്. വലിയ പ്രതീക്ഷകളുമായിട്ടായിരുന്നു സിനിമ തിയറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. അത് പോലെ തന്നെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കണക്കുകള്‍ പ്രകാരം സിനിമ വിജയം തന്നെയായിരുന്നു

Movie

‘Thank You to the Lord Jesus Christ’: Thomas Rhett Wins Co-Entertainer of the Year with Carrie Underwood at ACM Awards

Published

on

Country music recording artist Thomas Rhett thanked the Lord Jesus Christ on stage Wednesday night after he tied with Carrie Underwood for the Entertainer of the Year at the Academy of Country Music Awards (ACM) in Nashville.

The two shared the top honor, making history at the ACMs. A tie for Entertainer of the Year had never happened before at the annual Country music awards show.

“And the winner of the ACM Entertainer of the Year is… We have a tie,” host Keith Urban said. “This has got to, got to be a first… I don’t know if I am going to get… I have never heard of it.”

After Urban announced the co-winners to the television audience, Rhett, accepting his award, said: “Oh my goodness gracious. Keith, what is happening right now? Thank you to the Lord Jesus Christ, my Lord, and Savior,” he continued.

The Georgia native also thanked his wife, his young daughters, and others, along with his band, crew, and the fans.

Underwood added, “2020 man! Thank you, God, so much. All glory to God. Thank you to the ACM for putting me in such incredible company. I am more than happy to share this with Thomas Rhett.”

Underwood is now the only woman to ever earn three Entertainer of the Year awards. She won back to back awards in 2009 and 2010.

Rhett, 30, has released four studio albums, including It Goes Like This (2013), Tangled Up (2015), Life Changes (2017), and Center Point Road (2019). His last two albums were nominated for a Grammy Award for Best Country Album in 2017 and 2019.

His four albums have produced nineteen singles on the Billboard Hot Country and Country Airplay charts, with 15 reaching the No. 1 position. Rhett has also written songs for Jason Aldean, Lee Brice, Florida Georgia Line, LoCash, and Michael Ray.

While accepting the CMT Artist of the Year award last October, Rhett thanked everyone and then prayed on the stage of Nashville’s Schermerhorn Symphony Center for fellow performer Kane Brown on the loss of his friend Kenny Dixon, who died after a car accident.

After accepting his award, he asked, “I don’t know if this is very conventional, but can I just pray, really fast? Is that okay with everybody?” Thomas then began, “Father God, we love you so much. Loss is something that we can’t comprehend, and so right now I pray that you would be with Kane and his family and his drummer Kenny and his family, and bring them peace that only you know how to bring somebody. Thank you for this night. God bless country music. We love you, Jesus. And in your name, we pray. Amen,” News reported last year.

That gesture touched Reba McEntire who commented on Rhett’s prayer as she later appeared to accept the Artist of a Lifetime award.

“Thomas Rhett, God bless you for praying in front,” she said. “You’re special, you’re special. That took guts, but as you said, you said, ‘That might not be aired on this,’ but He knows it better be aired. It better make the cut because that’s what we need in our life, a little more God. We’ve got to give this world back to God.”
Sources:faithwire

Continue Reading

Movie

സീരിയൽ താരം ശബരീനാഥ് (43) അന്തരിച്ചു

Published

on

തിരുവനന്തപുരം: സ്വാമി അയ്യപ്പൻ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സീരിയലുകളിലൂടെ കുടുംബപ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരനായ പ്രശസ്ത സീരിയൽ താരം അരുവിക്കര കുഴിവിളാകത്ത് വീട്ടിൽ ശബരീനാഥ് (49) അന്തരിച്ചു. ഹൃദയാഘാതത്തെ തുടർന്ന് വ്യാഴാഴ്ച രാത്രിയായിരുന്നു അന്ത്യം. അരുവിക്കരയിലെ വീടിന് സമീപം ഷട്ടിൽ കളിക്കുന്നതിനിടെ കുഴഞ്ഞു വീഴുകയായിരുന്നു. മൂക്കിൽ നിന്നു ചോരവാർന്ന ഇദ്ദേഹത്തെ ഉടൻതന്നെ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചെങ്കിലും വഴിമധ്യേ മരണം സംഭവിച്ചു.

15 വർഷമായി സീരിയൽ രംഗത്ത് സജീവമാണ്. പാടാത്ത പെങ്കിളി, സാഗരം സാക്ഷി, പ്രണയിനി തുടങ്ങിയ സീരിയലുകളിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തി. അടുത്തിടെ സംപ്രേഷണം തുടങ്ങിയ സീരിയലുകളിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തി. ഏഷ്യാനെറ്റിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന പാടാത്ത പൈങ്കിളി എന്ന സീരിയലിലാണ് ശബരി അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത്. സാഗരം സാക്ഷി എന്ന ജനപ്രിയ സീരിയലിന്റെ നിർമാതാക്കളിൽ ഒരാളായിരുന്നു. സീരിയൽ താരങ്ങളുടെ സംഘടന ആത്മയുടെ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗവുമായിരുന്നു. അച്ഛൻ: പരേതനായ ജി.രവീന്ദ്രൻനായർ അമ്മ: പി.തങ്കമണി. ഭാര്യ: ശാന്തി (ചൊവ്വര കിങ് ശിവ ആയുർവേദ സെന്റർ). മക്കൾ : ഭാഗ്യ എസ്.നാഥ്, ഭൂമിക എസ്. നാഥ്.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media9 hours ago

മലയാളി ക്രിസ്ത്യൻ ബൈബിൾ ക്വിസ് സീസൺ – 2 ഒക്ടോബർ – 1 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു

  മലയാളി ക്രിസ്ത്യൻ ബൈബിൾ ക്വിസ് ഏറെ പുതുമകളോടെ ഒക്ടോബർ – 1 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു 👉 25-ാം തീയയതിൽ ഒരു ട്രയൽചോദ്യം ഉണ്ടായിരിക്കും 👉 ഒക്ടോബർ...

Media9 hours ago

BJP Proposes to Tighten Restrictions on Foreign Funding to NGOs

India– According to the Union of Catholic Asian News (UCAN), the Bharatiya Janata Party (BJP) led government in India has...

Media10 hours ago

വിദേശ സംഭാവനാ നിയന്ത്രണ നിയമം : എഫ് സി ആർ എ നിയമഭേദഗതി ബിൽ ലോകസഭ പാസാക്കി

ന്യൂഡൽഹി: വ്യക്തികളും സംഘടനകളും സ്ഥാപനങ്ങളും വിദേശ സംഭാവന വാങ്ങുന്നതിന് കർശന നിയന്ത്രണം ഏർപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള വ്യവസ്ഥകളടങ്ങിയ വിദേശ സംഭാവനയായി പണം സ്വീകരിക്കാനുള്ള ചട്ടങ്ങളില്‍ ഭേദഗതി വരുത്തിക്കൊണ്ടുള്ള എഫ് സി...

us news11 hours ago

അനുതാപത്തോടെ ദൈവത്തെ വിളിച്ചപേക്ഷിക്കാതെ മുന്നോട്ട് പോകാന്‍ കഴിയില്ല: ഫ്രാങ്ക്ളിൻ ഗ്രഹാമിന്റെ മുന്നറിയിപ്പ്

അമേരിക്കയെ ബാധിച്ചിരിക്കുന്ന ഗുരുതര പ്രശ്നങ്ങള്‍ക്ക് പരിഹാരം കാണുവാന്‍ ദൈവത്തിനു മാത്രമേ കഴിയുകയുള്ളുവെന്നും അനുതപിക്കുകയും സര്‍വ്വശക്തനേ വിളിച്ച് അപേക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യാതെ രാജ്യത്തിന് മുന്നോട്ട് പോകാന്‍ കഴിയില്ലായെന്നും ലോക പ്രശസ്ത...

Media1 day ago

Ten killed in Mumbai multi-storey building collapse

The death toll from the collapse of the multi-storey building in Maharashtra’s Bhiwandi rose to ten on Monday even as...

Travel1 day ago

ട്രാഫിക് നിയമലംഘനങ്ങള്‍ക്ക് പിഴ ഒടുക്കാന്‍ ഇ – ചെല്ലാന്‍ സംവിധാനവുമായി പൊലീസ്

തിരുവനന്തപുരം:  ട്രാഫിക് നിയമലംഘനങ്ങള്‍ക്ക് പിഴ ഒടുക്കാന്‍ ഇ – ചെല്ലാന്‍ സംവിധാവുമായി കേരളാ പൊലീസ്. വാഹനം പരിശോധിച്ച് നാഷണല്‍ വെഹിക്കിള്‍ ഡേറ്റാബേസുമായി (പരിവാഹന്‍) ബന്ധപ്പെടുത്തി ഇ -ചെല്ലാന്‍...

Trending