Connect with us
Slider

Movie

ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ ഹിറ്റായ സിനിമകള്‍

Published

on

 

സണ്‍ഡേ ഹോളിഡേ നിരന്തരം പരാജയ സിനിമകളില്‍ നിന്നും ആസിഫ് അലിയുടെ കുതിച്ച് ചാട്ടമായിരുന്നു സണ്‍ഡേ ഹോളിഡേ. ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ മികച്ചൊരു കളക്ഷന്‍ നേടാന്‍ കഴിഞ്ഞ സിനിമയില്‍ അപര്‍ണ ബാലമുരളിയായിരുന്നു നായികയായി അഭിനയിച്ചിരുന്നത്. അങ്കമാലി ഡയറീസ് ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരിയുടെ സംവിധാന മികവില്‍ 2017 ല്‍ റിലീസ് ചെയ്ത സിനിമയായിരുന്നു അങ്കമാലി ഡയറീസ്. പുതുമുഖങ്ങളെ മാത്രം മുന്‍ നിര്‍ത്തി നിര്‍മ്മിച്ച സിനിമ ഈ വര്‍ഷത്തെ മികച്ച സിനിമകളിലൊന്നായിരുന്നു. കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ മികച്ചൊരു കളക്ഷന്‍ നേടാന്‍ സിനിമയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും ദിലീഷ് പോത്തന്റെ രണ്ടാമത്തെ സംവിധാന സംരംഭമായിരുന്നു തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും. 2017 ലെ മികച്ച റിയലസ്റ്റിക് സിനിമ കൂടിയായിരുന്നു തൊണ്ടിമുതലും ദൃക്‌സാക്ഷികളും. കേരളത്തില്‍ നിന്നും മാത്രം 17 കോടിയായിരുന്നു സിനിമയുടെ കളക്ഷന്‍. ചങ്ക്‌സ് പലതരത്തിലുള്ള പ്രതികരണങ്ങളും റിവ്യൂമായിരുന്നു ഒമര്‍ ലുലുവിന്റെ സംവിധാനത്തിലെത്തിയ ചങ്ക്‌സിന് ലഭിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ അവയൊന്നും ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ സിനിമയുടെ കളക്ഷനെ ബാധിച്ചിരുന്നില്ല. വേള്‍ഡ് ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ നിന്നും 20 കോടിയ്ക്ക് മുകളില്‍ നേടാന്‍ സിനിമയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടില്‍ ഒരിടവേള നവാഗതനായ അല്‍താഫ് സലീം സംവിധാനം ചെയ്ത ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടില്‍ ഒരിടവേള എന്ന സിനിമ ഓണത്തിനായിരുന്നു തിയറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. കുടുംബ ചിത്രമായി നിര്‍മ്മിച്ച സിനിമയില്‍ നിവിന്‍ പോളിയായിരുന്നു നായകന്‍. പ്രേക്ഷക ഹൃദയങ്ങളിലേക്കെത്തിയ സിനിമയ്ക്ക് അതിവേഗം താരരാജാക്കന്മാരുടെ സിനിമകളെ പിന്നിലാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞിരുന്നു. പുണ്യാളന്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ജയസൂര്യ രഞ്ജിത് ശങ്കര്‍ കൂട്ടുകെട്ടിലെത്തിയ പുണ്യാളന്‍ അഗര്‍ബത്തീസിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗമായിരുന്നു പുണ്യാളന്‍ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ്. വലിയ പ്രതീക്ഷകളുമായിട്ടായിരുന്നു സിനിമ തിയറ്ററുകളിലേക്കെത്തിയത്. അത് പോലെ തന്നെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കണക്കുകള്‍ പ്രകാരം സിനിമ വിജയം തന്നെയായിരുന്നു

Movie

Malayalam actor Unnikrishnan Namboothiri passes away

Published

on

Veteran actor Unnikrishnan Namboothiri on Wednesday passed away at a private hospital in Kannur. He was 98.

Unnikrishnan had tested positive for COVID-19 recently. He was receiving treatment for the same at the intense care unit of a private hospital. On Tuesday, he was sent home after his COVID-test came back negative. However, on Wednesday, his health deteriorated and he was taken back to the hospital, where he breathed his last.

Unnikrishnan made his acting debut with Desadanam 1996. However, he became a household name among the Malayalam film audience for his performance as a witty grandfather in Kalyanaraman (2002). He had also played a pivotal role in Kamal Haasan’s hit comedy-drama, Pammal K Sambandam (2002).

Unnikrishnan Namboothiri was known for movies like Kaikudunna Nilavu (1998), Kaliyattam (1997), Sadanandante Samayam (2003), Madhuranombarakattu (2000), Rappakal (2005), and Pokkiri Raja (2010).

A native of Payyanur, Unnikrishnan is survived by two sons Bhavadasan and PV Kunjikrishnan and two daughters Devi and Yamuna.

Continue Reading

Movie

കവിയും ​ഗാനരചയിതാവുമായ അനിൽ പനച്ചൂരാൻ അന്തരിച്ചു.

Published

on

 

തിരുവനന്തപുരം: പ്രശസ്ത കവിയും ​ഗാനരചയിതാവുമായ അനിൽ പനച്ചൂരാൻ അന്തരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം കിംസ് ആശുപത്രിയിൽ രാത്രി എട്ടരയോടെയായിരുന്നു അന്ത്യം. കൊവിഡ് ബാധിച്ചു ചികിത്സയിൽ ആയിരുന്നു.

ഞായറാഴ്ച രാവിലെ തലകറങ്ങി വീണതിനെത്തുടർന്ന് ആദ്യം മാവേലിക്കരയിലെയും പിന്നീട് കരു​ഗപ്പള്ളിയിലെയും സ്വകാര്യ ആശുപത്രികളിൽ ചികിത്സ തേടി. പിന്നീട് ​ഗുരുതരാവസ്ഥയിലായതോടെ തിരുവനന്തപുരത്തെ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റുകയായിരുന്നു. ഹൃദയാഘാതമാണ് മരണകാരണമെന്നാണ് പുറത്തുവരുന്ന വിവരം.

ആലപ്പുഴ ജില്ലയിൽ കായംകുളം ഗോവിന്ദമുട്ടത്ത് വാരണപ്പള്ളി പനച്ചൂർ വീട്ടിൽ ഉദയഭാനു- ദ്രൗപതി ദമ്പതികളുടെ മകനായി 1965 നവംബർ 20നാണ് അനിൽ പനച്ചൂരാന്റെ ജനനം. അനിൽകുമാർ പി.യു. എന്നാണ്‌ യഥാർത്ഥ പേര്. നങ്ങ്യാർകുളങ്ങര ടി.കെ.എം. കോളേജ്, തിരുവനന്തപുരം ലോ അക്കാദമി, വാറംകൽ കാകദീയ സർവകലാശാല എന്നിവിടങ്ങളിലായി വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കി. ഭാര്യ: മായ, മകൾ:ഉണ്ണിമായ.

ലാൽ ജോസിന്റെ അറബിക്കഥ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ചോര വീണ മണ്ണിൽ നിന്നു, എം. മോഹനന്റെ കഥ പറയുമ്പോൾ എന്ന ചിത്രത്തിലെ വ്യത്യസ്തനാമൊരു ബാർബറാം ബാലനെ എന്നീ ഗാനങ്ങൾ അനിൽ പനച്ചൂരാനെ പ്രശസ്തിയിലേക്കുയർത്തിയവയാണ്.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news2 hours ago

Police in Pakistan Drop Charges Against Men Accused of Abducting 12-Year-Old Christian Girl

Pakistan – According to the Daily Mail, police in Pakistan dropped criminal charges against three Muslim men accused of kidnapping...

Mobile2 hours ago

Google Says New Law Would Be the End of Search Services In Australia

The Australian government is considering a mandatory code of conduct for bargaining between Aussie news media and large digital platforms....

us news3 hours ago

1,500-year-old ‘Christ, born of Mary’ inscription discovered in Israel

A 1,500-year-old plaque that reads ‘Christ, born of Mary’ in ancient Greek that once sat above a doorway to ward...

Health3 hours ago

ആരോഗ്യ സേതു ആപ്പിലൂടെ വാക്സിൻ സ്വീകരണത്തിന് സ്വയം രജിസ്ട്രേഷൻ സൗകര്യം

ആരോഗ്യ സേതു ആപ്പിലൂടെ വാക്സിൻ സ്വീകരണത്തിന് സ്വയം രജിസ്ട്രേഷൻ സൗകര്യം. അരോഗ്യപ്രവർത്തകർക്കുള്ള വാക്സിനുകൾ വിതരണം ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് ആപ്പിലൂടെ വാക്സിനു വേണ്ടി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും. എംപവേർഡ്...

us news3 hours ago

Hungary to seize tech companies restricting Christian faith

The minister said she would meet the Hungarian competition watchdog this week to discuss possible penalties for what she described...

Media4 hours ago

വാടക വീട്ടിലുള്ളവര്‍ക്കും ഇനി റേഷന്‍ കാര്‍ഡ് : ഭക്ഷ്യവകുപ്പു മന്ത്രി പി തിലോത്തമന്‍

തൃശൂര്‍: സംസ്ഥാനത്ത് ഇനി മുതല്‍ വാടക വീട്ടില്‍ താമസിക്കുന്നവര്‍ക്കും റേഷന്‍ കാര്‍ഡ്. കാര്‍ഡിന് അപേക്ഷിക്കുന്നവര്‍ വാടകക്കരാര്‍ കാണിച്ച്‌ അപേക്ഷിച്ചാല്‍ കാര്‍ഡ് ലഭ്യമാകും. ഭക്ഷ്യ പൊതുവിതരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി...

Trending