Connect with us
Slider

വൈദികർക്കെതിരെയുള്ള പരാതിയിൽ തെളിവ് നൽകാൻ അന്വേഷണ കമ്മീഷൻ നിർദ്ദേശിച്ചു.

Published

on

നിരണം ഭദ്രാസനത്തിൽ നേരിട്ട് ഹാജരായി തെളിവ് നൽകാനാണ് പരാതികാരനോട് കമ്മീഷൻ നിർദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്നത്. കുമ്പസാരരഹസ്യം ഉപയോഗിച്ച് 5 വൈദികർ ഭാര്യയെ പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന ഭർത്താവിന്റെ പരാതി അന്വേഷിക്കുന്നതിന് അഭിഭാഷകർ ഉൾപ്പടെ അടങ്ങുന്ന കമ്മീഷനാണ് ഓർത്തഡോക്സ് സഭ രൂപീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. പരാതിക്കാരനിൽ നിന്നും കമ്മീഷൻ കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച മൊഴിയെടുത്തിരുന്നു. എന്നാൽ ഭാര്യയുടെ സത്യവാങ്മൂലം ഉൾപ്പടെ പകർപ്പാണ് നൽകിയത്.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Media

END TIME CHRISTIAN RADIO…Coming Soon

Published

on

Continue Reading

us news

പ്രതിക്ക് ബൈബിള്‍ നല്‍കി ആശ്വസിപ്പിച്ച ജഡ്ജിക്കെതിരെ നിരീശ്വരവാദ സംഘടന രംഗത്ത്

Published

on

ടെക്‌സസിലെ കോടതിയില്‍ കൊലക്കേസ് പ്രതിക്ക് വിധിന്യായത്തിനുശേഷം ജഡ്ജി ബൈബിള്‍ നല്‍കി ആശ്വസിപ്പിച്ച സംഭവത്തില്‍ രാജ്യത്തെ നിരീശ്വരവാദ സംഘടനയായ ഫ്രീഡം ഫ്രം റിലീജിയന്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ പരാതിയുമായി രംഗത്ത് വന്നു.ജഡ്ജിയുടെ നിലപാട് അധികാര പരിധി ലംഘനമാണെന്നും കാണിച്ച് ഫൗണ്ടേഷന്‍ പ്രതിനിധി ടെക്‌സസ് സ്റ്റേറ്റ് കമ്മീഷന്‍ ഓണ്‍ ജുഡീഷ്യന്‍ കോണ്ടസ്റ്റ് മുമ്പാകെ പരാതി നല്‍കി.

സ്വന്തം അപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍ വിശ്രമിക്കയായിരുന്ന വനിതാ പോലീസ് ഓഫീസറുടെ മുറിയിലേയ്ക്ക് മുറി മാറി കടന്നുവന്നയാളെ അക്രമിയെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിച്ച് വെടിവെയ്ക്കുകയും അയാള്‍ കൊല്ലപ്പെടുകയും ചെയ്തു. പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥയ്ക്ക് തെറ്റു പറ്റിയതാണെങ്കിലും നരഹത്യയായതിനാല്‍ 10 വര്‍ഷത്തെ തടവുശിക്ഷയ്ക്ക് വിധിക്കപ്പെട്ടു. വിധി കേട്ടു കരഞ്ഞ ഉദ്യോഗസ്ഥയെ വനിതാ ജഡ്ജി കെംപ് ബൈബിള്‍ വചനങ്ങള്‍ പറഞ്ഞ് ആശ്വസിപ്പിക്കയും ബൈബിള്‍ സമ്മാനമായി നല്‍കുകയും ചെയ്തു. എന്നാല്‍ ഈ സംഭവം വാര്‍ത്താ പ്രാധാന്യം നേടിയതോടെ നിരീശ്വരവാദ സംഘടന രംഗത്ത് വരികയായിരുന്നു.
എന്നാല്‍ ഇതിനെ പ്രതിരോധിച്ചുകൊണ്ട് ടെക്‌സസ് ആസ്ഥാനമാക്കി മതസ്വാതന്ത്യത്തിന് വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഫസ്റ്റ് ലിബര്‍ട്ടി ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടും രംഗത്ത് എത്തിയിട്ടുണ്ട്. മന:പൂര്‍വമല്ലാതെ ചെയ്തുപോയ തെറ്റിനു ശിക്ഷിക്കപ്പെട്ട് വേദനിക്കുന്ന ഒരാളെ ആശ്വസിപ്പിക്കയും ദൈവവചനത്താല്‍ ധൈര്യപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്ത ജഡ്ജിയുടെ പ്രവര്‍ത്തിക്ക് നന്ദി പറയുന്നതായി ഫസ്റ്റ് ലിബര്‍ട്ടി ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ലീഗല്‍ കൗണ്‍സില്‍ പ്രതിനിധി ഹിരം നാസര്‍ പറഞ്ഞു.
പ്രതിയെ ആശ്വസിപ്പിച്ചതിലല്ല, ബൈബിള്‍ നല്‍കിയതിലാണ് തങ്ങള്‍ക്ക് പ്രതിഷേധമെന്നും, ഒരു ജഡ്ജി കുറ്റവാളികളോട് കോടതിയില്‍ വെച്ച് മതപരമായ സമീപനങ്ങള്‍ കാട്ടുന്നത് ശരിയല്ലെന്നും നിരിശ്വരവാദ സംഘടന പ്രതിനിധി റീഗന്‍ പറഞ്ഞു.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media5 hours ago

END TIME CHRISTIAN RADIO…Coming Soon

us news5 hours ago

പ്രതിക്ക് ബൈബിള്‍ നല്‍കി ആശ്വസിപ്പിച്ച ജഡ്ജിക്കെതിരെ നിരീശ്വരവാദ സംഘടന രംഗത്ത്

ടെക്‌സസിലെ കോടതിയില്‍ കൊലക്കേസ് പ്രതിക്ക് വിധിന്യായത്തിനുശേഷം ജഡ്ജി ബൈബിള്‍ നല്‍കി ആശ്വസിപ്പിച്ച സംഭവത്തില്‍ രാജ്യത്തെ നിരീശ്വരവാദ സംഘടനയായ ഫ്രീഡം ഫ്രം റിലീജിയന്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ പരാതിയുമായി രംഗത്ത് വന്നു.ജഡ്ജിയുടെ...

Mobile6 hours ago

പുതിയ ജിയോ ഓള്‍ഇന്‍വണ്‍ പ്ലാനുകള്‍

  ഓള്‍ ഇന്‍ വണ്‍ പ്ലാനുകള്‍ക്കായി ജിയോ പുതിയ നിരക്കുകള്‍ മാത്രമാണു പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുള്ളൂവെന്നും ഡാറ്റാ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ വളരെയധികം പരിഷ്‌കരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നതുമാണ് പുതിയ സവിശേഷത. ഇപ്പോഴത്തെ ഓള്‍ഇന്‍വണ്‍ പ്ലാനുകള്‍ 2...

Life6 hours ago

Egg Roast (Nadan mutta roast) Recipe

  Ingredients Eggs …………………4 numbers Masala fennel seed ………..1/2 teaspoon onion ………………..2 numbers garlic (crushed) …1 teaspoon ginger (crushed) ..1...

Health6 hours ago

സൗദിയില്‍ ജനുവരി മുതല്‍ ചികിത്സയ്ക്ക് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കാര്‍ഡ് നിബന്ധമില്ല

  ജിദ്ദ: സൗദിയില്‍ പ്രവാസികള്‍ക്ക് ജനുവരി മുതല്‍ ആശുപത്രികളിലും ക്ലിനിക്കുകളിലും പോകാന്‍ പ്രത്യേക ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കാര്‍ഡ് നിബന്ധമില്ല. ഇതിനു പകരം ചികിത്സ തേടാന്‍ സൗദികള്‍ തിരിച്ചറിയല്‍ കാര്‍ഡും...

Mobile1 day ago

വാട്സാപ്പിൽ പുതിയ അപ്‍ഡേറ്റ് വരുന്നു.

  ഡാർക് മോഡ് ഇപ്പോൾ വെളുപ്പിൽ കാണുന്നതെല്ലാം കറുപ്പായി മാറും. അക്ഷരങ്ങളും മറ്റു നിറങ്ങളിലുള്ള ഘടകങ്ങളും കണ്ണിനു സുഖകരമായ നിറങ്ങളിലേക്കു മാറും. ഇതുവഴി ബാറ്ററി ഉപയോഗം കുറയ്ക്കാനാകും....

Trending