Connect with us
Slider

National

MZCC പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചു

Published

on

മുളക്കുഴ സിയോന്‍ കുന്നില്‍ മൗണ്ട് സിയോന്‍ കൗണ്‍സിലിങ്ങ് സെന്റര്‍ പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു. MZCC എല്ലാ പ്രവര്‍ത്തിദിനങ്ങളിലും രാവിലെ 9 മണി മുതല്‍ വൈകിട്ട് 4 മണി വരെയാണ് സമയം. പ്രീ മാരിറ്റല്‍ കൗണ്‍സിലിങ്ങ്, ഫാമിലി/പേഴ്‌സണല്‍ കൗണ്‍സിലിങ്ങ്, സൈക്കോമെട്രിക് ടെസ്റ്റിംഗ്, സൈക്കോ തെറാപ്പി, കരിയര്‍ ഗൈഡന്‍സ്, ഇന്റര്‍വെന്‍ഷന്‍ പ്രോഗ്രാം എന്നിവയാണ്. സഭയുടെ സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയില്‍ ശ്രദ്ധ ചെലുത്തിക്കൊണ്ട് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ശാഖയാണ് സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സിലിങ്ങ് ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റ്. സ്റ്റേറ്റ് ഓവര്‍സിയര്‍ പാസ്റ്റര്‍ സി സി തോമസാണ് ഇതിന് നേതൃത്വം നല്‍കുന്നത്. പാസ്റ്റര്‍ എബി. ടി. ജോയ്(ഡയറക്ടര്‍) പാസ്റ്റര്‍ അലക്‌സാണ്ടര്‍ ജോര്‍ജ്ജ് (സെക്രട്ടറി) എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ വിദ്യാസമ്പന്നരും അഭിക്ഷിക്തരും അടങ്ങിയ ഒരു കൗണ്‍സിലിങ്ങ് ടീം പ്രവര്‍ത്തിച്ചു വരുന്നു.
കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: സുവി. റൂബിള്‍ ജോസഫ് 994777756. [email protected]

National

ബഹറിന്‍ ബഥേല്‍ കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ പാസ്റ്റര്‍ പ്രിന്‍സ് റാന്നി പ്രസംഗിക്കുന്നു.

Published

on

ബഹറിന്‍: ഐ പി സി ബഥേല്‍ ബഹറിന്‍ സഭയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സുവിശേഷയോഗവും സംഗീതവിരുന്നും അധാരി പാര്‍ക്കിലുള്ള അല്‍ദുറ ഹാളില്‍ വെച്ച് നവംബര്‍ 4 മുതല്‍ 6 വരെ എല്ലാ ദിവസവും രാത്രി 7 മണി മുതല്‍ 9.30 വരെ നടത്തപ്പെടുന്നു.മുഖ്യ പ്രാസംഗീകന്‍ പാസ്റ്റര്‍ പ്രിന്‍സ് റാന്നി ആണ്. ഡോ.ബ്ലസ്സന്‍ മേമന, ബ്ലമിന്‍ ബാബു എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ചര്‍ച്ച് ക്വയര്‍ ആരാധനയ്ക്ക് നേതൃത്വം വഹിക്കും. പാസ്റ്റര്‍ വിനില്‍. സി. ജോസഫ് മീറ്റിംഗുകള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കും.

Continue Reading

National

പുതിയ നിയമം ഇനി ബാഗ്ഡി ഭാഷയിലും

Published

on

രാജസ്ഥാന്‍: 18 ലക്ഷത്തിലധികം വരുന്ന ബാഗ്ഡി ഭാഷക്കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി വിക്ലിഫ് പരിഭാഷകരായ ജിജി മാത്യൂ, ബീന ദമ്പതികള്‍ സുദീര്‍ഘ വര്‍ഷങ്ങള്‍ ബാഗ്ഡി ജനതയോടൊപ്പം താമസിച്ച് ഭാഷാ പരിശീലനം നേടി പരിഭാഷ നിര്‍വഹിച്ച ബാഗ്ഡി പുതിയ നിയമത്തിന്റെ സമര്‍പ്പണ ശുശ്രൂഷ ഹനുമാന്‍ഗഡില്‍ വെച്ച് സെപ്റ്റംബര്‍ 28 ന് വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യാ ചെയര്‍മാന്‍ തിമൊഥി ഡാനിയേല്‍ നിര്‍വഹിച്ചു.വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യാ സി ഇ ഒ ജോണ്‍ മത്തായി കാതേട്ട്, മാത്യൂ എബനേസര്‍, സുനില്‍ ബി മാത്യൂ തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. ജിജി മാത്യൂവും കുടുംബവും, അവരോടൊപ്പം ശുശ്രൂഷയില്‍ സഹകരിച്ച മാതൃഭാഷാ പരിഭാഷകരും ബാഗ്ഡിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന നിരവധി സഭാശുശ്രൂഷകരും, വിശ്വാസികളും ഈ ചടങ്ങില്‍ സംബന്ധിച്ചു. ഹൃദയ ഭാഷയില്‍ ആദ്യമായി പ്രിന്റു ചെയ്തു ലഭിച്ച പുതിയ നിയമം ബാഗ്ഡി വിശ്വാസികള്‍ ആവേശപൂര്‍വ്വം ഏറ്റുവാങ്ങി. വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യായുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ തര്‍ജ്ജമ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ മറ്റ് 7 ഭാഷകളിലും പുതിയ നിയമം ഉടന്‍ പുറത്തിറങ്ങും.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news9 hours ago

Kachin Christians Beaten by Police before Release

Myanmar – International Christian Concern has learned that the 11 Christians in Myanmar’s Shan state (previously reported as 14 Christians)...

Media9 hours ago

Three Indian Christians Hospitalized After Attack on Birthday Party

India – Three Christians, including two pastors, were hospitalized following a brutal attack by Bajrang Dal activists in southern India....

Sports9 hours ago

Olympics 2021: Japan to ban foreign spectators

Japan’s government is planning to stop overseas spectators coming to the Summer Olympics due to worries they will spread the...

us news9 hours ago

ടെക്‌സാസിലെ മാസ്‌ക് മാന്‍ഡേറ്റ് പിന്‍വലിക്കുന്നതായി ഗവര്‍ണര്‍ ഗ്രെഗ് അബോട്ട്; എതിര്‍പ്പും ഉയരുന്നു

ഹ്യൂസ്റ്റണ്‍: സുരക്ഷാ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ലഘൂകരിക്കരുതെന്ന് ആരോഗ്യ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയിട്ടും ടെക്‌സാസിലെ മാസ്‌ക് മാന്‍ഡേറ്റ് പിന്‍വലിക്കുന്നതായി ഗവര്‍ണര്‍ ഗ്രെഗ് അബോട്ട് ചൊവ്വാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. ലബ്ബോക്ക് ചേംബര്‍ ഓഫ്...

Business10 hours ago

Axis Bank launches WhatsApp banking

Mumbai: Axis Bank today announced the launch of banking services on WhatsApp to enable its retail customers. This will allow...

Health1 day ago

അസിഡിറ്റി എന്ന വില്ലനെ തടയാന്‍ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ

നമ്മളില്‍ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്‌നമാണ് അസിഡിറ്റി. വയറിന്റെ ആരോഗ്യത്തെയാണ് ഇവ പ്രധാനമായും ബാധിക്കുന്നത്.  ആഹാരരീതികള്‍ തന്നെയാണ് അസിഡിറ്റിയുടെ പ്രധാന കാരണമെന്ന് പറയാം. ഇതിന് പരിഹാരമായി...

Trending