Connect with us


Notice: Undefined offset: 0 in /home/theendtimenews/public_html/wp-content/themes/zox-news/parts/post-single.php on line 153

Notice: Trying to get property 'cat_name' of non-object in /home/theendtimenews/public_html/wp-content/themes/zox-news/parts/post-single.php on line 153

കാര്‍മ്മേല്‍ മീഡിയ മിനിസ്ട്രി ആരംഭിച്ചു

Published

on

ഒരു കൂട്ടം സഹോദരന്‍മാര്‍ വചനത്തിലൂടെ ആത്മാക്കളെ നേടുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തില്‍ മിഡില്‍ ഈസ്റ്റിലെ വിവിധ സഭകളെ ഉള്‍പ്പെടുത്തി കാര്‍മ്മേല്‍ മീഡിയ മിനിസ്ട്രി ആരംഭിച്ചു. ബൈബിള്‍ പണ്ഡിതരും ആദ്ധ്യാപകരും തയ്യാറാക്കിയ വചന പഠന പരമ്പരകള്‍ തിരുവചന ധ്യാനങ്ങള്‍ എന്നിവ മലയാളം, ഇംഗ്ലീഷ്,തമിഴ്, ഹിന്ദി, ഉറുദു, നേപ്പാളി, സിംഹള, ഫിലിപ്പിയന്‍സ് തുടങ്ങിയ ഭാഷകളില്‍ മീഡിയ സൈറ്റില്‍ നിന്നും ലഭിക്കുന്നതാണ്. പ്രാരംഭഘട്ടത്തില്‍ യൂട്യൂബില്‍ ഈ പ്രോഗ്രാം പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് കിട്ടുന്നതാണ്. മെഗാ ബൈബിള്‍ ക്വിസ്, വിവിധ യുവജന യോഗങ്ങള്‍, വ്യക്തിത്വ വികസന ക്ലാസ്സുകള്‍, കൗണ്‍സിലിംഗ് ക്ലാസ്സുകള്‍ എന്നിവയും ഈ പ്രവര്‍ത്തനം ലക്ഷ്യമിടുന്നു.
കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: carmelmediaministries.com എന്ന വെബ്‌സൈറ്റില്‍ ലഭ്യമാണ്‌


Notice: Undefined offset: 0 in /home/theendtimenews/public_html/wp-content/themes/zox-news/parts/post-single.php on line 493

Notice: Trying to get property 'cat_ID' of non-object in /home/theendtimenews/public_html/wp-content/themes/zox-news/parts/post-single.php on line 493

breaking news

കാബൂളിലെ പള്ളിയില്‍ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കിടെ വന്‍ സ്ഫോടനം; 21 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു

Published

on

കാബൂള്‍: അഫ്ഗാൻ തലസ്ഥാനമായ കാബൂളില്‍ വൻ സ്ഫോടനം. പ്രാർത്ഥനയ്ക്കിടെ പള്ളിക്കുള്ളില്‍ നടന്ന സ്ഫോടനത്തിൽ 21 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു. വടക്കുപടിഞ്ഞാറൻ കാബൂളിലെ കോട്ടാലെ ഖർഖാനക്ക് സമീപത്തെ പള്ളിയിലാണ് വൻ സ്ഫോടനം ന‌ടന്നത്. മരണനിരക്ക് ഉയരാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് അധികൃതര്‍ പറയുന്നു. സ്ഫോടനത്തിൽ 21 പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും 40 പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു. വൈകുന്നേരത്തെ പ്രാര്‍ഥന ചടങ്ങുകള്‍ നടക്കുന്നതിനിടെയാണ് വലിയ സ്‌ഫോടനമുണ്ടായത്. സമീപത്തെ കെട്ടിടങ്ങൾക്കും കേടുപാടുകൾ സംഭവിച്ചു. സ്‌ഫോടനത്തിന്റെ ഉത്തരവാദിത്തം ഇതുവരെ ആരും ഏറ്റെടുത്തിട്ടില്ല. അഫ്ഗാനിസ്ഥാനില്‍ താലിബാൻ ഭരണം ഏറ്റെടുത്ത് ഒരു വർഷം തികയുന്ന ആഴ്ചയിലാണ് സ്ഫോടനവും നടന്നിരിക്കുന്നത്.
Sources:globalindiannews

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

ലണ്ടനിലെ തെരുവിൽ മലയാളി സുവിശേഷകന് മർദ്ദനമേറ്റു. അക്രമത്തിൽ മുഖത്തെ എല്ലിന് പൊട്ടൽ സംഭവിച്ചു.

Published

on

ലണ്ടൻ : ലണ്ടൻ പട്ടണത്തിലുള്ള ഷേക്ക്‌ ദി നേഷൻസ് ഫുൾ ഗോസ്പൽ ചർച്ചിന്റെ സ്ഥാപകനും സീനിയർ ശുശ്രൂഷകനുമായ കണ്ണൂർ സ്വദേശി കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ ജോളി ലാസറിന് നേരെ ലണ്ടൻ തെരുവിൽ വീണ്ടും സുവിശേഷ വിരോധികളുടെ അക്രമം ഉണ്ടായി. ലണ്ടനിലെ തെരുവുകളിൽ പതിവായി പരസ്യ യോഗങ്ങൾ നടത്തുന്ന പാസ്റ്റർ ജോളി ലാസർ ഇക്കഴിഞ്ഞ ദിവസം പോർട്ട്‌സ്മൗത്ത് എന്ന സ്ഥലത്ത് പരസ്യയോഗം നടത്തുവാൻ എത്തിയപ്പോഴാണ് ഒരു അക്രമി അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുഖത്ത് ശക്തിയായി അടിച്ചത്. അടിയേറ്റ് വീണ പാസ്റ്റർ ജോളി ലാസറിന്റെ മുഖത്തെ എല്ലിന് പൊട്ടൽ സംഭവിച്ചു. പോർട്ട്‌സ്മൗത്തിലെ ക്വീൻ അലക്സാണ്ട്ര ഹോസ്പിറ്റിലിലെ സ്പെഷ്യൽ വാർഡിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ച പാസ്റ്റർ ജോളി ലാസർ ചില ദിവസങ്ങൾ ഹോസ്പിറ്റിലിൽ കിടക്കേണ്ടി വന്നേക്കാം.

പോർട്ട്‌സ്മൗത്തിൽ ഇതിന് മുൻപും പാസ്റ്റർ ജോളിക്ക് നേരെ സുവിശേഷ വിരോധികളുടെ അക്രമം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇതേ
പോർട്ട്‌സ്മൗത്ത് തെരുവിലെ പരസ്യയോഗ സുവിശേഷ പ്രസംഗത്തിലൂടെ അഞ്ച് പേർ സ്നാനപ്പെട്ട് അദ്ദേഹത്തിന്റെ സഭയിൽ ചേർന്നിട്ടുണ്ട്. അക്രമിയോടെ കർത്താവ് ക്ഷമിക്കേണ്ടതിനും, അദ്ദേഹം മനസാന്തരപ്പെട്ട്, യേശുവിന്റെ സ്നേഹം അറിയേണ്ടതിനും, പ്രിയ കർത്തൃദാസന്റെ പരിപൂർണ്ണ സൗഖ്യത്തിനായും ഇതേ തെരുവിൽ അദ്ദേഹം വരും കാലങ്ങളിൽ ദൈവത്താൽ കൂടുതൽ ശക്തമായി ഉപയോഗിക്കപ്പെട്ട് അനേകർ യേശുക്രിസ്തുവിനെ അവരുടെ ജീവിതത്തിൽ സ്വീകരിച്ച് നിത്യജീവന്റെ അവകാശികളായി തീരുവാനും എല്ലാ പ്രിയ ദൈവമക്കളും വിശേഷാൽ പ്രാർത്ഥിക്കുവാൻ അപേക്ഷിക്കുന്നു.
Sources:Middleeast Christian Youth Ministries

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Tech

ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ സൂക്ഷിക്കുക! വെളിപ്പെടുത്തലുമായി മുൻ ഗൂഗിൾ എഞ്ചിനീയർ

Published

on

ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ സൂക്ഷിക്കണമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി മുൻ ഗൂഗിൾ എഞ്ചിനീയർ. ഉപയോക്താക്കളുടെ ഓൺലൈൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം നിരീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നാണ് ഫാസ്റ്റ്‌ലെയ്‌നിന്റെ സ്ഥാപകനായ ഫെലിക്‌സ് ക്രൗസ് വെളിപ്പെടുത്തിയത്. ആപ്പിളിന്റെ മൊബൈൽ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റമായ ഐഒഎസിൽ മെറ്റ ഒരു ഇൻ-ആപ്പ് ബ്രൗസർ ഉപയോഗിച്ച് റെൻഡർ ചെയ്യുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിൽ പറഞ്ഞു. ഇത് ഉപയോക്താവിനെ നന്നായി ബാധിക്കും. പാസ്‌വേഡുകളും വിലാസങ്ങളും പോലുള്ള ഇൻപുട്ടുകളും ഓരോ ടാപ്പും മറ്റു വെബ്‌സൈറ്റുകളുമായുള്ള എല്ലാ ഇടപെടലുകളും ഹോസ്റ്റ് അപ്ലിക്കേഷന് ട്രാക്കുചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്നും അദ്ദേഹം ബ്ലോഗിൽ പറയുന്നു.

ബിൽറ്റ്-ഇൻ സഫാരി ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് പകരം, മറ്റ് വെബ്സൈറ്റുകളിലേക്കുള്ള ലിങ്കുകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ആപ്ലിക്കേഷനുള്ളിൽ റെൻഡർ ചെയ്യുകയാണെന്നും, ഇത് ഉപയോക്താവിന്‍റെയോ വെബ്സൈറ്റ് ദാതാവിന്‍റെയോ സമ്മതമില്ലാതെ മറ്റ് വെബ്സൈറ്റുകളിൽ സംഭവിക്കുന്നതെല്ലാം നിരീക്ഷിക്കാൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിനെ അനുവദിക്കുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പരസ്യങ്ങളിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുമ്പോൾ ഉൾപ്പെടെ കാണിക്കുന്ന എല്ലാ വെബ്സൈറ്റുകളിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ആപ്ലിക്കേഷൻ അതിന്‍റെ ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് കോഡ് ചേർക്കുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ഇൻസ്റ്റഗ്രാം / ഫേസ്ബുക്ക് ഓൺലൈനിൽ ചെയ്യുന്നതെല്ലാം വായിക്കാൻ കഴിയുമോ എന്നതുൾപ്പെടെ ആപ്പിൾ മൊബൈൽ ഉപയോക്താക്കൾ പതിവായി ചോദിക്കുന്ന ചില ചോദ്യങ്ങൾക്കും ക്രൂസ് ഉത്തരം നൽകി.

ഇൻസ്റ്റഗ്രാം / ഫേസ്ബുക്ക് ഉപയോക്താക്കൾ അതിന്റെ ആപ്പുകളിൽ നിന്ന് ഒരു ലിങ്കോ പരസ്യമോ തുറക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ അവരുടെ ഓൺലൈൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വായിക്കാനും കാണാനും കഴിയൂവെന്ന് ക്രൗസ് പ്രതികരിച്ചു. മിക്ക ആപ്പ് ബ്രൗസറുകളും റെൻഡർ ചെയ്യുന്ന വെബ്സൈറ്റ് തുറക്കാൻ സഫാരിക്ക് വഴിയുണ്ട്. ആ സ്ക്രീനിൽ നിന്ന് അത് വന്നാലുടൻ ഒഴിവാക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഉപയോഗിക്കുക. ആ ബട്ടൺ ലഭ്യമല്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്കിഷ്ടമുള്ള ബ്രൗസറിലേക്കുള്ള ലിങ്ക് തുറക്കുന്നതിന് യുആർഎൽ കോപ്പി ചെയ്ത്, പേസ്റ്റ് ചെയ്യുക.
Sources:Metro Journal

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Latest News

breaking news4 hours ago

കാബൂളിലെ പള്ളിയില്‍ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കിടെ വന്‍ സ്ഫോടനം; 21 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു

കാബൂള്‍: അഫ്ഗാൻ തലസ്ഥാനമായ കാബൂളില്‍ വൻ സ്ഫോടനം. പ്രാർത്ഥനയ്ക്കിടെ പള്ളിക്കുള്ളില്‍ നടന്ന സ്ഫോടനത്തിൽ 21 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു. വടക്കുപടിഞ്ഞാറൻ കാബൂളിലെ കോട്ടാലെ ഖർഖാനക്ക് സമീപത്തെ പള്ളിയിലാണ് വൻ...

us news4 hours ago

ലണ്ടനിലെ തെരുവിൽ മലയാളി സുവിശേഷകന് മർദ്ദനമേറ്റു. അക്രമത്തിൽ മുഖത്തെ എല്ലിന് പൊട്ടൽ സംഭവിച്ചു.

ലണ്ടൻ : ലണ്ടൻ പട്ടണത്തിലുള്ള ഷേക്ക്‌ ദി നേഷൻസ് ഫുൾ ഗോസ്പൽ ചർച്ചിന്റെ സ്ഥാപകനും സീനിയർ ശുശ്രൂഷകനുമായ കണ്ണൂർ സ്വദേശി കർത്തൃദാസൻ പാസ്റ്റർ ജോളി ലാസറിന് നേരെ...

Tech5 hours ago

ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ സൂക്ഷിക്കുക! വെളിപ്പെടുത്തലുമായി മുൻ ഗൂഗിൾ എഞ്ചിനീയർ

ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ സൂക്ഷിക്കണമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി മുൻ ഗൂഗിൾ എഞ്ചിനീയർ. ഉപയോക്താക്കളുടെ ഓൺലൈൻ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം നിരീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നാണ് ഫാസ്റ്റ്‌ലെയ്‌നിന്റെ സ്ഥാപകനായ ഫെലിക്‌സ് ക്രൗസ് വെളിപ്പെടുത്തിയത്. ആപ്പിളിന്റെ മൊബൈൽ ഓപ്പറേറ്റിംഗ്...

world news5 hours ago

Pastor calls for end to gun violence after second son is shot dead

Christiana Ford, a New Orleans pastor and founder of the Silence The Violence Foundation, is calling for an end to...

world news6 hours ago

കു​വൈ​റ്റി​ൽ ഫാ​മി​ലി വി​സ​യും സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക വി​സ​യും താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി നി​ർ​ത്തി

കു​വൈ​റ്റ് സി​റ്റി: രാ​ജ്യ​ത്ത് വി​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക് കു​ടും​ബ വി​സ​യും സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക വി​സ​യും ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് താ​ൽ​കാ​ലി​ക​മാ​യി നി​ർ​ത്തി​വ​യ്ക്കു​വാ​ൻ നി​ർ​ദ്ദേ​ശം ന​ൽ​കി റെ​സി​ഡ​ൻ​സി അ​ഫ​യേ​ഴ്സ് ഡി​പ്പാ​ർ​ട്ട്മെ​ൻ​റ്. ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ലെ മു​തി​ർ​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ...

world news1 day ago

Prosecutors Seek Justice for Christian YouTuber Attacked in Prison

Indonesia – On August 11, state prosecutors held a hearing in South Jakarta where they demanded a one-year extension of...

world news1 day ago

Satanic church in Veracruz is brainchild of Catemaco’s grand warlock

A Satanic temple is under construction in Veracruz, a project that is unsurprisingly opposed by the Catholic Church. The place...

Travel1 day ago

പുകപരിശോധനയില്‍ വ്യാജന്മാർ; കുരുക്കിലായി എംവിഡി

കൊച്ചി: ഓണ്‍ലൈന്‍ പുക പരിശോധനാ സംവിധാനത്തിൽ പ്രവേശിച്ച വ്യാജൻമാരെ തുരത്താൻ മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിന് കഴിയുന്നില്ല. എറണാകുളത്ത് പിടിച്ചെടുത്ത വ്യാജ സോഫ്റ്റ് വെയറിന്‍റെ ഉറവിടം കണ്ടെത്താൻ സൈബർ...

National1 day ago

രാജ്യത്ത് ക്രിസ്‌ത്യാനികളെ 
ലക്ഷ്യമിട്ട് അക്രമമില്ലെന്ന് കേന്ദ്രം

ന്യൂഡൽഹി:രാജ്യത്ത്‌ ക്രിസ്‌ത്യൻ മതവിശ്വാസികൾക്കും അവരുടെ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും എതിരെ ആസൂത്രിത ആക്രമണങ്ങൾ നടക്കുന്നില്ലെന്ന് കേന്ദ്ര സർക്കാർ സുപ്രീംകോടതിയിൽ. ആക്രമണങ്ങൾ തടയണമെന്ന്‌ ആവശ്യപ്പെട്ട്‌ ബംഗളൂരു രൂപത ആർച്ച്‌ ബിഷപ്‌ ഡോ....

National1 day ago

സോവേഴ്‌സ് ഹാര്‍വസ്റ്റ് ഇവാഞ്ചലിക്കല്‍ ചര്‍ച്ച് കണ്‍വന്‍ഷന്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ മാസം 9, 10ന്‌

ഹൂസ്റ്റണ്‍: സോവേഴ്‌സ് ഹാര്‍വസ്റ്റ് ഇവാഞ്ചലിക്കല്‍ ചര്‍ച്ചിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ആദ്യ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ മാസം 9, 10 തീയതികളില്‍ ഹൂസ്റ്റന്‍ ചര്‍ച്ചില്‍ വച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. ലോക പ്രസിദ്ധനായ ദൈവദാസന്‍...

Movie1 day ago

സിനിമ–സീരിയൽ നടൻ നെടുമ്പ്രം ഗോപി അന്തരിച്ചു

പത്തനംതിട്ട: സിനിമ–സീരിയൽ നടൻ നെടുമ്പ്രം ഗോപി (85 ) അന്തരിച്ചു. തിരുവല്ലയിലായിരുന്നു അന്ത്യം. ബ്ലെസി സംവിധാനം ചെയ്ത ‘കാഴ്ച’യിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ അച്ഛനായി വേഷമിട്ട് ശ്രദ്ധേയനായ നടനാണ് ​ഗോപി....

Travel1 day ago

ഓൺലൈൻ ടാക്സി സർക്കാർ വക; ‘കേരള സവാരി’ എല്ലാവർക്കും വേണ്ടി, ഗുണങ്ങൾ വ്യക്തമാക്കി മുഖ്യമന്ത്രി

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന സർക്കാർ തുടങ്ങന്ന ഓൺലൈൻ ടാക്സി സംവിധാനത്തിന്‍റെ ഗുണങ്ങൾ പൊതുജനങ്ങൾക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിച്ച് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ രംഗത്ത്. രാജ്യത്തെ ആദ്യമായാണ് സംസ്ഥാന സർക്കാർ ഇത്തരത്തിലൊരു...

Trending