Connect with us
Slider

Programs

പ്രാർത്ഥനാ സംഗമം- 2019 ജനുവരി 9 ന് കൊട്ടാരക്കരയിൽ

Published

on

 

ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് പ്രയര്‍ സെല്‍ ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ കൊട്ടാരക്കര മേഖലാ പ്രാര്‍ത്ഥനാ സംഗമം പത്തനാപുരം ദൈവസഭാ ഹാളില്‍ വെച്ച് 2019 ജനുവരി 9 ന് രാവിലെ 10 മണി മുതല്‍ 1.30 വരെ നടത്തപ്പെടുന്നു.

Media

കൊ​റോ​ണ​യു​ടെ ക​ണ്ണി മു​റി​ക്കാ​ൻ “ബ്രേ​ക് ദി ​ചെ​യി​ൻ” ക്യാമ്പിനു തു​ട​ക്കം

Published

on

 

കോവിഡ് 19 വൈറസ് വ്യാപിക്കുന്നത് തടയാന്‍ ആരോഗ്യവകുപ്പ് Break The Chain Campain ന് തുടക്കം കുറിച്ചു. ഫലപ്രദമായി കൈകള്‍ കഴുകി വ്യക്തിശുചിത്വം പാലിച്ച് കോവിഡ് 19 വൈറസിനെ ഫലപ്രദമായി പ്രതിരോധിക്കയാണ് Break The Chain Campain ന്റെ ലക്ഷ്യം. സര്‍ക്കാര്‍-അര്‍ദ്ധസര്‍ക്കാര്‍ ഓഫീസുകള്‍, പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങള്‍, ബാങ്കുകള്‍, സ്വകാര്യ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ക്യാമ്പെയ്ന്‍ സംഘടിപ്പിക്കണം. സ്ഥാപനങ്ങളിലേയ്ക്ക് ജീവനക്കാരും പൊതുജനങ്ങളും പ്രവേശിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ഹാന്‍ഡ് സാനിറ്റെറൈസര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനോ, ഹാന്‍ഡ് വാഷ് സോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് കഴുകുന്നതിനോ ഉള്ള സൗകര്യം ഒരുക്കുകയും ഇവ ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുകയും ചെയ്യണം. ഇതിനായി എല്ലാ പ്രധാന ഓഫീസുകളുടേയും കവാടത്തോട് ചേര്‍ന്ന് Break The Chain കിയോസ്‌കുകള്‍ സ്ഥാപിക്കണം.

റസിഡന്‍ഷ്യല്‍ അസോസിയേഷനുകളും ഫ്‌ളാറ്റുകളും അവരുടെ കെട്ടിടത്തിലേയ്ക്ക് പ്രവേശിക്കുന്നിടത്ത് Break The Chain സ്ഥാപിക്കയും കൈകള്‍ വൈറസ് മുക്തമാക്കി കയറണമെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തുകയും വേണം. ബസ് സ്റ്റോപ്പുകള്‍, മാര്‍ക്കറ്റ് എന്നീ പൊതു ഇടങ്ങളില്‍ Break The Chain സ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ നേതൃത്വം നല്‍കാവുന്നതാണ്. രണ്ടാഴ്ച നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന ബഹുജന ക്യാമ്പിനായി യുവജന സംഘടനകളുടേയും, സന്നദ്ധ സംഘടനകളുടേയും സേവനം ലഭ്യമാകും.

Continue Reading

Media

തിരുവല്ലയില്‍ 21 ദിന ദേശീയ ഉപവാസ പ്രാര്‍ത്ഥന ഏപ്രില്‍ 1 മുതല്‍ 21 വരെ

Published

on

തിരുവല്ല: ഭാരതത്തിന്റെ വിടുതലിനും ദൈവജനത്തിന്റെ ഉണര്‍വിനും വേണ്ടി 21 ദിവസ സംയുക്ത ഉപവാസ പ്രാര്‍ത്ഥന തിരുവല്ലയില്‍ നടക്കും. ഐപിസി മുന്‍ ജനറല്‍ പ്രസിഡന്റുമായിരുന്ന പാസ്റ്റര്‍ ജേക്കബ് ജോണിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ എല്ലാ പെന്തക്കോസ്ത് സഭകളുടേയും പങ്കാളിത്തത്തോടെ 21 ദിന ഉപവാസ പ്രാര്‍ത്ഥന ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

2020 ഉണര്‍വിന്റെ വര്‍ഷമാണ്. ജനുവരി 1 മുതല്‍ ഹിമാചലില്‍ 100 ദിവസത്തെ പ്രാര്‍ത്ഥന നടന്നു വരികയാണ്. ദൈവം ഈ പ്രാര്‍ത്ഥനയ്ക്കിടയില്‍ നല്‍കിയ പ്രത്യേക നിയോഗമാണ് തിരുവല്ലയിലെ 21 ദിവസത്തെ ഉപവാസ പ്രാര്‍ത്ഥനയെന്നും, ഏതെങ്കിലും ഒരു സഭയുടെ പ്രാര്‍ത്ഥനയായിട്ടല്ല എല്ലാ ദൈവജനങ്ങളും ദൈവദാസന്‍മാരും ഒരുമിച്ച് ഭാരതത്തിന്റെ വിടുതലിനായി പ്രാര്‍ത്ഥിക്കണമെന്നും ആണ് തനിക്ക് ലഭിച്ചിരിക്കുന്ന ദര്‍ശനമെന്ന് പാസ്റ്റര്‍ ജേക്കബ് വ്യക്തമാക്കി. 2018 ല്‍ തിരുവല്ലയില്‍ നടന്ന ദേശീയ പ്രാര്‍ത്ഥനാ ദിനം വലിയ വിജയമായിരുന്നു. എല്ലാ ദൈവജനങ്ങളും ഈ പ്രാര്‍ത്ഥനയില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ ഒരുങ്ങുക.

ഉപവാസത്തോടെ ഈ പ്രാര്‍ത്ഥനയില്‍ പൂര്‍ണസമയമോ ചില ദിവസങ്ങളോ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ താല്‍പര്യപ്പെടുന്നവര്‍ ഉടന്‍ ബന്ധപ്പെടുക. ആയിരം പേര്‍ക്കുള്ള താമസസൗകര്യങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുവാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് : 9847032151

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media10 hours ago

അക്കൗണ്ട്‌സ് കോഴ്‌സുകള്‍ പഠിക്കുന്ന ന്യൂനപക്ഷ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്ക് സ്‌കോളര്‍ഷിപ്പ്

തിരുവനന്തപുരം: ചാര്‍ട്ടേഡ് അക്കൗണ്ട്‌സ്/ കോസ്റ്റ് ആന്‍ഡ് വര്‍ക്ക് അക്കൗണ്ട്‌സ് (കോസ്റ്റ് ആന്‍ഡ് മാനേജ്‌മെന്റ് അക്കൗണ്ട്‌സ്)/ കമ്പനി സെക്രട്ടറിഷിപ് കോഴ്‌സുകള്‍ക്കു പഠിക്കുന്ന ന്യൂനപക്ഷ മതവിഭാഗങ്ങളിലെ ദാരിദ്ര്യരേഖയ്ക്കു താഴെയുള്ള കുടുംബങ്ങളിലെ...

Movie11 hours ago

‘Thank You to the Lord Jesus Christ’: Thomas Rhett Wins Co-Entertainer of the Year with Carrie Underwood at ACM Awards

Country music recording artist Thomas Rhett thanked the Lord Jesus Christ on stage Wednesday night after he tied with Carrie...

Mobile12 hours ago

Paytm has been removed from the Google Play Store

Paytm is back hours after it was banned from Google Play for violating the platform’s rules for content. Paytm is...

us news12 hours ago

ഒക്‌ലഹോമ : പിതാവിനെ കൊന്നു മൃതദേഹം ടൂൾ ബോക്സിൽ ഒളിപ്പിച്ചു; മകൻ അറസ്റ്റിൽ

ഒക്‌ലഹോമ സിറ്റി : പിതാവിനെ കൊലപ്പെടുത്തിയശേഷം മൃതശരീരം ടൂൾ ബോക്സിൽ ഒളിപ്പിച്ച മകൻ അറസ്റ്റിൽ. ഒക്‌ലഹോമ സിറ്റിയിലാണ് സംഭവം. സെപ്റ്റംബർ 16ന് പോലീസിന് ലഭിച്ച ഒരു സന്ദേശത്തെ...

Mobile13 hours ago

U.S. Bans TikTok, WeChat from App Stores Amid China Concerns

Washington — The Trump administration said Friday it would bar the Chinese-owned mobile apps WeChat and TikTok from U.S. app...

us news1 day ago

ടെന്നിസിയിലെ സ്കൂളുകളിൽ ഇനി പ്രാർത്ഥന ഇല്ല

നാഷ്‌വില്ല (ടെന്നിസി) ∙ വിദ്യാഭ്യാസ ജില്ലയിൽ പതിറ്റാണ്ടുകളായി നടന്നിരുന്ന ക്രിസ്തീയ പ്രാർഥനയും ബൈബിൾ വിതരണവും അവസാനിപ്പിക്കുവാൻ തീരുമാനം. . സ്കൂളിലെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ എഴുതിവച്ചിരുന്ന ബൈബിൾ വാക്യങ്ങളും നീക്കം...

Trending