Connect with us

Programs

പ്രാർത്ഥനാ സംഗമം- 2019 ജനുവരി 9 ന് കൊട്ടാരക്കരയിൽ

Published

on

 

ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് പ്രയര്‍ സെല്‍ ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ കൊട്ടാരക്കര മേഖലാ പ്രാര്‍ത്ഥനാ സംഗമം പത്തനാപുരം ദൈവസഭാ ഹാളില്‍ വെച്ച് 2019 ജനുവരി 9 ന് രാവിലെ 10 മണി മുതല്‍ 1.30 വരെ നടത്തപ്പെടുന്നു.

Programs

പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം

Published

on

 

2022 ജനുവരി മാസം 10-ാം തീയതി, തിങ്കളാഴ്ച വൈകിട്ട് ഇന്ത്യൻ സമയം 7:30 മുതൽ 9 മണി വരെ സൂം പ്ലാറ്റുഫോമിലൂടെ പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം നടത്തപ്പെട്ടു. പ്രസ്തുത മീറ്റിംഗിൽ പാസ്റ്റർ കെ ജോയ് (Patron-ഐപിസി ഡൽഹി സ്റ്റേറ്റ്) ദൈവ വചനം ശുശ്രൂഷിക്കുകയും ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം നിർവഹിക്കുകയും ചെയ്തു. ലോകത്തിന്റെ വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും 120 ഡിവൈസിലായി നിരവധി പേർ പങ്കെടുത്തു. പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. സിംഗേഴ്സ് സംഗീത ശുശ്രുഷയ്ക്ക് നേതൃത്വം നൽകി. പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡയറക്ടർ പാസ്റ്റർ ബെൻസൻ ഡാനിയേൽ പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ പറ്റി സംസാരിച്ചു. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി പ്രതിനിധികൾ പങ്കെടുത്തു. പാസ്‌റ്റർ ജോൺ തോമസിന്റെയും (DELHI-UP CHAIRMAN) പാസ്‌റ്റർ കെ. വി. ജോസഫിന്റെയും (DELHI-UP CO-ORDINATOR) നേതൃത്വത്തിൽ ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം വളരെ ഭംഗിയായി നടക്കുവാൻ ദൈവം സഹായിച്ചു.
http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Media

2022 കുബനാട് കൺവെൻഷനിൽ സ്വന്തം വാഹനത്തിൽ ഇരുന്നു പങ്കെടുക്കാം. ഡ്രൈവ് ഇൻ കൺവൻഷൻ

Published

on

കുമ്പനാട് – 2022 ജനുവരി 16 മുതൽ തുടങ്ങുന്ന ഐ പി സി ജനറൽ കൺവെൻഷനിൽ സ്വന്തം വാഹനത്തിൽ ഇരുന്നു പങ്കെടുക്കാം. കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ചു ചുരുക്കം ജനങ്ങൾക്ക്‌ മാത്രമേ പങ്കെടുക്കുവാൻ കഴിയൂ എന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ,ഡ്രൈവ് ഇൻ കൺവെൻഷൻ കൂടുതൽ വിശ്വാസികളെ പങ്കെടുപ്പിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് കരുതുന്നു. ചരിത്രത്തിൽ ആദ്യമായി ആണ് കുമ്പനാട്ട് ഡ്രൈവ് ഇൻ കൺവെൻഷൻ നടക്കുവാൻ പോകുന്നത്.
16ന് വൈകിട്ട് 5.30ന് ഐപിസി ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റര്‍ സാം ജോര്‍ജിന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ജനറല്‍ പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റര്‍ വല്‍സന്‍ ഏബ്രഹാം കണ്‍വന്‍ഷന്‍ ഉദ്ഘാടനവും ചിന്താവിഷയ അവതരണവും നടത്തും.
ഡോ. ജോണ്‍ കെ. മാത്യു, പാസ്റ്റര്‍ കെ. ജോയി എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിക്കും. തുടര്‍ന്നുള്ള രാത്രിയോഗങ്ങളില്‍ പാസ്റ്റര്‍മാരായ റ്റി.ഡി. ബാബു, രാജു ആനിക്കാട്, ബേബി വര്‍ഗീസ്, വില്‍സണ്‍ വര്‍ക്കി, ഷാജി ഡാനിയേല്‍, സണ്ണി ഫിലിപ്പ്, സണ്ണി കുര്യന്‍, വി.ജെ. തോമസ്, തോമസ് ഫിലിപ്പ്, സാബു വര്‍ഗീസ്, കെ.ജെ. തോമസ്, രാജു മേത്ര, ഫിലിപ്പ് പി. തോമസ്, കെ. കോശി, ഷിബു തോമസ്, കെ.സി. ജോണ്‍, ഡോ. തോംസണ്‍ കെ. മാത്യു, ബാബു ചെറിയാന്‍, വില്‍സണ്‍ ജോസഫ് എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിക്കും.
എല്ലാ ദിവസവും വൈകിട്ട് 5.30 മുതല്‍ 8 വരെ പൊതു യോഗങ്ങളും, രാവിലെ 9.30 മുതല്‍ 12 വരെ പ്രത്യേക യോഗങ്ങളും നടക്കും. വ്യാഴം രാവിലെ ലേഡീസ് മീറ്റിംഗും വെള്ളി രാവിലെ ഉപവാസ പ്രാര്‍ത്ഥനയും ശനി രാവിലെ യുവജന സമ്മേളനവും കണ്‍വന്‍ഷനോടനുബന്ധിച്ച് നടക്കും.
23ന് രാവിലെ 9.30 മുതല്‍ നടക്കുന്ന സഭായോഗത്തോടും പൊതുയോഗത്തോടും കൂടി കണ്‍വന്‍ഷന്‍ സമാപിക്കും. ഈ വര്‍ഷം കര്‍ത്തൃമേശയും മറ്റ് യോഗങ്ങളും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതല്ല.
കണ്‍വന്‍ഷന്‍ ക്വയറിനോടൊപ്പം വിവിധ ഗായക സംഘങ്ങള്‍ ഗാനശുശ്രൂഷയ്ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കും. ‘യേശുവിനെ കാണുക’ എന്നതാണ് ഈ വര്‍ഷത്തെ ചിന്താ വിഷയം.
യോഗങ്ങള്‍ സൂം ഫ്‌ളാറ്റ്‌ഫോമിലും വിവിധ സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളിലും ടിവി ചാനലുകളിലും തത്സമയം സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യും.
ഐപിസി ജനറല്‍ കൗണ്‍സില്‍ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഭാരവാഹികളായ പാസ്റ്റര്‍ റ്റി. വല്‍സന്‍ ഏബ്രഹാം (ജനറല്‍ പ്രസിഡന്റ്), പാസ്റ്റര്‍ വില്‍സന്‍ ജോസഫ് (വൈസ് പ്രസിഡന്റ്), പാസ്റ്റര്‍ സാം ജോര്‍ജ് (ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി), സണ്ണി മുളമൂട്ടില്‍ (ട്രഷറാര്‍) എന്നിവരോടൊപ്പം വിവിധ സബ്കമ്മിറ്റി ഭാരവാഹികളും കണ്‍വന്‍ഷന് നേതൃത്വം നല്‍കും.
Sources:gospelmirror

http://theendtimeradio.com

 

Continue Reading

Media

ലൈഫ് ലൈറ്റ് ഇന്റർനാഷണലിന്റെ വാർഷിക യൂത്ത് കൺവെൻഷൻ ജനു. 6 മുതൽ

Published

on

 

ബാംഗ്ലൂർ : ലൈഫ് ലൈറ്റ് ഇന്റർനാഷണലിന്റെ വാർഷിക യൂത്ത് കൺവെൻഷൻ ജനു. 6 മുതൽ 9 വരെ (ഇന്ത്യൻ സമയം 6:30pm മുതൽ 8pm ) ഓൺലൈനിൽ നടക്കും. പാസ്റ്റർ ബാബു ചെറിയാൻ (പിറവം ) റവ. ജോൺസൻ വർഗീസ് (ബംഗളുരു ) റവ. ജോർജ് പി ചാക്കോ ( യു എസ് എ ) റവ. ശേഖർ കല്യാൺപുർ (മുംബൈ ) എന്നിവർ പ്രസംഗിക്കും.അനുഗ്രഹീതരായ ദൈവദാസീ ദാസന്മാർ ഗാനശുശ്രൂഷകൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകും.

വാർഷിക കൺവൻഷനോട് അനുബന്ധിച്ച്യു വജനങ്ങൾക്ക് പ്രയോജനമാകുന്ന ഒട്ടേറെ ആക്ടിവിറ്റികളും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. പ്രസംഗങ്ങൾ ഹിന്ദിയിലേക്ക് ദിവസവും പരിഭാഷപ്പെടുത്തുന്നതാണ്.

കഴിഞ്ഞ ആറ് വർഷമായി ബാംഗ്ലൂർ ആസ്ഥാനമാക്കി സഭാ വ്യത്യാസമില്ലാതെ യുവജനങ്ങളുടെ ഇടയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സംഘടനയാണ് ലൈഫ് ലൈറ്റ് മിനിസ്ട്രിസ്. യുവജനങ്ങളിലെ മാനസികവും ആത്മികവുമായ കഴിവുകളെ വികസിപ്പിച്ച് അവരെ ദൈവനാമ മഹത്വത്തിനായി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുകയാണ് ലക്ഷ്യം.

നിലവിൽ സ്കൂളുകളും കോളേജുകളും സഭകളും കേന്ദ്രീകരിച്ച് ക്യാമ്പുകളും ട്രെയ്നിങ് പ്രോഗ്രാമുകളും ക്രമീകൃതമായ സിലബസ്സുകളുടെ സഹായത്തോടെ മലയാളം ഹിന്ദി ഇംഗ്ലീഷ് തുടങ്ങിയ ഭാഷകളിൽ നടത്തി വരുന്നുണ്ട്.
http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Latest News

Crime8 hours ago

Christian Girl Abducted and Raped in Pakistan

Pakistan – Earlier this month, 16-year-old Christian girl was kidnapped near her college in Okara by a Muslim man. She...

world news8 hours ago

Attacks on Christians in Nigeria again; 17 girls were abducted.

Nigeria — Islamic extremists have abducted 17 girls in northeast Nigeria, witnesses said Saturday as the West African nation’s military...

world news8 hours ago

ദൈവ വചനത്തിന്റെ വാഹകരാകണമെന്നത് ക്രൈസ്തവരുടെ ദൗത്യം: ഫ്രാന്‍സിസ് പാപ്പ

വത്തിക്കാന്‍ സിറ്റി: ലോകത്തിൽ ദൈവവചനത്തിന്റെ സന്ദേശവാഹകരാകണമെന്നത് എല്ലാ ക്രൈസ്തവരുടേയും ദൗത്യമാണെന്ന് ഫ്രാന്‍സിസ് പാപ്പ. ദൈവവചന ഞായറായി ആചരിക്കുന്ന ആണ്ടുവട്ടത്തിലെ മൂന്നാം ഞായറിൽ (23/01/22) അർപ്പിച്ച ദിവ്യബലി മധ്യേ...

Health8 hours ago

വാക്സീന്‍ എടുത്ത ശേഷം വരുന്ന കോവിഡ് ബാധ പ്രതിരോധ ശേഷി വര്‍ധിപ്പിക്കുമെന്ന് പഠനം

വാക്സീന്‍ രണ്ട് ഡോസ് എടുത്തിട്ടും കോവിഡ് ബാധിതരായി എന്ന് പരാതിപ്പെടുന്ന നിരവധി പേരുണ്ട്. എന്നാല്‍ വാക്സീന്‍ എടുത്ത ശേഷം വരുന്ന കോവിഡ് ബാധയ്ക്ക് രോഗസങ്കീര്‍ണത കുറവാകുമെന്ന് മാത്രമല്ല...

Business9 hours ago

വോഡഫോണ്‍ ഐഡിയ ഈ വര്‍ഷവും നിരക്ക് ഉയര്‍ത്തിയേക്കും; സൂചന നല്‍കി സിഇഒ

കടുത്ത സാമ്പത്തിക ബാധ്യതയുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ഇന്ത്യയിലെ മുന്‍നിര ടെലികോം സേവന ദാതാക്കളായ വോഡഫോണ്‍ ഐഡിയ ഈ വര്‍ഷവും നിരക്കുകള്‍ വര്‍ധിപ്പിക്കുമെന്ന് സൂചന. കമ്പനിയ്ക്ക് ഇന്ത്യയില്‍ വളരാനായി നിരക്കുകള്‍...

Life9 hours ago

റേഷൻ കടകൾ ഇന്ന് മുതൽ സാധാരണ നിലയിൽ പ്രവർത്തിക്കും; റേഷൻ കടകളുടെ പ്രവർത്തന സമയത്തിൽ ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്ന ക്രമീകരണം പിൻവലിച്ചു.

ജനുവരി 27 മുതൽ സംസ്ഥാനത്തെ എല്ലാ റേഷൻ കടകളും രാവിലെ 8.30 മുതൽ 12.30 വരെയും വൈകിട്ടു മൂന്നു മുതൽ 6.30 വരെയും പ്രവർത്തിക്കുമെന്നു ഭക്ഷ്യ –...

Business1 day ago

ഗൂഗിള്‍ പരസ്യത്തില്‍ അടിമുടി മാറ്റം ; പതിനെട്ടു വയസില്‍ താഴെയുള്ളവരെ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള പരസ്യങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കിയേക്കും

വാഷിംഗ്ടണ്‍: പരസ്യവിതരണത്തില്‍ അടിമുടിമാറ്റവുമായി ഗൂഗിള്‍.18 വയസില്‍ താഴെയുള്ളവരെ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള പരസ്യങ്ങള്‍ നല്‍കേണ്ടതില്ലെന്ന നിലാപാട് എടുത്തിരിക്കുകയാണ് കമ്ബനി. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി 18 വയസില്‍ താഴെ പ്രായമുള്ള ഇന്റര്‍നെറ്റ് ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക്...

Sports1 day ago

കോവിഡ് വ്യാപനം; മലപ്പുറത്ത് നടക്കേണ്ട സ​ന്തോ​ഷ് ട്രോ​ഫി ഏപ്രിലേക്ക് മാറ്റിവച്ചു

മ​​ല​​പ്പു​​റം: മ​​ല​​പ്പു​​റ​​ത്തും മ​​ഞ്ചേ​​രി​​യി​​ലു​​മാ​​യി ഫെ​​ബ്രു​​വ​​രി 20 മു​​ത​​ൽ മാ​​ർ​​ച്ച് ആ​​റു​​വ​​രെ ന​​ട​​ക്കേ​​ണ്ടി​​യി​​രു​​ന്ന സ​​ന്തോ​​ഷ് ട്രോ​​ഫി ഫു​​ട്ബോ​​ൾ ചാ​​മ്പ്യ​​ൻ​​ഷി​​പ്പ് മാ​​റ്റി​​വ​​ച്ചു. ഏ​​പ്രി​​ൽ മൂ​​ന്നാം​വാ​​രം ആ​​രം​​ഭി​​ച്ച് മേ​​യ് ആ​​ദ്യ​വാ​​രം സ​​മാ​​പി​​ക്കു​​ന്ന...

us news1 day ago

വാക്‌സിനേഷനെതിരെ വന്‍ പ്രതിഷേധം: ആയിരങ്ങള്‍ തെരുവിലിറങ്ങി

പാരീസ്: വാക്‌സിനേഷനെതിരെ യുറോപ്യൻ രാജ്യങ്ങളിൽ വൻ പ്രതിഷേധം. ഭരണകൂടത്തിനെതിരെ യൂറോപ്പിലെ വിവിധ രാജ്യങ്ങളില്‍ ആയിരക്കണക്കിന് പേര്‍ തെരുവിലിറങ്ങി. ബെല്‍ജിയം കേന്ദ്രീകരിച്ചായിരുന്നു പ്രധാന പ്രതിഷേധം. അമ്പതിനായിരത്തിലേറെ പേര്‍ ഇവിടെ...

world news1 day ago

Police Only Ask Witnesses Three Years after Pastor and Wife Went Missing

Malaysia – The Malaysian police only interviewed two witnesses nearly three years after Pastor Joshua Hilmy and his Indonesian wife...

Crime1 day ago

Boko Haram Terrorists Abduct 17 Girls, Kill “Many Christians”, and Burn Down Two Churches in Single Attack

Nigeria – Boko Haram terrorists abducted 17 girls in the Chibok area of Borno state on Thursday, January 20th. The...

us news2 days ago

യു​ക്രെ​യ്​​നി​ലെ എം​ബ​സി​യി​ല്‍ ​നി​ന്ന് അ​മേ​രി​ക്ക​യും ബ്രി​ട്ട​നും ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ പി​ന്‍​വ​ലി​ക്കുന്നു

ല​ണ്ട​ന്‍/വാഷിങ്ടണ്‍: യു​ക്രെ​യ്​​നി​ലെ എം​ബ​സി​യി​ല്‍ ​നി​ന്ന് അ​മേ​രി​ക്ക​യും ബ്രി​ട്ട​നും തങ്ങളുടെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ പി​ന്‍​വ​ലി​ക്കുന്നു. റ​ഷ്യ​ന്‍ അ​ധി​നി​വേ​ശ ആ​ശ​ങ്ക​ക​ള്‍​ക്കി​ടെ ആണ് ഇരു രാജ്യങ്ങളും യു​ക്രെ​യ്​​നി​ലെ എം​ബ​സി​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ പി​ന്‍​വ​ലി​ക്കാ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങിയത്....

Trending