Connect with us

Programs

കെ റ്റി എം സി സി ടാലെന്റ് ടെസ്റ്റ് 2019 സെപ്. 1 ന്

Published

on

കുവൈറ്റിലെ പ്രഥമ ക്രീസ്തീയ കൂട്ടായ്മയായ കെ റ്റി എം സി സി ~ഒരുക്കുന്ന ടാലന്റ് ടെസ്റ്റ് 2019 സെപ്റ്റംബര്‍ 1 ന് രാവിലെ 8 മുതല്‍ 1 മണി വരെ കെ റ്റി എം സി സി യിലെ വിവിധ വേദികളില്‍ വെച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 1 മണി മുതല്‍ പൊതു സമ്മേളനവും സമ്മാനദാനവും ഉണ്ടായിരിക്കും. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് : 00965 50901002, 99893093. ഇ- മെയില്‍ വിലാസം : [email protected] വെബ്‌സൈറ്റ് :www.ktmcc.com

Media

തലസ്ഥാന നഗരിയുടെ അപ്പൊസ്തോലൻ പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിനെ ക്രിസ്ത്യൻ മീഡിയാ അസോസിയേഷൻ (CM A)ആദരിച്ചു

Published

on

തിരുവനന്തപുരം :- മലയാള മനസിൽ എന്നും എക്കാലത്തും മായാത്ത മറയാത്ത , അതുല്യ പ്രഭയാണ് പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസ് . സുവിശേഷ പോർക്കളത്തിൽ ആഞ്ഞടിക്കുന്ന കൊടുങ്കാറ്റുകളെ അവഗണിച്ചു കൊണ്ട് മുന്നേറിയ 50 വർഷങ്ങൾ, ക്രിസ്തിയ ജീവിതത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനമായ കുടുംബ ജീവിതത്തിന്റെ 50-ാം വർഷങ്ങൾ, പുസ്തക രചനയിൽ ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു കൊണ്ട് ക്രൈസ്തവ കൈരളിക്ക് 50 പുസ്തകങ്ങൾ സമ്മാനിച്ച് അര നൂറ്റാണ്ടിന്റെ നിറവിൽ എത്തി നില്ക്കുന്ന തലസ്ഥാന നഗരിയുടെ അപ്പോസ്തോലൻ പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിന് CMA (ക്രിസ്ത്യൻ മീഡിയാ അസോസിയേഷൻ ) ആദരവ് നൽകി. ഇന്ന് (7-5-22) രാവിലെ 9 മണി മുതൽ 12.30 വരെ നടന്ന അനുമോദന സമ്മേളനത്തിൽ വച്ച് ,CMA പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റർ പോൾ സുരേന്ദ്രൻ ,ജനറൽ സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസ് എന്നിവരുടെ സാന്നിദ്ധ്യത്തിൽ ഐ.പി.സി ആക്ടിംഗ് പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റർ CC. എബഹാം പാസ്റ്റർ കെ.സി തോമസിന് CMA യുടെ മൊമൊന്റോ നൽകി ആദരിച്ചു. യാതോരു വിവേചനം കാണിക്കാത്ത – സഭാ വെത്യാസം ഇല്ലാത്ത, മാധ്യമ പ്രവർത്തനത്തിന്റെ തനിമ നഷ്ടപ്പെടുത്താത്ത , പത്ര ധർമ്മത്തിന്റെ ശരിയായ ദിശാബോധം ഉൾകൊണ്ട് കൊണ്ട് നവ എഴുത്തുകാരെയും പത്ര പ്രവർത്തകരേയും സൃഷ്ടിക്കുവാൻ വേണ്ടി നിലകൊള്ളുന്ന വിവിധ നിലകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെ ഒരു സംഗമ വേദിയാണ് സി.എം എ യെന്ന് അനുമോദന പ്രസംഗത്തിൽ C.MA സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസ് പറഞ്ഞു.പുരസ്ക്കാര ചടങ്ങിൽ ഐ.പി.സി സ്റ്റേറ്റ് എക്സീ കൂട്ടീവ് സ് , തിരുവനന്തപുരം മേഖല സെന്റർ / ഏര്യാ പ്രസിഡന്റ് ന്മാർ, ഐ.പി.സി ജനറൽ ട്രഷറാർ ,രാഷ്ടീയ നേതാക്കൾ, ജി.എം മീഡിയാ പ്രവർത്തകർ , വിവിധ സഭാ അദ്ധ്യക്ഷന്മാർ, വിശ്വാസികൾ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു . രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കൾക്ക് പുറമെ, പാസ്റ്റർ സി.സി. എബ്രഹാം, പാസ്റ്റർ ഡാനിയേൽ കൊന്ന നിൽക്കുന്നതിൽ, ബ്രദർ വാളകംകുഞ്ഞച്ചൻ ബ്രദർ പി.എം ഫിലിപ്പ്, ബ്രദർ സണ്ണി മുളമൂട്ടിൽ തുടങ്ങിയവർ അനുമോദന പ്രസംഗങ്ങൾ നടത്തി.
Sources:gospelmirror

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Programs

ഏകദിന സെമിനാർ 2022 മെയ്‌ 11ന്

Published

on

ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് ലേഡീസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ‘ഏകദിന സെമിനാർ’ ദൈവഹിതമായാൽ 2022 മെയ്‌ 11 ബുധനാഴ്ച രാവിലെ 9.30 മുതൽ ഉച്ചക്ക് 2.00 വരെ, മുളക്കുഴ മൗണ്ട് സീയോൻ ആർ. എഫ്. കുക്ക് ഹാളിൽ വെച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നു. പ്രസ്തുത സെമിനാറിൽ എല്ലാ സഹോദരിമാരും പങ്കെടുക്കണമെന്ന് ദൈവസ്നേഹത്തിൽ അറിയിക്കുന്നു. ഈ അറിയിപ്പ് എല്ലാ പ്രാദേശിക സഭകളിലും വായിക്കുവാൻ കർത്തൃദാസന്മാർ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.

പാസ്റ്റർ സി. സി. തോമസ്
സ്റ്റേറ്റ് ഓവർസിയർ

Continue Reading

Programs

Christians and Jews march through Berlin: ‘For peace, against antisemitism’

Published

on

A thousand Jews and Christians marched togetherthis week throughout the streets of Berlin under the motto “From the Heart and on Foot: for Peace, against Antisemitism.”

The march, which took place only days before the official March of the Living, was organized by the Christian organization March of Life. Knesset Member Ruth Wasserman-Lande, a member of the Knesset Christian Allies Caucus, delivered the keynote address at the march.

“We are in the midst of an alarming rise in antisemitism worldwide,” Wasserman-Lande said. “Violent incidents against Jews, just because they are Jews, are becoming common on the streets of New York, Lost Angeles, Paris and Berlin.”

She highlighted how only several days prior, in a demonstration carried out in Berlin, citizens took the street calling for the destruction of the Jewish State.

“Only 74 years ago, on this very soil, an idea was concocted, to eliminate the Jewish people from the face of the earth,” Wasserman-Lande added. “To remain silent in response to this is to encourage antisemitism and hatred.”

Her message was underscored by a statistic recently released by the World Jewish Congress, which found that one in three Germans under 25 harbors antisemitic views.

Participants waved Israeli flags and chanted, “never again.” They also held huge banners with phrases like, “say no to antisemitism” and “never means never.”

Prior to the march, Lande met with Bundestag Member MP Frank Muller Rosenritt.

The March of Life organization began organizing marches in 2007. Since then, marches have taken place on Yom HaShoah in 25 countries and more than 400 cities. At each one, Holocaust survivors and descendants of Holocaust survivors walk together with the descendants of Nazi perpetrators.

The organization was founded by Jobst and Charlotte Bittner from Tübingen and began with a memorial march from the Swabian Alb to Dachau. The organization “aims to give Holocaust survivors a voice, facilitate reconciliation between the descendants of perpetrators and victims, and send a clear signal against modern antisemitism and in support of Israel,” a release explained.

“I feel more than ever an urgency to become active against antisemitism, especially because of the pandemic and the war in the Ukraine,” said March of Life President Jobst Bittner. “Education and awareness are important, but only those who allow the truth about the past of their own family or environment to pierce their own hearts and who speak about it personally and become active can change something and move hearts.”

This year, the March of Life took place in coordination with the International March of the Living, some of whose delegates from all over the world joined the March of Life in Berlin.

Lande said that the Christian marchers are religious Christians who are willing to be “frank with their past, to look at the fact that their grandparents or someone in their families was either killing Jews or helping someone kill Jews or something terrible like that and they speak about it – out loud. It is truly an unbelievable process.

“I was told that after the process these people undergo in terms of really facing the truth, this almost immediately creates an affinity for fighting antisemitism because they are shocked,” she continued. “They feel very dedicated to fighting bigotry and hatred.”

She added that one of the biggest challenges today is engaging young Christians in support of Israel and that the organization is doing just that.

“My late grandmother, Tamara, and her family were living in Vilnius when the war broke out,” Wasserman-Lande shared in Germany. “They all ran away to central Asia and were lucky enough to survive. My grandfather Noah Lande’s family was not so lucky. He managed to escape, but his entire family was murdered by the Nazis and their collaborators amidst the Lithuanian nation. My husband’s grandfather, Zvi Wasserman, received a scholarship to study in Palestine at the time, and left Poland during the 1930’s. His entire family of 8 brothers and sisters, parents, grandparents, perished in the gas chambers.

“For all of them I call upon you my friends, and all sane citizens of the earth, let us not allow such horrors to happen again,” she said. “Let us never remain silent and indifferent to injustices and bigotry. Let us fight hateful and misguiding narratives about Jews and Israel which have nothing to do with Truth but everything to do with hatred.”

She added that Israel “must continually work in partnership with the faith leaders and political representatives in order to stem the tide of antisemitism and strengthen support for Israel at the grassroots and political levels.”
http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Latest News

National6 hours ago

രാജസ്ഥാൻ; ഉദയപൂർ, ഫിലദെൽഫിയ യൂത്ത് മൂവ്മെന്റ് (FY M) വാർഷിക ക്യാമ്പും, നേതൃത്വ സമ്മേളനവും ജൂൺ 16 മുതൽ 19 വരെ

രാജസ്ഥാൻ: ഉദയപൂർ കേന്ദ്രമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഫിലാദെൽഫിയ ഫെല്ലോഷിപ്പ് ചർച്ച് ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ യുവജന സംഘടനയായ ഫിലാദെൽഫിയ യൂത്ത് മൂവ്മെന്റിന്റെ (FYM) ഈ വർഷത്തെ വാർഷിക ക്യാമ്പും നേതൃത്വ...

Life6 hours ago

NASA Says ‘Something Weird’ Is Going on in the Universe

During a recent study on the universe’s expansion rate, the National Aeronautics and Space Administration has discovered “something weird” is...

Crime7 hours ago

ദേവാലയത്തിൽ വെടിവയ്പ്പ് ; ദിവ്യബലിക്ക് എത്തിയ മൂന്നു വയസ്സുകാരന് ദാരുണാന്ത്യം

മെക്സിക്കോയിലെ ദേവാലയത്തിൽ നടന്ന വെടിവയ്പ്പിൽ മൂന്നു വയസ്സുകാരൻ കൊല്ലപ്പെട്ടു. മെക്സിക്കോ സ്റ്റേറ്റിലെ ഫ്രെസ്നിലോയിലെ ദേവാലയത്തിൽ നടന്ന വെടിവയ്പിലാണ് വിശുദ്ധ കുർബാനയിൽ അമ്മയ്ക്കൊപ്പം പങ്കെടുക്കുകയായിരുന്ന മൂന്നു വയസ്സുകാരൻ കാലെബ്...

Crime7 hours ago

ടെക്സസില്‍ സ്കൂളിലുണ്ടായ വെടിവയ്പില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടവരുടെ എണ്ണം 21 ആയി

ടെക്‌സസ് : യുഎസിലെ ടെക്സസില്‍ സ്കൂളിലുണ്ടായ വെടിവയ്പില്‍ 21 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു. 18 കുട്ടികളും അധ്യാപികയുള്‍പ്പെടെ മൂന്ന് മുതിര്‍ന്നവരുമാണു കൊല്ലപ്പെട്ടത്. സാന്‍ അന്റോണിയോ സ്വദേശിയായ 18 വയസ്സുകാരന്‍...

world news7 hours ago

Little Justice in Violent Incidents Against Egypt’s Christians

Egypt – Egypt’s Christians faced increased levels of persecution during the religious seasons of Easter and Ramadan. The man who...

National7 hours ago

പവർവിഷൻ ടി വി പ്രയർ ടീമിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്ന മുഴുദിന പ്രാർത്ഥനയും സുവിശേഷയോഗവും ആത്മനിറവിൽ

തൃശ്ശൂർ: പവർവിഷൻ ടി വി പ്രയർ ടീമിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ എല്ലാ മാസങ്ങളിലും നടത്തിവരുന്ന മുഴുദിന പ്രാർത്ഥനയും സുവിശേഷയോഗവും ഇന്നലെ (മെയ് 24) തൃശ്ശൂർ, അഞ്ചേരിച്ചിറ സീവീസ് പ്രസിഡൻസി...

world news8 hours ago

നൈജീരിയയിലെ തീവ്രവാദത്തിന്റെ കാരണം സർക്കാരിന്റെ കെടുകാര്യസ്ഥത: തുറന്നടിച്ച് കര്‍ദ്ദിനാള്‍

അബൂജ: ആഫ്രിക്കൻ നാടായ നൈജീരിയായിലെ ദുർഭരണം തീവ്രവാദത്തിനു കാരണമാകുന്നുണ്ടെന്ന് രാജ്യ തലസ്ഥാനമായ അബൂജയിലെ അതിരൂപതയുടെ മുന്‍ അദ്ധ്യക്ഷൻ കർദ്ദിനാൾ ജോൺ ഒനായേക്കൻ. മതനിന്ദ ആരോപിച്ച് സഹപാഠികളുടെ ക്രൂരമായ...

us news1 day ago

യു.എസ് പൗരന്മാരുടെ പ്രവേശന വിലക്ക് : ട്രംപിനെ ഒഴിവാക്കി റഷ്യ

മോസ്കോ : തങ്ങള്‍ക്ക് മേലുള്ള ഉപരോധങ്ങള്‍ക്ക് മറുപടിയായി, തങ്ങളുടെ രാജ്യത്തേക്ക് പ്രവേശിക്കാന്‍ പാടില്ലാത്ത യു.എസ് പൗരന്മാരുടെ വിപുലീകരിച്ച പട്ടിക റഷ്യ കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തുവിട്ടിരുന്നു. പ്രസിഡന്റ് ജോ...

Travel1 day ago

സൗദി പൗരന്മാർക്ക് ഇന്ത്യയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിൽ വിലക്ക്

ഇന്ത്യയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിൽ സൗദി പൗരന്മാർക്ക് വിലക്കെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. ഇന്ത്യ കൂടാതെ 15 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനാണ് വിലക്ക്. കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകളിൽ ഈ രാജ്യങ്ങളിലെ കൊവിഡ്...

National1 day ago

റവ. എൻ പി കൊച്ചുമോൻ ഓവർസിയർ

പാക്കിൽ: ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ഇൻ ഇന്ത്യാ കേരളാ റീജിയൻ ഓവർസിയറായി പാസ്റ്റർ എൻ പി കൊച്ചുമോൻ കുമരകം തുടരും. മെയ് 19 ന് സഭാ ആസ്ഥാനത്ത്...

News1 day ago

Believing in God’s greatest miracle: Changed hearts

We have all heard that God never goes against anyone’s will, right? Because our relationship with God is founded on...

world news1 day ago

Christian Woman Awaits Blasphemy Trial in Pakistan

Pakistan – A Christian woman charged with blasphemy nine months ago is still in prison in Pakistan. Last July, she...

Trending