Connect with us
Slider

Business

യു ട്യൂബിന് മലയാളത്തിൽ 100 ശതമാനം വളർച്ച; 17 ചാനലുകൾക്ക് 10 ലക്ഷത്തിലേറെ വരിക്കാർ

Published

on

 

ഉപഭോഗത്തിൽ 100 ശതമാനത്തിലേറെ വാർഷിക വളർച്ച നേടി വീഡിയോ ഷെയറിങ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ ‘യു ട്യൂബ്’ മലയാളം. 17 മലയാളം ചാനലുകളുടെ സബ്‌സ്‌ക്രിബ്ഷന്‍ 10 ലക്ഷത്തിലേറെയാണ്. അഞ്ച്‌ ലക്ഷത്തിനും 10 ലക്ഷത്തിനുമിടയിൽ വരിക്കാരുള്ള ചാനലുകളുടെ എണ്ണം അമ്പതും ഒരു ലക്ഷത്തിലേറെ വരിക്കാരുള്ളത് നാനൂറോളവും ആയിട്ടുണ്ടെന്ന് യു ട്യൂബ് ഇന്ത്യയുടെ കണ്ടന്റ് പാർട്‌ണർഷിപ്പ് വിഭാഗം ഡയറക്ടർ സത്യ രാഘവൻ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ മൂന്നു വർഷം കൊണ്ടാണ് ഏറ്റവുമധികം വളർച്ചയുണ്ടായത്.

മാധ്യമ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ ചാനലുകൾ മാറ്റി നിർത്തിയാൽ കോമഡി വീഡിയോകൾ ഒരുക്കുന്ന ‘കരിക്ക്’ ആണ് ഏറ്റവുമധികം വരിക്കാരുള്ള മലയാളം യു ട്യൂബ് ചാനൽ. കരിക്കിനുള്ളത് 26 ലക്ഷം വരിക്കാരാണ്. എംഫോർ ടെക് (18 ലക്ഷം), എം.ടി. വ്ളോഗ്, വില്ലേജ് ഫുഡ് ചാനൽ, വീണാസ് കറി വേൾഡ്, സ്കിന്നി റെസിപീസ്, ലില്ലീസ് നാച്വറൽ ടിപ്‌സ് എന്നിവയാണ് 10 ലക്ഷത്തിലേറെ വരിക്കാരുള്ള മറ്റു ചാനലുകൾ.

മോഹൻലാൽ സിനിമയായ ലൂസിഫറിന്റെ ഒഫീഷ്യൽ ട്രെയിലർ ഒരു കോടിയിലേറെ ഹിറ്റ് എന്ന ചരിത്ര നേട്ടവും സ്വന്തമാക്കി. മലയാളത്തിൽ കോമഡി, വിനോദം, ഫുഡ്, മ്യൂസിക്, വാർത്ത, ടെക്‌നോളജി, പഠനം എന്നീ മേഖലകളിലെ വീഡിയോകൾക്കാണ് ഏറ്റവുമധികം ഡിമാൻഡ് എന്നും സത്യരാഘവൻ വിശദീകരിച്ചു.

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Business

Maruti Jimny in India to replace Gypsy

Published

on

 

The Jimny is the new generation of the Gypsy and is true to the roots of being an affordable off-road car. It is not a modern compact SUV but a proper 4-wheel drive SUV

Unlike the Brezza the Jimny has a ladder frame like the Toyota Fortuner which makes it robust off-road but it has a special system where for off-roading the gearing is tuned which means you can drive through rough roads with a low gear with extreme off-roading.

The Jimny is 3.5m in length and quite a small car but the design is proper SUV with a large grille and small round headlamps like the Gypsy plus it has a spare wheel at the back too which is similar to the old Gypsy.

The Jimny has a 1.5l petrol engine with 100 bhp while it has both an automatic plus a manual gearbox. There is no diesel option and in India it will be petrol only. the engine si same in the new Ciaz and Brezza.

The Jimny showed here is a 3-door and in India it is expected to come in that only which means it would be the only 3-door Maruti SUV like the Gypsy which was also 3-door. It is a four-seater with boot big enough too.

Maruti is most likely to launch it later in the year or early next year and it will compete with the Mahindra Thar. Overall the Jimny is a off-roader SUV and not a Brezza like compact SUV.

Continue Reading

Business

രാജ്യം വിലക്കയറ്റ ഭീഷണിയില്‍; പണപ്പെരുപ്പ നിരക്ക് കുത്തനെ ഉയര്‍ന്നു

Published

on

 

ഡല്‍ഹി: വിലക്കയറ്റത്തിന് കനത്ത സൂചന നല്‍കി രാജ്യത്ത് പണപ്പെരുപ്പ നിരക്ക് കുത്തനെ ഉയര്‍ന്നു. ഉപഭോക്തൃ വില സൂചികയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുളള പണപ്പെരുപ്പ നിരക്കാണ് ഉയര്‍ന്നത്. ഡിസംബറില്‍ 7.35 ശതമാനമായാണ് പണപ്പെരുപ്പ നിരക്ക് ഉയര്‍ന്നത്.

നവംബറില്‍ ഇത് കേവലം 5.54 ശതമാനമായിരുന്നു. ഡിസംബറിലേത് 2014ന് ശേഷമുളള ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന നിരക്കാണിത്. ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കളുടെ വിലക്കയറ്റമാണ് പണപ്പെരുപ്പനിരക്കില്‍ പ്രതിഫലിക്കുന്നത്. നവംബറിലും ഒക്ടോബറിലും പണപ്പെരുപ്പ നിരക്ക് യഥാക്രമം 5.54 ശതമാനവും 4.62 ശതമാനവുമാണ്. വിലക്കയറ്റം വീണ്ടും രൂക്ഷമാകുമോ എന്ന ആശങ്കയ്ക്ക് ആക്കംകൂട്ടുകയാണ് പുതിയ കണക്കുകള്‍.

ഒക്ടോബറില്‍ പണപ്പെരുപ്പനിരക്ക് ഉയര്‍ന്ന പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ഡിസംബറില്‍ ചേര്‍ന്ന വായ്പ അവലോകന യോഗത്തില്‍ മുഖ്യപലിശനിരക്ക് കുറയ്ക്കാന്‍ റിസര്‍വ് ബാങ്ക് തയ്യാറായില്ല. തുടര്‍ച്ചയായി പലിശനിരക്ക് കുറച്ചുവന്ന റിസര്‍വ് ബാങ്ക് ആദ്യമായാണ് ചുരുങ്ങിയ കാലത്തിനുള്ളില്‍ പലിശനിരക്ക് കുറയ്‌ക്കേണ്ടതില്ല എന്ന തീരുമാനത്തില്‍ എത്തിയത്.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Mobile19 hours ago

ഫോണിലെ ചാർജ് പെട്ടെന്ന് കുറയുന്നുവോ : ചില പൊടിക്കൈകൾ നോക്കാം

  ഫുൾ ചാർജ് ആക്കി വെച്ചാലും കുറച്ചുനേരം ഉപയോഗിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അപ്പോൾ ബാറ്ററി ലോ എന്ന് കാണിക്കും, അങ്ങനെ ആകുമ്പോൾ നമുക്ക് ദിവസേന ഒന്നിൽ കൂടുതൽ തവണ...

us news20 hours ago

Scottish churches demand Council apology over ‘illegal and discriminatory’ Franklin Graham booking cancellation

Church leaders in Scotland have written to Glasgow City Council calling for an immediate reversal of the decision to cancel...

Sports21 hours ago

All Glory to the Only True God, Jesus Christ: World Heavyweight Champion Tyson Fury

  Christian boxer Tyson Fury gave thanks to God after being crowned the WBC heavyweight champion on Saturday night. Britain’s...

Health2 days ago

ചിലന്തി കടിച്ചാല്‍ ഉടൻ ചെയ്യേണ്ട ഒറ്റമൂലി 

സ്വന്തമായി വലവിരിച്ച് ഇരപിടിക്കുന്ന ഒരു ചെറുജീവിയാണ് എട്ടുകാലി അഥവാ ചിലന്തി. എട്ട് കാലുകൾ ഉള്ള ചിലന്തിക്ക് ശരീരഭാഗങ്ങൾ രണ്ടെണ്ണമാണുള്ളത്. ചവയ്ക്കാൻ വായോ, പറക്കാൻ ചിറകുകളോ ഇവയ്ക്കില്ല. ഇരയെ...

us news2 days ago

Pray for Imprisoned Chinese Christians During Coronavirus Outbreak

China – As the number of coronavirus-stricken patients continue to rise in China, with more than 500 cases recently confirmed...

Media2 days ago

“റീബൂട്ട്” യുവജന ക്യാമ്പ് ടോറോന്റോയില്‍

കാനഡ: കാനഡ സ്പിരിച്ച്യല്‍ ഗ്രൂപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ യുവജനങ്ങള്‍ക്കായുള്ള പ്രത്യേക ക്യാമ്പ് ഏപ്രില്‍ 10 മുതല്‍ 12 വരെ ബര്‍ലിംഗ്ടണിലുള്ള ഹോളിഡേ ഇന്‍ ബര്‍ലിംഗ്ടണ്‍ കോണ്‍ഫ്രന്‍സ് സെന്ററില്‍ വെച്ച്...

Trending