Connect with us
Slider

us news

ട്രംപിന്റെ വിജയം പ്രവചിച്ചു ആസ്ട്രേലിയയില്‍ നിന്നും പാസ്റ്റർ ഡോ. റെഗ്‌ മൊറെയ്സും.

Published

on

ന്യുയോർക്ക് : പ്രസിഡന്റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ട്രംപിന്റെ വിജയം ആവർത്തിക്കുമെന്ന് പ്രവചനവുമായി ആസ്ട്രേലിയയില്‍ നിന്നുള്ള പാസ്റ്റര്‍ ഡോ. റെഗ്‌ മൊറെയ്സ്. ലിവിംഗ് ഫെയ്ത്ത് കമ്യൂണിറ്റി ചര്‍ച്ചിന്‍റെ സ്ഥാപക പാസ്റ്ററാണ് ഡോ. റെഗ്. 2020ന്‍റെ ആദ്യമാണ് തനിക്ക് ഇങ്ങനെയൊരു ദര്‍ശനം ലഭിച്ചതെന്ന് അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി.

ട്രംപിന്‍റെ വിജയത്തിനായി സെപ്റ്റംബര്‍ 12ന് പ്രത്യേക പ്രാര്‍ഥന നടത്തുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

അതേസമയം, ഇദ്ദേഹം മുന്‍പ് നടത്തിയ പ്രവചനങ്ങളില്‍ ചിലത് സത്യമായി ഭവിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നതാണ് വാസ്തവം.

ട്രംപ് വിജയിക്കുമെന്ന് പ്രവചിച്ച ഡോക്ടറുടെ മുന്‍കാലങ്ങളിലുള്ള പല പ്രവചനങ്ങളും ശരിയാണെന്ന് ചരിത്രം തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2017ല്‍ ആസ്ട്രേലിയന്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പ്രധാനമന്ത്രി മാല്‍ക്കം ടേണ്‍ ബോള്‍ പരാജയപ്പെടുമെന്നും എതിര്‍സ്ഥാനാര്‍ഥി സ്കോട്ട് മോറിസണ്‍ വിജയിക്കുമെന്നും പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോള്‍ അതൊരിക്കലും സാധ്യമാകുകയില്ലെന്നാണ് എല്ലാവരും വിശ്വസിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ ഡോക്ടറുടെ പ്രവചനം ശരിവയ്ക്കുന്നതായിരുന്നു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം.

സ്കോട്ട് മോറിസണ് തുല്യമായാണ് ട്രംപിനെ ഡോ. റെഗ് വിശേഷിപ്പിച്ചത്. അമേരിക്കയ്ക്ക് ഇന്നാവശ്യം ട്രംപിനെ പോലെയുള്ള ഒരു പ്രസിഡന്‍റിനെയാണ് എന്നും റെഗ് പറഞ്ഞു. ബൈഡനും ഹാരിസനും കുറെ പണം സമ്പാദിക്കുമെന്നും എന്നാല്‍ വിജയം അവര്‍ക്ക് അപ്രാപ്യമായിരിക്കുമെന്നും ഡോ. റെഗ് പറഞ്ഞു.

അമേരിക്കയില്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രംഗം ചൂടുപിടിച്ചു വരുമ്പോഴാണ് ഡോ. റെഗിന്‍റെ പ്രവചനമെന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്.

നവംബറിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ വിജയിക്കാന്‍ സര്‍വ്വസന്നാഹവും കൂട്ടുകയാണ് ഇരു പാര്‍ട്ടികളും.

എന്നാല്‍, അമേരിക്കയുടെ ചരിത്രത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും നിര്‍ജ്ജീവമായ ഒരു പ്രസിഡന്‍റ് തിരഞ്ഞെടുപ്പാണ് ഇതെന്നാണ് രാഷ്ട്രീയ നിരീക്ഷകര്‍ വിലയിരുത്തുന്നത്.

രണ്ട് പ്രധാന രാഷ്ട്രീയ കക്ഷികളുടെ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളും അണികള്‍ക്ക് ആവേശം പകരുന്നില്ല എന്നതാണ് ഈ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന്‍റെ പ്രത്യേകത. പുതിയ പ്രസിഡന്‍റ് ആരാണെന്നറിയുവാനുള്ള ആകാംക്ഷ, സാധാരണക്കാരിലും കാണുന്നില്ല.

അമേരിക്കയില്‍ അടുത്തിടെ നടന്ന വര്‍ഗ്ഗീയ കലാപങ്ങളും കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിയെ കൈകാര്യം ചെയ്ത രീതിയും ഏറെ വിമര്‍ശിക്കപ്പെട്ടതാണ്. എന്നാല്‍, ഇതൊന്നും അവസരമാക്കാനുള്ള യാതൊരു ശ്രമവും ഡെമോക്രാറ്റുകളുടെ ഭാഗത്തുനിന്നും കാണുന്നില്ല എന്നതാണ് വസ്തുത.

റിപ്പബ്ലിക്കന്‍ പാര്‍ട്ടിക്കാരില്‍ തന്നെ ട്രംപിനോട് എതിര്‍പ്പുള്ളവരുള്ളപ്പോള്‍, ഇപ്പുറത്ത് ജോ ബിഡന്‍റെ അവസ്ഥയും മറ്റൊന്നല്ല. അഭിപ്രായ സര്‍വ്വേകളില്‍ മുന്നിട്ട് നില്‍ക്കുമ്പോഴും പ്രചാരണങ്ങളില്‍ അതിന്‍റെ മുന്‍തൂക്കം കൊണ്ടുവരുവാന്‍ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയുന്നില്ല. നവംബറില്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടാല്‍, അമേരിക്കയുടെ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രായം കൂടിയ പ്രസിഡന്‍റ് ആയിരിക്കും78 കാരനായ ബിഡന്‍.

us news

‘God Bless and Roll Tide’: Family Receives Amazing ‘Blessing’ Following Cruel Prank on 7-Year-Old Son

Published

on

Seven-year-old Brody Kirk really likes the Alabama football team. In fact, he’s such a big fan, he cried happy tears when the team scored its first 66-yard touchdown pass by quarterback Mac Jones during last weekend’s Iron Bowl between Alabama and the Auburn Tigers.

After Brody’s dad, Cody Kirk, posted a video of his son’s excitement over the impressive pass to wide received DeVonta Smith, some cruel prankster called the Kirk household, pretending to be an employee with the University of Alabama. The person gave the 7-year-old boy a fake invite to come meet the entire team and coach Nick Saban. But it was all a ruse.

When the family found out it was a mean-spirited trick, the kid’s mom, Brooke Kirk, wrote about it on social media. On Thursday, Brooke shared quite the surprise with people who have followed the story.

Greg Byrne, the athletic director for the university, caught wind of what happened to Brody and reached out to Cody. The entire ordeal, Brooke recalled, “upset [Byrne] very much.” So the athletic director asked for the family’s address so he could send Brody “a surprise.”

“This ‘Bama box’ came in the mail today!” Brooke wrote in a Facebook post published Thursday, sharing photos of a prize-filled package, which included a football signed by Saban and his wife as well as an autographed picture of the famous coach. Brody’s mom called the unexpected gift “such a blessing.”

“Brody was so excited and so incredibly thankful for this sweet gift!” she continued. “This was just another amazing example of how God works all things for the good of those who love Him. He took this crude prank that someone played on our 7 year old and turned it into a blessing that made my sweet boy so happy. We didn’t avenge. God did. He got the last laugh and we got a ’Bama blessing. God bless and roll tide!”

The 69-year-old Saban was not able to be with his team in-person for the weekend game because he recently tested positive for COVID-19 and has been quarantining. He described the distance as “very hard,” particularly given he feels “great.”
Sources:faithwire

Continue Reading

us news

അമേരിക്കയിൽ തൊഴിലില്ലായ്മ വേതനത്തിനുള്ള അപേക്ഷകർ

Published

on

ന്യൂയോർക്ക്∙ അമേരിക്കയിൽ തൊഴിലില്ലായ്മ വേതനത്തിന് അപേക്ഷിക്കുന്ന അമേരിക്കക്കാരുടെ എണ്ണം കഴിഞ്ഞയാഴ്ച 712,000 ആയി. യുഎസ് സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയും തൊഴിൽ വിപണിയും ബിസ്സിനസ്സ് – വ്യവസായ മേഖലകളും കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന്റെ വൈറൽ പൊട്ടിത്തെറിമൂലം സമ്മർദ്ദത്തിലാണെന്നതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സൂചനയാണിത്.

യുഎസ് സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയെ വൈറസ് തളർത്തുന്നതിനു മുൻപ്, കഴിഞ്ഞ മാർച്ചിൽ ഓരോ ആഴ്ചയും തൊഴിലില്ലായ്മ ആനുകൂല്യങ്ങൾക്കായി അപേക്ഷിക്കുന്നവരുടെ എണ്ണം ഏകദേശം 2,25,000 ആയിരുന്നു. പുതിയ സ്ഥിരീകരിച്ച വൈറൽ കേസുകൾ ഇപ്പോൾ ശരാശരി 1,60,000 കവിയുന്നതിനാൽ, സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയുടെ മിതമായ വീണ്ടെടുക്കൽ കൂടുതൽ അപകടത്തിലാണ്.

പകർച്ചവ്യാധി കാരണം കഴിഞ്ഞ ഒൻപത് മാസത്തിന് ശേഷവും നിരവധി തൊഴിൽ രംഗങ്ങൾ മന്ദഗതിയിലായതിനാൽ പലതും നഷ്ടത്തിലാണ് ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. തന്മൂലം തൊഴിലുടമകൾ തൊഴിലാളികളുടെ ജോലി സമയം വെട്ടിക്കുറയ്ക്കുകയോ, ജോലിക്കാരെ താൽക്കാലിക അവധിയിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കുവാനോ നിർബന്ധിതരാവുന്നു.
കടപ്പാട് :ആഴ്ച്ച വട്ടം ഓൺലൈൻ

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Uncategorized15 hours ago

Want to study MBBS abroad ? “Preparing students to become successful doctor tomorrow”

  Want to study MBBS abroad ? “Preparing students to become successful doctor tomorrow” ✈️”A whole world of opportunities awaits...

Business15 hours ago

Trinitoz ! Limited seats only Admission open BSC nursing at Chittoor Apollo Medical college

  Trinitoz *inner HURRY ! Limited seats only Admission open BSC nursing at Chittoor Apollo Medical college *outer Hurry up...

us news18 hours ago

‘God Bless and Roll Tide’: Family Receives Amazing ‘Blessing’ Following Cruel Prank on 7-Year-Old Son

Seven-year-old Brody Kirk really likes the Alabama football team. In fact, he’s such a big fan, he cried happy tears...

Media18 hours ago

ലോകമാന ക്രൈസ്തവ പീഢനങ്ങള്‍ നിരീക്ഷിക്കുന്നതിന് പുതിയ സംഘടന ഓ.പി.എ.സി. നിലവില്‍ വന്നു

ആഗോളതലത്തില്‍ ക്രൈസ്തവക്കെതിരായ മതപീഢനങ്ങള്‍ വെളിച്ചത്തു കൊണ്ടുവരുവാനും പ്രതിരോധിക്കുവാനും യാഥാസ്ഥിതിക ക്രൈസ്തവ സഭകളുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പുതിയ സംഘടന നിലവില്‍ വന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ ബുധനാഴ്ച വാഷിംഗ്ടണില്‍ വെച്ചായിരുന്നു ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് പബ്ലിക്...

Travel19 hours ago

Sarovaram Bio Park (സരോവരം ബയോ പാർക്ക് )

Sarovaram (also known as Sarovaram Bio Park) is an eco-friendly development near Kottooly in Kozhikode city in India. The park...

Movie19 hours ago

15-year-old Indian-American Gitanjali Rao becomes TIME’s first-ever kid of the year

Indian-American Gitanjali Rao, a “brilliant” young scientist and inventor, has been named by TIME magazine as the first-ever ‘Kid of...

Trending