Connect with us

us news

യൂറോപ്പിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആണവനിലയത്തിനെതിരേ ആക്രമണം, വികരണചോര്‍ച്ചയില്ലെന്ന് യുഎസ്

Published

on

ഹ്യൂസ്റ്റണ്‍: തെക്കുകിഴക്കന്‍ ഉക്രെയ്നിലെ റഷ്യന്‍ സൈന്യം യൂറോപ്പിലെ ഏറ്റവും വലിയ ആണവ നിലയം പിടിച്ചെടുത്തതായി ഉക്രേനിയന്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍. വ്യോമാക്രമണത്തെത്തുടര്‍ന്ന ആളിപ്പടര്‍ന്ന തീ ലോകമെമ്പാടും ആശങ്ക പരത്തിയെങ്കിലും പിന്നീടത് അണച്ചു. ആണവ റിയാക്ടറുകളിലേക്ക് തീ പടര്‍ന്ന് റേഡിയേഷന്‍ ചോര്‍ച്ചയ്ക്ക് കാരണമാകുമെന്ന് ആശങ്കയുണ്ടായിരുന്നു, എന്നാല്‍ പ്ലാന്റിനായുള്ള വികിരണചോര്‍ച്ചയുടെ സൂചനകളൊന്നുമില്ലെന്ന് അന്താരാഷ്ട്ര നിരീക്ഷകര്‍ പറഞ്ഞു. ഉക്രെയ്‌നിലുടനീളം, റഷ്യന്‍ സൈന്യം മുന്നോട്ട് നീങ്ങുന്നു, നഗരങ്ങള്‍ ഉപരോധിക്കുകയും സുപ്രധാന തുറമുഖങ്ങള്‍ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ദക്ഷിണേന്ത്യയില്‍ റഷ്യയുടെ തുടര്‍ച്ചയായ നേട്ടങ്ങള്‍ ഉക്രെയ്‌നിന്റെ സൈന്യത്തിന് രാജ്യത്തിന്റെ മറ്റ് ഭാഗങ്ങളില്‍ യുദ്ധം ചെയ്യുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാക്കും.

ഉക്രെയ്‌നിന്റെ ആവേശകരമായ പ്രതിരോധം തലസ്ഥാനമായ കീവിനടുത്തുള്ള റഷ്യന്‍ മുന്നേറ്റത്തെ മന്ദഗതിയിലാക്കി, അവിടെ ഉക്രേനിയന്‍ സൈന്യം ഒരു വലിയ കവചിത വാഹനവ്യൂഹത്തെ ആക്രമിച്ചു, ഇന്ധനത്തിന്റെയും ഭക്ഷണത്തിന്റെയും ദൗര്‍ലഭ്യത്താല്‍ വലയുന്ന മുന്നേറ്റം വലിയ പ്രതിസന്ധിയിലാണ്. എന്നാല്‍ നഗരം പിടിച്ചെടുക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങളില്‍ റഷ്യ തെക്ക്, പടിഞ്ഞാറ് ഭാഗങ്ങളില്‍ നിന്ന് സൈന്യത്തെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ സെന്‍ട്രല്‍ കീവില്‍ നിരവധി വലിയ സ്‌ഫോടനങ്ങള്‍ ഉണ്ടായി. ഉക്രെയ്‌ന്റെ തെക്ക്, റഷ്യക്കാര്‍ അവരുടെ വിജയങ്ങള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചു. ഇതിനകം തന്നെ കെര്‍സണിന്റെ നിയന്ത്രണത്തില്‍, അവര്‍ മറ്റൊരു പ്രധാന നഗരമായ മൈക്കോളൈവിനെതിരേ ആധിപത്യം നേടാന്‍ ശ്രമിച്ചു. ഉക്രെയ്‌നിന്റെ കരിങ്കടല്‍ തീരത്തിന്റെ നിയന്ത്രണം പിടിച്ചെടുക്കാനും അന്താരാഷ്ട്ര ഷിപ്പിംഗില്‍ നിന്ന് രാജ്യത്തെ വെട്ടിക്കുറയ്ക്കാനുമുള്ള ശ്രമമായിരുന്നു. റഷ്യക്കാര്‍ക്ക് ഒരു ആക്രമണത്തിലും പിടിച്ചെടുക്കാന്‍ കഴിയാത്ത വിധം തങ്ങളുടെ കരിങ്കടല്‍ കപ്പലിന്റെ ഫ്‌ലാഗ്ഷിപ്പ് ബോധപൂര്‍വം മുക്കിക്കളയുകയായിരുന്നുവെന്ന് ഉക്രെയ്‌നിന്റെ പ്രതിരോധ മന്ത്രി പറഞ്ഞു. തെക്കന്‍ തുറമുഖ നഗരമായ ഒഡെസയിലേക്ക് നീങ്ങാനുള്ള പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി റഷ്യന്‍ നാവികസേന ആക്രമണത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുകയാണെന്ന് യുക്രെയ്ന്‍ സൈന്യം പറയുന്നു.

ഉക്രെയ്നിന് മുകളില്‍ നോ-ഫ്ളൈ സോണ്‍ സ്ഥാപിക്കാനുള്ള ഉക്രെയ്നിന്റെ അപേക്ഷ വെള്ളിയാഴ്ച നാറ്റോ നിരസിച്ചതായി സഖ്യത്തിന്റെ സെക്രട്ടറി ജനറല്‍ ജെന്‍സ് സ്റ്റോള്‍ട്ടന്‍ബെര്‍ഗ് വിദേശകാര്യ മന്ത്രിമാരുടെ യോഗത്തിന് ശേഷം പറഞ്ഞു. ഉക്രെയ്‌നിലെ രണ്ടാമത്തെ വലിയ നഗരമായ ഖാര്‍കിവില്‍ റഷ്യന്‍ ബോംബാക്രമണം ജനവാസ മേഖലകളെയും ബിസിനസ്സ് ജില്ലകളെയും തകര്‍ത്തു. റഷ്യയിലെ എലൈറ്റിലെ എട്ട് അംഗങ്ങള്‍ക്കെതിരെ യുഎസ് ഉപരോധം ഏര്‍പ്പെടുത്തുകയും 19 പ്രഭുക്കന്മാര്‍ക്കും അവരുടെ കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും വിസ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുകയും ചെയ്യുന്നതായി വൈറ്റ് ഹൗസ് പറഞ്ഞു. ചില ഉക്രേനിയക്കാരെ രാജ്യത്ത് താല്‍ക്കാലികമായി താമസിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുമെന്ന് ബൈഡന്‍ ഭരണകൂടം പറഞ്ഞു. ആക്രമണത്തില്‍ നിന്ന് പലായനം ചെയ്യുന്ന ഉക്രേനിയക്കാര്‍ക്കായി യൂറോപ്യന്‍ യൂണിയനും കാനഡയും സമാനമായ നടപടികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. റഷ്യയിലെ തങ്ങളുടെ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളുടെയും സേവനങ്ങളുടെയും പുതിയ വില്‍പ്പന താല്‍ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുമെന്ന് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വെള്ളിയാഴ്ച പറഞ്ഞു. ഉക്രൈന്‍ അധിനിവേശത്തിനു ശേഷം രാജ്യവുമായുള്ള ബന്ധം പുനഃപരിശോധിക്കുന്ന പാശ്ചാത്യ കമ്പനികളുടെ വര്‍ദ്ധിച്ചുവരുന്ന പട്ടികയില്‍ ഏറ്റവും പുതിയതായി മൈക്രോസോഫ്റ്റ് മാറി. ഉക്രെയ്നിന്റെ സൈബര്‍ സുരക്ഷ ഒരു പ്രധാന ആശങ്കയാണെന്ന് കമ്പനിയുടെ ബ്ലോഗിലെ ഒരു പോസ്റ്റില്‍ അവര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ജനീവ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ ലംഘിച്ചുവെന്ന് പറഞ്ഞ് ഉക്രേനിയന്‍ സിവിലിയന്‍ സൈറ്റുകളെ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള സൈബര്‍ ആക്രമണങ്ങള്‍ സംരക്ഷിക്കാന്‍ പോരാടിയതായി കമ്പനി പറഞ്ഞു.

ഉക്രെയ്നിന്റെ വ്യോമാതിര്‍ത്തിയില്‍ പറക്ക നിരോധന മേഖല ഏര്‍പ്പെടുത്തണമെന്ന് ഉക്രേനിയന്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു, എന്നാല്‍ അംഗരാജ്യങ്ങളെ നേരിട്ടുള്ള സംഘട്ടനത്തിലേക്ക് വലിച്ചിഴയ്ക്കുമെന്ന ഭയത്താല്‍ നാറ്റോ ഇത്തരമൊരു വര്‍ദ്ധനവിനെ എതിര്‍ക്കുന്നു. റഷ്യന്‍ സൈന്യം വ്യാഴാഴ്ച തെക്കന്‍ ഉക്രെയ്നിലേക്ക് കൂടുതല്‍ ആഴത്തില്‍ മുന്നേറി, രാജ്യത്തിന്റെ മുഴുവന്‍ കരിങ്കടല്‍ തീരവും പിടിച്ചെടുക്കാന്‍ ഉദ്ദേശിച്ചു, റഷ്യയുടെ ആക്രമണത്തിലും നഗരങ്ങളിലും പട്ടണങ്ങളിലും ബോംബാക്രമണത്തിലും ഉക്രെയ്നില്‍ നിന്ന് പലായനം ചെയ്യുന്ന ആളുകളുടെ എണ്ണം ആഴ്ചയില്‍ ഒരു ദശലക്ഷത്തിലെത്തി. അതേസമയം, പുടിന്‍ ഉക്രെയ്നെതിരെ യുദ്ധം ചെയ്യുമ്പോള്‍, റഷ്യന്‍ സ്വതന്ത്ര മാധ്യമത്തിന്റെ അവസാന അവശിഷ്ടങ്ങള്‍ തകര്‍ത്തുകൊണ്ട് ഹോം ഗ്രൗണ്ടില്‍ അദ്ദേഹം ഒരു സമാന്തര പോരാട്ടം നടത്തുകയാണ്. വ്യാഴാഴ്ച, റഷ്യയുടെ സ്വതന്ത്ര പ്രക്ഷേപണ മാധ്യമങ്ങളുടെ തൂണുകള്‍ ഭരണകൂടത്തിന്റെ സമ്മര്‍ദ്ദത്തില്‍ തകര്‍ന്നു.

പല സൈനിക വിശകലന വിദഗ്ധരെയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട്, യുക്രേനിയന്‍ സൈന്യം ടെക്‌സാസിന്റെ വലുപ്പമുള്ള ഒരു രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള യുദ്ധനിരകള്‍ മുകളിലേക്കും താഴേക്കും റഷ്യന്‍ സേനയ്ക്കെതിരെ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും ശക്തമായ ചെറുത്തുനില്‍പ്പ് നടത്തുന്നുവെന്ന് യുഎസ് അനലിസ്റ്റുകള്‍ പറഞ്ഞു, ഇത് റഷ്യന്‍ സൈന്യത്തെ മറികടക്കുമെന്ന് യുഎസ് വിശകലന വിദഗ്ധര്‍ പറഞ്ഞു. ഉക്രെയ്‌നില്‍, സങ്കല്‍പ്പിക്കാന്‍ പോലും അസാധ്യമാണെന്ന് തോന്നിയ ഒരു യുദ്ധത്താല്‍ കുടിയൊഴിപ്പിക്കപ്പെടുകയാണ്. അവര്‍ പീരങ്കി ആക്രമണങ്ങളാല്‍ ആശുപത്രികള്‍, പൊതു സ്‌ക്വയറുകള്‍, അപ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് കെട്ടിടങ്ങള്‍ എന്നിവ തകര്‍ത്തു – മാത്രമല്ല ഭക്ഷ്യക്ഷാമം, ജോലിനഷ്ടം, മെഡിക്കല്‍ സപ്ലൈകളുടെ അഭാവം എന്നിവയില്‍ പ്രകടമായ യുദ്ധകാല സാഹചര്യങ്ങളുടെ നിരാശയും രാജ്യത്തെ ജനങ്ങള്‍ക്കുണ്ട്. എന്തും സംഭവിക്കാവുന്ന നിലയില്‍ അഭയാര്‍ത്ഥികളെ പോലെ രക്ഷപ്പെടുക മാത്രമാണ് ഏക ആശ്രയമെന്ന് ഇവരും തിരിച്ചറിയുന്നു.

കടപ്പാട് :ആഴ്ച്ച വട്ടം ഓൺലൈൻ

http://theendtimeradio.com

us news

Hope on Capitol Hill: ‘There Are a Great Number’ in Congress ‘Who Want to Bring Honor to God’

Published

on

I stood in awe at what a wonderful opportunity the Reverend Billy Graham statue unveiling event proved to be in terms of sharing the Gospel message. This month, within the walls of the elegant Statuary Hall in the United States Capitol, a prominent and faithful preacher was remembered and honored. Several speakers took the time to preach the good news, calling for those listening to put their faith in Jesus, “the Lord of lords and the King of kings,” as Senate Chaplain Barry Black proclaimed.

Looking at the world around us, especially when surrounded by contentious politics, it can feel utterly overwhelming and chaotic. Division appears to be the norm, and hope for a better society or government often feels scarce. But two weeks ago, I was struck with the beauty of hearing the Gospel proclaimed not once, not twice, but at least three or four times in the heart of our nation. It gave me hope. It was encouraging to listen as members of Congress, the Speaker of the House, and other authoritative figures represent Christ boldly. Who knows what seeds were planted? Perhaps their boldness will inspire other influential figures to be bold as well.

However, the question that lingered in my mind following the event was: How many faithful Believers do we have in our government? The short answer is that I don’t know exactly. But clearly, there are more than meets the eye. It would also seem there’s far more being done within the walls of the Capitol to edify, encourage, and equip Believers in government to stand firm.

A few weeks ago, I attended a lecture through Faith & Law (FL). If you’re unfamiliar, FL met for the first time on Capitol Hill in 1983 with pastor and theologian Dr. R.C. Sproul as their guest speaker. Other prominent FL speakers include Carl F.H. Henry, Os Guinness, and Nancy Pearcey. According to their website, FL’s “mission is to encourage and equip Christian policymakers to more fully understand the Biblical worldview and its implication in their calling to the public square.” The FL event I attended featured Ligonier Ministries’ CEO Chris Larson and Chairman Robert Godfrey to discuss the current challenges Christians face in society.

“Christians, along with a lot of other people in our society, are confused these days,” Godfrey said. “Things have changed a lot” in recent years, and “the source of our confusion,” Godfrey added, “is that a major shift has occurred in western history” in that we have dramatically shifted away from Christendom—the state of having a Christian-majority. That was Godfrey’s argument, but it’s not unique to him. A variety of scholars and experts refer to our day as a post-Christian society. But, as Godfrey emphasized, Christianity is not the same as Christendom. And so, to say we have moved away from Christendom in no ways means Christianity is of the past.

The societal turning point Godfrey emphasized was the legalization of same-sex marriage. Interestingly, he wasn’t arguing that the legalization marked the degradation of Christendom, but rather, that the public reaction did. Christendom served as a way of “establishing Christianity in law in some sense,” Godfrey said, and in many ways, it was a “unifying factor of civilization.” But in 2015, when the Obergefell decision legalized same-sex marriage, we saw that unity slip farther away. As Godfrey noted, a serious, vehement, and organized effort to overturn that decision did not seem to occur. Were there many against it? Surely.

But it stands to reason many lawmakers, such as former President Barrack Obama, who once claimed to oppose homosexual marriage, now champion the ideology. The same is true as we investigate society. Today, the push for LGBT ideology feels inescapable—and with pride month just around the corner, it will soon make that cultural domination painfully blatant. This sweeping secularism seems most obvious in the Pride mayhem, but it’s also seen in the rampant push for killing the unborn, the increased justification (and perhaps encouragement) of crime, and the list continues.

So, what’s there to glean from these observations? Well, according to Godfrey, the most important takeaway from this breakdown of moral impact on society, at least for Christians, is to recognize God’s sovereignty over all things. This is the first step towards garnering peace in a world of confusion and calamity. Regardless of the current cultural climate, we serve a God who’s in control of all. Hebrews 13:8 says our Lord “is the same yesterday and today and forever.” So, really, there’s no failure in store for the one with faith, because our God is a God of victory, and He’s secured His kingdom from now into eternity. “I will build My Church,” Jesus proclaimed, “and the gates of Hell shall not prevail against it” (Matthew 16:18).

But the second step in securing peace during a time of frustration would be to pay attention to how the Lord is working in government. In my short time in DC, I’ve seen groups such as Faith & Law, the Word on the Hill, and others faithfully raise up Gospel truth within our Capitol. There are also plenty of congressional members who carry the armor of God into their political battles, and they need our prayers and support. In a conversation with Representative Michael Guest (R-MS), I got a glimpse into what it means to be a Christian lawmaker.

“You know,” Guest said, “I think we’re all challenged at certain times in life, whether you serve in a public capacity or whether you have a job in the private sector.” But a particular challenge Guest highlighted is how much time he must spend away from his family. Community is crucial, especially for the Believer, and it’s taxing to be away from home so frequently. The congressman explained how he’ll often be traveling Monday through Friday for four to five weeks in a row, with little time for his family on the weekends. In this regard, Guest makes sure to have a strong Christian community in his personal life, as they’re what “keep us grounded and … on track,” he told The Washington Stand.

Reflecting on when he first came to Congress, he emphasized, “it was important … for me to find fellow Believers.” And by God’s grace, he did. Guest shared there are multiple ways in which the word of God is alive and active on the Hill. “There’s a group of Believers … that meet every Wednesday morning when we’re in session, and we spend time in God’s word and time in prayer.”

He continued, “[W]e have the prayer caucus that meets between votes,” which he noted provides “the opportunity to be with those Believers and to pray about the things that we’re going to be doing that week in Congress.” And in addition to praying about their work, Guest said the prayer caucus also serves “to bring forward individual prayer requests of people in our district who may be suffering from some sort of bad diagnosis, or [may have just] lost loved ones.” Ultimately, “[T]here are a number of ways in which members can be plugged in with other members of similar faith and belief. And I think in this environment, it is so important to find those fellow Believers you can associate with.”

When it comes to having faith and being in government, Guest urged that both in words and in action, Christians are called to be a witness to the light of the Gospel. “Being able to share your faith and being able to talk about the things that God has done in your life is important,” he said, “but I [think], as a Believer, people are watching how we act. Do we act as the world acts, or do we act different? Do people see something different about us than they do non-Believers?”

Guest concluded, “I think it’s important for people to know that there are a great number of Believers here on Capitol Hill. … [P]eople who want to bring honor and glory to God” and “see our nation turn from our sinful ways and want to see God continue to bless this land that we’ve been so proud to call home for so long. … God is not done with America,” he insisted. “We have great days ahead, and … there are men and women of faith in Washington, DC and in our state capitals and in our local government who God will use to continue to see that we prosper.” S
Sources:BREAKING CHRISTIAN NEWS

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

അറ്റ്ലാൻ്റ ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ്, എവരി ഹോം ബൈബിൾ സ്കൂൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ബൈബിൾ ക്ലാസ്

Published

on

അറ്റ്ലാൻ്റ ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ്, എവരി ഹോം ബൈബിൾ സ്കൂൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ബൈബിൾ സ്റ്റഡി മെയ് 28 മുതൽ 31 വരെ നടക്കും. ഇന്ത്യൻ സമയം രാവിലെ 5.30 മുതൽ ഓൺലൈനിലാണ് ക്ലാസ് നടക്കുന്നത്. പ്രഭാഷകനും വേദാധ്യാപകനും ചർച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് അപ്പോളജറ്റിക്സ് ഡയറക്ടർ പാസ്റ്റർ ജെയ്സ് പാണ്ടനാട് ഉണർവ്വ് ബൈബിൾ അടിസ്ഥാനത്തിൽ എന്ന വിഷയത്തെ അധികരിച്ച് വിഷയാവതരണം നടത്തും. പാസ്റ്റർ സി വി ആൻഡ്രൂസ്( പേട്രൺ.പാസ്റ്റർ) പാസ്റ്റർ എബി മാമൻ(സീനിയർ പാസ്റ്റർ) എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകും.
Zoom ID:830 2595 0871
Password: acog
Sources:christianlive

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

ടെക്സസ്, ഒക്ലഹോമ, അർക്കൻസാസ്, കെൻ്റക്കി ചുഴലിക്കാറ്റിൽ 15 പേർ മരിച്ചു

Published

on

ടെക്സാസ് :ഞായറാഴ്ച രാജ്യത്തിൻ്റെ മധ്യഭാഗത്തുടനീളമുള്ള ശക്തമായ കൊടുങ്കാറ്റും ചുഴലിക്കാറ്റും ടെക്സസ്, ഒക്ലഹോമ, അർക്കൻസാസ്, കെൻ്റക്കി എന്നിവിടങ്ങളിൽ 15 പേരെങ്കിലും കൊല്ലപ്പെടുകയും നിരവധി പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു മേഖലയിലുടനീളമുള്ള ലക്ഷക്കണക്കിന് വീടുകളിലും ബിസിനസ്സുകളിലും വൈദ്യുതി തടസ്സപ്പെടുകയും ചെയ്തു. .

ഒക്ലഹോമ അതിർത്തിക്ക് സമീപം ഡാളസിൽ നിന്ന് 60 മൈൽ വടക്ക് വാലി വ്യൂവിനടുത്തുള്ള ഒരു ചുഴലിക്കാറ്റ് വീശിയടിച്ചപ്പോൾ കുറഞ്ഞത് ഏഴ് പേരെങ്കിലും മരിച്ചു – അവരിൽ നാല് കുട്ടികൾ -. ഞായറാഴ്ച പുലർച്ചെ 60-ലധികം താമസക്കാർ അഭയം തേടിയ സമീപത്തെ ട്രാവൽ സെൻ്ററിലും ഗ്യാസ് സ്റ്റേഷൻ സമുച്ചയത്തിലും കൊടുങ്കാറ്റ് ആഞ്ഞടിച്ചപ്പോൾ “നിരവധി” ആളുകൾക്ക് പരിക്കേറ്റതായി അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

കടപുഴകിവീണ മരങ്ങളും വൈദ്യുതി ലൈനുകളും റോഡുകളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം തടഞ്ഞതിനാൽ തിരച്ചിലും രക്ഷാപ്രവർത്തനവും സങ്കീർണ്ണമായതായി സാപ്പിംഗ്ടൺ പറഞ്ഞു.

ഞങ്ങൾ പുനർനിർമ്മിക്കും, ഇത് ടെക്സാസാണ്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “നമുക്ക് വസ്തുവകകൾ പുനർനിർമ്മിക്കാം, എന്നാൽ ജീവൻ നഷ്ടമായത് ദാരുണമാണ്.”

അയോവയിൽ ചുഴലിക്കാറ്റിൽ അഞ്ച് പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും ഡസൻ പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതിന് അഞ്ച് ദിവസത്തിന് ശേഷമാണ് ഈ ദുരന്തം. രണ്ടാഴ്ച മുമ്പ് ഹൂസ്റ്റണിൽ കൊടുങ്കാറ്റ് വീശിയടിച്ചപ്പോൾ കുറഞ്ഞത് എട്ട് പേർ മരിച്ചിരുന്നു
Sources:nerkazhcha

http://theendtimeradio.com

Continue Reading
Advertisement The EndTime Radio

Featured

world news16 mins ago

കോറാ പള്ളി മോസ്‌കാക്കി മാറ്റിയതിന് എതിരെ വിമർശനവുമായി യൂറോപ്യന്‍ മെത്രാന്മാർ

കോറാ പള്ളി മോസ്‌കാക്കി മാറ്റിയതിന് എര്‍ദോഗന് യൂറോപ്യന്‍ മെത്രാന്മാരുടെ വിമര്‍ശനം. നാലാം നൂറ്റാണ്ടില്‍ ഇസ്താംബൂള്‍ നഗരപ്രാന്തത്തിലെ എദിര്‍ണേകാപ്പിയില്‍ സ്ഥാപിതമായ ദിവ്യരക്ഷകന്റെ പേരിലുള്ള പള്ളി മോസ്‌കാക്കി മാറ്റിയതിനെയാണ് യൂറോപ്യന്‍...

world news35 mins ago

പാക്കിസ്ഥാനിലെ ആൾക്കൂട്ട ആക്രമണം: പ്രതിഷേധം ശക്തമാക്കി ക്രൈസ്തവർ

സെൻട്രൽ പഞ്ചാബ് പ്രവിശ്യയിൽ മതനിന്ദയുടെ പേരിൽ ക്രൈസ്തവരെ കൂട്ടം ചേർന്ന് ആക്രമിച്ച സംഭവത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച് പാക്കിസ്ഥാനിലെ ക്രിസ്ത്യാനികൾ. പഞ്ചാബിലെ സർഗോധ ജില്ലയിൽ രണ്ട് വീടുകൾക്കും ഷൂ ഫാക്ടറിക്കും...

world news23 hours ago

മലയാളി പെന്തക്കോസ്റ്റൽ അസ്സോസിയേഷൻ യൂ കെ (MPA UK) യൂത്ത് നാഷണൽ ലീഡർഷിപ്പിന് നവ നേതൃത്വം*

ലണ്ടൻ : മലയാളി പെന്തക്കോസ്റ്റൽ അസ്സോസിയേഷൻ യൂ കെ ക്ക് (MPA UK) പുതിയ നേതൃത്വം രൂപീകരിച്ചു. യൂത്ത് ലീഡർ ബ്രദർ ബെഞ്ചോ ചെറിയാൻ ഉൾപ്പെടുന്ന പത്തംഗ...

us news23 hours ago

Hope on Capitol Hill: ‘There Are a Great Number’ in Congress ‘Who Want to Bring Honor to God’

I stood in awe at what a wonderful opportunity the Reverend Billy Graham statue unveiling event proved to be in...

world news24 hours ago

25 people arrested, case against 450 for attacking Christians in Pakistan

Police in Pakistan’s Punjab province on Sunday booked over 450 people and arrested 25 of them under terrorism and other...

National1 day ago

ഇന്ത്യൻ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭയുടെ പ്രഥമ വിദേശ മിഷണറിയും ബിലീവേഴ്സ് കൗൺസിലിന്റെ പ്രഥമ പ്രസിഡന്റുമായ പാസ്റ്റർ എം വി വർഗീസ് (100) നിത്യതയിൽ

  ഇന്ത്യൻ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭയിലെ സീനിയർ ശുശ്രൂഷകനും വേദാധ്യാപകനും പ്രഭാഷകനുമായ പാസ്റ്റർ എം വി വർഗീസ് (100) നിത്യതയിൽ പ്രവേശിച്ചു. സംസ്കാരം പിന്നീട്. ഐപിസി യുടെ പ്രഥമ...

Trending