Connect with us
Slider

breaking news

ചൈനയില്‍ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഇല്ലെന്ന പേരില്‍ 6 ചര്‍ച്ചുകള്‍ അടപ്പിച്ചു.

Published

on

ബെയ്ജിങ്ങില്‍ ചര്‍ച്ചുകള്‍ക്ക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഇല്ലെന്ന പേരില്‍ 6 ക്രസ്ത്യന്‍ സഭാ ഹാളുകള്‍ അടച്ചു പൂട്ടാന്‍ ഉത്തരവിറക്കി. സിയോന്‍ ചര്‍ച്ചിന്റെ ബ്രാഞ്ചുകളാണ് അടപ്പിച്ചത്. കൂടാതെ അധികാരികള്‍ വിശ്വാസികള്‍ക്ക് വന്‍ വാഗ്ദാനങ്ങള്‍ നല്‍കുകയും ചെയ്യുന്നു. സഭ വിട്ടു വരികയാണെങ്കില്‍ നല്ല തൊഴില്‍ അവസരങ്ങള്‍,, മക്കള്‍ക്ക് പഠിക്കാന്‍ നല്ല സ്‌കൂളുകളില്‍ അവസരം എന്നൊക്കെ. ചിലരെ ജോലിയില്‍ നിന്നും പിരിച്ചു വിടുമെന്ന ഭീഷണിയും ഉണ്ട്. കഴിഞ്ഞ 10 വര്‍ഷമായി സര്‍ക്കാര്‍ പ്രതിനിധികളാരും സഭകള്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നില്ലെന്നും പാസ്റ്റര്‍ ജിര്‍ പറഞ്ഞു. അഝികാരികളുടെ ഈ മനോഭാവത്തില്‍ ചൈനയിലെ ക്രൈസ്തവര്‍ അമ്പരപ്പിലാണ്. എന്തൊക്കെ വന്നാലും കര്‍ത്താവില്‍ മാത്രം പ്രത്യാശ വെച്ചു വിശ്വാസത്തില്‍ നിലനില്‍ക്കാനാണ് ദൈവമക്കളുടെ തീരുമാനം. ചൈനയെ ഓര്‍ത്തു പ്രാര്‍ത്ഥിച്ചാലും.

breaking news

Earthquake in Rome: 3.7 magnitude recorded on Richter scale

Published

on

 

Rome: An earthquake in the early hours of this morning has termed the earthquake of COVID. Details of damages or injuries have not been revealed, but according to data provided by the Italian Geological Institute, the magnitude of 3.2 to 3.7 was recorded on the Richter scale.

The epicenter is Fonte Nueva, a small town in the northeast of the province of Rome. The sudden earthquake in Italy, which is gradually liberating from Covid’s danger, is distressing.

Continue Reading

breaking news

ഉത്തർപ്രദേശിൽ ശക്തമായ കാറ്റിലും മഴയിലും 25 മരണം;11 പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു

Published

on

 

ലഖ്നൗ: ഉത്തർപ്രദേശിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉണ്ടായ ശക്തമായ കാറ്റിലും മഴയിലും 25 മരണം. 11 പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു.സംസ്ഥാനത്തെ 38 ജില്ലകളിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായി. മരിച്ചവരുടെ കുടുംബത്തിന് യുപി സർക്കാർ നാല് ലക്ഷം രൂപ ധനസഹായം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരിക്കേറ്റവർക്ക് ഉടൻ വൈദ്യചികിത്സ നൽകണമെന്നും യുപി മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ് ജില്ലാ ഭരണകൂടങ്ങൾക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൊടുങ്കാറ്റിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് നഷ്ടം കണക്കാക്കിയാൽ ഉടൻ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകണമെന്ന് ജില്ലാ മജിസ്‌ട്രേറ്റിനോടും മുഖ്യമന്ത്രി നിർദ്ദേശിച്ചു. വിളനാശം കണക്കാക്കാനും അവരുടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ എത്രയും വേഗം സർക്കാരിന് അയയ്ക്കാനും ഡിഎംമാരോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media6 hours ago

മുൻ കേന്ദ്രമന്ത്രി ജസ്വന്ത് സിങ് അന്തരിച്ചു.

മുൻ കേന്ദ്രമന്ത്രി ജസ്വന്ത് സിങ് (82) അന്തരിച്ചു. വാജ്പേയ് മന്ത്രിസഭയിൽ വിദേശകാര്യ, പ്രതിരോധ, ധനമന്ത്രി ആയിരുന്നു.അഞ്ചുതവണ രാജ്യസഭാംഗവും നാലുതവണ ലോക്സഭാംഗമായി വിദേശകാര്യം പ്രതിരോധം ധനകാര്യ വകുപ്പ് കൈകാര്യം...

us news6 hours ago

പൊതു സ്ഥലങ്ങളില്‍ ക്രൈസ്തവ വിശ്വാസം പ്രഘോഷിക്കപ്പെടണം: യുഎസ് സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി മൈക്ക് പോംപി

ടെക്സാസ്: ക്രിസ്തീയ വിശ്വാസത്തെ മുറുകെ പിടിക്കുവാനും അത് പൊതു സ്ഥലങ്ങളില്‍ പ്രഘോഷിക്കുവാനും ക്രൈസ്തവരെന്ന നിലയില്‍ നമ്മുക്ക് ഉത്തരവാദിത്വമുണ്ടെന്ന് അമേരിക്കന്‍ സ്റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി മൈക്ക് പോംപിയോയുടെ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തല്‍. ടെക്സാസിലെ...

Media6 hours ago

Seven Christians brutally beaten in Jharkhand: ‘Jai Shriram’ beheaded

Seven tribal Christians were allegedly beaten, partially tonsured and forced to chant “Jai Shri Ram” in a Jharkhand village on...

us news7 hours ago

American sign language bible translation completed after 39 years

The American Sign Language Bible translation has finally been completed after 39-years in the making. American Sign Language In the...

Movie1 day ago

ക്രൈസ്‌തവർ ഗ്രാമം വിട്ടുപോകാൻ മുന്നറിയിപ്പ്; ഇവിടെ നിൽക്കണമെങ്കിൽ തങ്ങളുടെ ദേവതകളെ ആരാധിക്കണമെന്ന് നിർദേശം

  റായ്പൂർ: തെക്കൻ ഛത്തീസ്ഗഡിലെ കോണ്ടഗാവ് ജില്ലയിൽ പിരിമുറുക്കം നിലനിന്നിരുന്നു, അവിടെ അഞ്ച് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളിലെ ആളുകൾ ഒത്തുകൂടി പ്രാദേശിക ക്രിസ്ത്യൻ കുടുംബങ്ങൾ ഗ്രാമങ്ങൾ വിട്ടുപോകാൻ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി....

us news1 day ago

Trump signs executive order to ensure child safety

US President, Donald Trump announced on Wednesday that he would be signing a “Born Alive” executive order “to ensure that...

Trending