Connect with us
Slider

breaking news

ചൈനയില്‍ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഇല്ലെന്ന പേരില്‍ 6 ചര്‍ച്ചുകള്‍ അടപ്പിച്ചു.

Published

on

ബെയ്ജിങ്ങില്‍ ചര്‍ച്ചുകള്‍ക്ക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഇല്ലെന്ന പേരില്‍ 6 ക്രസ്ത്യന്‍ സഭാ ഹാളുകള്‍ അടച്ചു പൂട്ടാന്‍ ഉത്തരവിറക്കി. സിയോന്‍ ചര്‍ച്ചിന്റെ ബ്രാഞ്ചുകളാണ് അടപ്പിച്ചത്. കൂടാതെ അധികാരികള്‍ വിശ്വാസികള്‍ക്ക് വന്‍ വാഗ്ദാനങ്ങള്‍ നല്‍കുകയും ചെയ്യുന്നു. സഭ വിട്ടു വരികയാണെങ്കില്‍ നല്ല തൊഴില്‍ അവസരങ്ങള്‍,, മക്കള്‍ക്ക് പഠിക്കാന്‍ നല്ല സ്‌കൂളുകളില്‍ അവസരം എന്നൊക്കെ. ചിലരെ ജോലിയില്‍ നിന്നും പിരിച്ചു വിടുമെന്ന ഭീഷണിയും ഉണ്ട്. കഴിഞ്ഞ 10 വര്‍ഷമായി സര്‍ക്കാര്‍ പ്രതിനിധികളാരും സഭകള്‍ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നില്ലെന്നും പാസ്റ്റര്‍ ജിര്‍ പറഞ്ഞു. അഝികാരികളുടെ ഈ മനോഭാവത്തില്‍ ചൈനയിലെ ക്രൈസ്തവര്‍ അമ്പരപ്പിലാണ്. എന്തൊക്കെ വന്നാലും കര്‍ത്താവില്‍ മാത്രം പ്രത്യാശ വെച്ചു വിശ്വാസത്തില്‍ നിലനില്‍ക്കാനാണ് ദൈവമക്കളുടെ തീരുമാനം. ചൈനയെ ഓര്‍ത്തു പ്രാര്‍ത്ഥിച്ചാലും.

breaking news

Earthquake in Rome: 3.7 magnitude recorded on Richter scale

Published

on

 

Rome: An earthquake in the early hours of this morning has termed the earthquake of COVID. Details of damages or injuries have not been revealed, but according to data provided by the Italian Geological Institute, the magnitude of 3.2 to 3.7 was recorded on the Richter scale.

The epicenter is Fonte Nueva, a small town in the northeast of the province of Rome. The sudden earthquake in Italy, which is gradually liberating from Covid’s danger, is distressing.

Continue Reading

breaking news

ഉത്തർപ്രദേശിൽ ശക്തമായ കാറ്റിലും മഴയിലും 25 മരണം;11 പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു

Published

on

 

ലഖ്നൗ: ഉത്തർപ്രദേശിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഉണ്ടായ ശക്തമായ കാറ്റിലും മഴയിലും 25 മരണം. 11 പേർക്ക് പരിക്കേറ്റു.സംസ്ഥാനത്തെ 38 ജില്ലകളിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായി. മരിച്ചവരുടെ കുടുംബത്തിന് യുപി സർക്കാർ നാല് ലക്ഷം രൂപ ധനസഹായം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരിക്കേറ്റവർക്ക് ഉടൻ വൈദ്യചികിത്സ നൽകണമെന്നും യുപി മുഖ്യമന്ത്രി യോഗി ആദിത്യനാഥ് ജില്ലാ ഭരണകൂടങ്ങൾക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൊടുങ്കാറ്റിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് നഷ്ടം കണക്കാക്കിയാൽ ഉടൻ നഷ്ടപരിഹാരം നൽകണമെന്ന് ജില്ലാ മജിസ്‌ട്രേറ്റിനോടും മുഖ്യമന്ത്രി നിർദ്ദേശിച്ചു. വിളനാശം കണക്കാക്കാനും അവരുടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ എത്രയും വേഗം സർക്കാരിന് അയയ്ക്കാനും ഡിഎംമാരോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Media13 hours ago

കണ്ടൽക്കാടിന്റെ സൗന്ദര്യം നടന്നാസ്വദിക്കാൻ ‘അൽ ഗുറം’

അബുദാബി: കണ്ടൽക്കാടിന്റെ കാഴ്ചയാസ്വദിച്ച് നടക്കാൻ അബുദാബിയിൽ പുതിയ പാർക്ക് ‘അൽഗുറം’ തുറന്നു. ശൈഖ് സായിദ് റോഡിൽ അബുദാബിയിലേക്ക് വരുന്ന ഭാഗത്താണ് വെള്ളക്കെട്ടിനും കണ്ടൽക്കാടിനും അഭിമുഖമായി മനോഹരമായ നടപ്പാതയടക്കമുള്ള...

us news13 hours ago

Xiamen Authorities Ban Xunsiding Church’s Campus

China – A well-known house church in China’s Xiamen city, previously banned by local authorities, received another administrative punishment on...

us news13 hours ago

Nigerian Schoolboys Released, 317 Schoolgirls Abducted

Nigeria– The 42 people kidnapped from the Government Science College in Niger State regained their freedom on Saturday, February 27th,...

us news13 hours ago

Islamic Extremists Threaten to Kill Abducted Pastor in One Week if Ransom Isn’t Paid

Nigeria – According to a Morning Star News report, Islamic State West Africa Province (ISWAP) has released a video of...

us news2 days ago

UN Working Group Determines Detention of Iranian Pastor is Arbitrary

Iran – The United Nations Working Group on Arbitrary Detention has released an opinion that the continued detention of Iranian...

Media2 days ago

ഓൺലൈൻ റമ്മി കളി നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിച്ച് സർക്കാർ

കൊച്ചി: ഓൺലൈൻ റമ്മി കളി നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിച്ച് സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിജ്ഞാപനം ഇറക്കിയിരിക്കുന്നു. കേരള ഗെയിംമിംഗ് ആക്ട് നിയമം ഭേദഗതി ചെയ്താണ് വിജ്ഞാപനം ഇറക്കിയിരിക്കുന്നത്. നിലവിലുള്ള നിയമത്തിൽ...

Trending