Connect with us

us news

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് യുഎസ്എ (ഐഒസി) ക്ക് പുതിയ നേതൃത്വം.

Published

on

ന്യൂ യോർക്ക് : ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസിന്‍റെ പ്രവാസി വിഭാഗമായ ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് യുഎസ്എ (ഐഒസി) ക്ക് പുതിയ നേതൃത്വം. പുതിയ ഭാരവാഹികളായി റോയി മന്താന, ഡാളസ് (ചെയർമാൻ ), ജെയിംസ് കൂടൽ, ഹൂസ്റ്റൺ (പ്രസിഡന്‍റ് ), ജീമോൻ റാന്നി, ഹൂസ്റ്റൺ (ജനറൽ സെക്രട്ടറി ), സൈമൺ വാളച്ചെരിൽ (ട്രഷറർ) എന്നിവരേയും സീനിയർ വൈസ് പ്രസിഡന്‍റുമാരായി ജോസഫ് എബ്രഹാം (ഹൂസ്റ്റൺ) , ഹരി നമ്പൂതിരി(മക്ക് ആലൻ), പി.പി. ചെറിയാൻ (ഡാളസ്), ഫനീന്ദർ റെഡി (ഡാളസ്) എന്നിവരേയും മധു എരുഗു (ഡാളസ്) ,സ്റ്റീഫൻ മറ്റത്തിൽ (സാൻ അന്‍റോണിയോ),രാജേഷ് ഗമ്പാ (ഹൂസ്റ്റൺ), പ്രവീൺ മന്നം (ഡാളസ്), രാജൻ മാത്യു (ഡാളസ്) എന്നിവരെ വൈസ് പ്രസിഡന്‍റുമാരായും ഷിബു സാമുവൽ (ഡാളസ്),ഹരി പ്രസാദ് സാലിഗോമ്മുള (ഓസ്റ്റിൻ), പ്രഭു മെന്റു(ഡാളസ്) , മോസ് വിൽ‌സൺ (ഡാളസ്) ,ശിവയ്യ ഗൗഡ് മച്ചാരിയ (ഡാളസ്) എന്നിവരെ സെക്രട്ടറിമാരായും തെരഞ്ഞെടുത്തു.

ജോയിന്‍റ് ട്രഷറർ: തോമസ് ചെള്ളേത്ത് (ഡാളസ്), ജോമോൻ എടയാടി (മെബർഷിപ്പ് ചെയർമാൻ) ജോൺ കെ. ഐസക്ക് (എബി – മെംബർഷിപ് കോഓർഡിനേറ്റർ) പൊന്നു പിള്ള (വുമൺ സെൽ ചെയർ പേഴ്സൺ), ജേക്കബ് കുടശനാട് (പബ്ലിക് റിലേഷൻസ് ചെയർമാൻ), രഞ്ജിത്ത് പിള്ള (ഐടി ചെയർമാൻ), ബിബി പാറയിൽ (സേവാദൾ ചെയർമാൻ), രാജ് ബെജ്വല (യൂത്ത് ഫോറം ചെയർമാൻ), മെവിൻ ജോൺ ഏബ്രഹാം (യൂത്ത് ഫോറം കോഓർഡിനേറ്റർ), ഫ്രിക്‌സ്മോൻ മൈക്കിൾ (ഫിനാൻസ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ), റെനി കവലയിൽ( ഇവന്‍റ്സ് കോഓർഡിനേറ്റർ) എന്നിവരും എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായി ബേബി മണക്കുന്നേൽ ,ബോബൻ കൊടുവത്ത്, എസ്‌.കെ. ചെറിയാൻ ,തോമസ് ഒലിയാംകുന്നേൽ, ,ജോർജ് ഏബ്രഹാം, എ.സി. ജോർജ്, വാവച്ചൻ മത്തായി, സുരേഷ് രാമകൃഷ്ണൻ,സജി ജോർജ് മാരാമൺ, ബിനോയ് ലൂക്കോസ് തത്തംകുളം, ബിജു പുളിയിലേത്ത് ,റോയി വെട്ടുകുഴി,സോജി ലൂക്കോസ് ,ബാബു ചാക്കോ ,എബ്രഹാം തോമസ് (അച്ചൻകുഞ്ഞ്), ഡാനിയേൽ ചാക്കോ, സജി ഇലഞ്ഞിക്കൽ, മാമ്മൻ ജോർജ്, ഈപ്പൻ തോമസ്, പ്രവീൺ ചിന്ത,സാക് തോമസ് എന്നിവരും തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു,

ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് ടെക്സാസ് ഘടകം പ്രസിഡന്‍റായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും ജാതി മത വർഗീയ വിധ്വംസക ശക്തികൾക്കെതിരെ ഉദാത്തമായ ജനാധിപത്യ മൂല്യങ്ങളിലൂന്നിയ പോരാട്ടങ്ങൾക്ക് എന്നും നേതൃത്വം കൊടുത്തിട്ടുള്ള കോൺഗ്രസ് പാർട്ടിയുടെ കരങ്ങൾക്ക് ശക്തി പകരുവാൻ ഈ അവസരം വിനിയോഗിക്കുമെന്നു ഹൂസ്റ്റണിലെ പൊതുകാര്യപ്രവർത്തകനും വിവിധ സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക സംഘടനകളുടെ നേത്രത്വം വഹിക്കുകയും ചെയുന്ന പ്രസിഡന്‍റ് ജെയിംസ് കൂടൽ അറിയിച്ചു.

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് ടെക്സാസ് ചാപ്റ്റർ രൂപീകരിച്ചതിൽ ഏറെ അഭിമാനവും സന്തോഷവുമുണ്ടെന്നും സംഘടനക്ക് ശക്തി പകരുവാനും വിവിധ സിറ്റികളിൽ സിറ്റി ചാപ്റ്ററുകൾ രൂപീകരിച്ച് സംഘടനയെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിന് ഉടൻ ശ്രമിക്കുമെന്ന് ചെയർമാൻ റോയി മന്താന പറഞ്ഞു.

ഇന്ത്യയിലെ വിവിധ സംസ്ഥാങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് പ്ര വർത്തകരുടെ കൂട്ടായ്മകൾ ടെക്സസിലെ വിവിധ നഗരങ്ങൾ കേന്ദ്രീകരിച്ചു രൂപീകരിക്കുക, നിലവിലുള്ള കൂട്ടായ്മകൾ സജീവമാക്കുക തുടങ്ങിയ ഭാരിച്ച ഉത്തരവാദിത്വമാണ് തങ്ങളിൽ നിക്ഷിപ്തമായിരിക്കുന്നതെന്നു വിദ്യാർഥിപ്രസ്ഥാനത്തിലൂടെ കോൺഗ്രസിന്‍റെ നേത്ര്വത്വ നിരയിലേക്കുയർന്ന അമേരിക്കയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന മാധ്യമപ്രവർത്തകനും സാമൂഹ്യ സാംസ്കാരിക പ്രവർത്തകനുമായ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജീമോൻ റാന്നി പറഞ്ഞു.

മതേതര ജനാധിപത്യ മൂല്യങ്ങളിലൂന്നിയ പോരാട്ടങ്ങൾക്ക് എന്നും നേതൃത്വം കൊടുത്തിട്ടുള്ള കോൺഗ്രസിനെ ശക്തി പകരുവാൻ ഈ അവസരം വിനിയോഗിക്കുമെന്നും കുടുതൽ അംഗങ്ങളെ ചേർക്കുന്നതിന് മെമ്പർഷിപ് ഡ്രൈവ് നടത്തുമെന്നും മെമ്പർഷിപ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ജോമോൻ ഇടയാടി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

ടെക്സസ് ചാപ്റ്റർ രൂപീകരണത്തിൽ അതിയായ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ഐഒസി ദേശിയ ഭാരവാഹികളായ ചെയർമാൻ സാം പിട്രോഡ, പ്രസിഡന്‍റ് മൊഹിന്ദർ സിംഗ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഹർബച്ചൻ സിംഗ് എന്നിവർ അറിയിച്ചു. പുതിയതായി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഭാരവാഹികളെ അവർ അഭിനന്ദിച്ചു.

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് കേരളാ ചാപ്റ്റർ ദേശീയ പ്രസിഡന്‍റ് ലീലാ മാരേട്ടും വൈസ് പ്രസിഡന്‍റ് ബേബി മണക്കുന്നേലും പുതിയ ഭരണസമിതിക്ക് എല്ലാ പിന്തുണയും അഭിനന്ദനവും അറിയിച്ചു.

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് ദേശീയ നേതൃത്വവുമായി സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നതിലേക്കുവേണ്ട നടപടികൾ സ്വീകരിക്കുന്നതിനായും കൂടുതൽ കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകരെ ഉൾപ്പെടുത്തി ചാപ്റ്റർ വിപുലീകരിക്കുന്നതിനായും യോഗം തിരഞ്ഞെടുത്ത കമ്മിറ്റിയെ ചുമതലപ്പെടുത്തി. ഇന്ത്യയിലേയും പ്രത്യേകിച്ച് കേരളത്തിലേയും രാഷ്ട്രീയ അരക്ഷിതാവസ്ഥ മറികടക്കുവാൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് സഘടനകളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അനിവാര്യമാണെന്ന് ഐഒസി വൈസ് ചെയർമാൻ ജോർജ് ഏബ്രഹാം പറഞ്ഞു.

us news

പകുതിയിലധികം അമേരിക്കക്കാരും ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നവരും ദിവസവും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നവരുമെന്ന് സർവ്വേ റിപ്പോർട്ട്

Published

on

അമേരിക്കക്കാരിൽ പകുതിയോളം പേരും ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നവരും ദിവസവും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നവരുമാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. വളരെ കുറച്ചു ആളുകൾ മാത്രമാണ് വിരളമായോ അല്ലെങ്കിൽ തീർത്തും മതപരമായ അനുഷ്ഠാനങ്ങൾ ഇല്ലാതെ ജീവിക്കുന്നത്. നാഷണൽ ഒപ്പീനിയൻ റീസർച്ച് സെന്റർ (NORC) ആണ് പുതിയ പഠനങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടത്.

അമേരിക്കയിലെ ചിക്കാഗോ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ അംഗീകാരമുള്ള സ്വതന്ത്ര സാമൂഹിക ഗവേഷണ സ്ഥാപനമാണ് നാഷണൽ ഒപ്പീനിയൻ റീസർച്ച് സെന്റർ. റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച് ജനങ്ങളിൽ മതാനുഷ്ഠാനവും വിശ്വാസവും കുറഞ്ഞുവരുന്നതായി കണ്ടെത്തിയെങ്കിലും അമേരിക്കൻ ജനതയുടെ ഇടയിൽ നടത്തിയ പഠനത്തിൽ വിശ്വാസത്തെയും മതപരമായ ആചാരങ്ങളെയും നിലനിർത്തി കൊണ്ടുപോകുന്നവരാണ് അമേരിക്കയിൽ അധികംപേരും എന്ന് വെളിപ്പെടുന്നു.

‘ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നുണ്ടോ’ എന്ന ചോദ്യത്തിന് 50% ആളുകൾ ദൈവം ഉണ്ടെന്ന് തങ്ങൾ നിസ്സംശയം വിശ്വസിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞു. വിശ്വാസം ഉണ്ടെങ്കിലും ഞങ്ങൾക്ക് സംശയവുമുണ്ട് എന്ന് 16% പേര് അറിയിച്ചു. 14% ആളുകൾ പങ്കുവച്ചത് ഏതോ ഒരു ഉന്നത ശക്തിയുണ്ടെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു എന്നാണ്. 7% ആളുകൾ ഞങ്ങൾക്കറിയില്ല എന്നു പറഞ്ഞപ്പോൾ 6% പേര് ഞങ്ങൾ ചിലപ്പോഴൊക്കെ ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നു എന്നു വെളിപ്പെടുത്തി.

2022 ൽ നിങ്ങൾ എത്രത്തോളം ഭക്തിയുള്ളവരാണ് എന്ന ചോദ്യം ഓരോരുത്തർക്കും നൽകിയിരുന്നു. കൂടുതൽ പേരും മിതമായ രീതിയിൽ എന്നാണ് മറുപടി നൽകിയത്. 29% ആളുകൾ ഞങ്ങൾ ഭക്തിയുള്ളവരല്ല എന്ന് മറുപടി നൽകി. 25% ആളുകൾ കുറച്ചു മാത്രം എന്നു പറഞ്ഞു. 14% ആളുകൾ മാത്രമാണ് ഭക്തിയുള്ളവരാണെന്ന് അവകാശപ്പെട്ടത്.
Sources:azchavattomonline

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

ഡോ. മിനു മാത്യു ജോർജ് ഐപിസി ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് നാഷണൽ യൂത്ത് കോർഡിനേറ്റർ

Published

on

ബോസ്റ്റൺ : 2024 ഓഗസ്റ്റിൽ ബോസ്റ്റണിൽ വെച്ച് നടത്തപ്പെടുന്ന ഐപിസി ഫാമിലി കോൺഫറൻസിന്റെ നാഷണൽ യൂത്ത് കോർഡിനേറ്ററായി ഡോ. മിനു ജോർജിനെ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി നിയമിച്ചു.

ന്യൂയോർക്ക് ബ്രോങ്ക്സ് ഹൈസ്കൂൾ ഓഫ് സയൻസ്, ന്യൂയോർക്ക് യൂണിവേഴ്സിറ്റി എന്നിവിടങ്ങളിലെ വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് ശേഷം ന്യൂയോർക്ക് അപ്സ്റ്റേറ്റ് മെഡിക്കൽ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ നിന്നും ഗ്രാജുവേറ്റ് ചെയ്തു. ബ്രോങ്ക്സ് ഫുൾ ഗോസ്പൽ അസംബ്ലിയിലെ യൂത്ത് ഡയറക്ടറായും, യൂത്ത് സെക്രട്ടറിയായും സേവനമനുഷ്ഠിക്കുകയും സീനിയർ പാസ്റ്ററായിരുന്ന ജി.ജി വർഗീസിന്റെ പരിഭാഷകനായി പരിശീലനം ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു. ന്യൂയോർക്ക് സിറ്റിയിലെ PYFA യുടെ യൂത്ത് കോർഡിനേറ്ററായിരുന്നു.

ഒക്കലഹോമയിലെ പ്രമുഖ പീഡിയാട്രിക് എൻഡോക്രൈനോളജിസ്റ്റും ഡയബറ്റിസ് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റുമായ ഡോ. ജോർജ്ജ്, യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഓഫ് ഒക്ലഹോമ കോളേജ് ഓഫ് മെഡിസിൻ അസോസിയേറ്റ് പ്രൊഫസറായും പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഒക്ലഹോമ ഐപിസി ഹെബ്രോണിലെ സജീവ അംഗമാണ്. യൂത്ത് ഡയറക്ടറായും സൺഡേ സ്കൂൾ ഡയറക്ടറായും സേവനമനുഷ്ഠിച്ചിരുന്നു. സീനിയർ പാസ്റ്ററായ ഷിബു തോമസിന്റെ മലയാളത്തിൽ നിന്ന് ഇംഗ്ലീഷിലേക്കുള്ള പ്രസംഗങ്ങളുടെ വിവർത്തകൻ കൂടിയാണ് ഇദ്ദേഹം.

ഭാര്യ ഷാരോൺ ജോർജ്. മക്കൾ : ജാരെഡ്, ലൂക്ക് ജോർജ്ജ്.

പാസ്റ്റർ ഡോ. തോമസ് ഇടിക്കുള (ചെയർമാൻ); വെസ്ലി മാത്യു (സെക്രട്ടറി), ബേവൻ തോമസ് (ട്രഷറർ), മിനു ജോർജ് (യൂത്ത് കോർഡിനേറ്റർ), ഡോ. സിസ്റ്റർ രേഷ്മ തോമസ് (ലേഡീസ് കോർഡിനേറ്റർ) എന്നിവരാണ് ഐപിസി ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ദേശീയ ഭാരവാഹികൾ.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: വെബ്സൈറ്റ്: Ipcfamilyconference.org

വാർത്ത : നിബു വെള്ളവന്താനം
Sources:nerkazhcha

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

നയാഗ്ര കൺവൻഷൻ പാസ്റ്റർ ഫെയ്ത്ത് ബ്ലസൻ പ്രസംഗിക്കുന്നു

Published

on

കാനഡ: ചരിത്ര പ്രസിദ്ധമായ നയാഗ്ര പട്ടണത്തിൽ നയാഗ്ര പ്രയർ സെന്റെറിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ നയാഗ്ര കൺവൻഷൻ നടത്തപ്പെടുന്നു. ജൂലൈ 21, 22 ( 6. pm-9pm) തീയതികളിൽ പട്ടണത്തിന്റെ ഹൃദയ ഭാഗത്തുള്ള 6200 Thorold to town line Rd, Niagara Falls ONL 2 E654 കൺവൻഷൻ സെന്റെറിൽ നടത്തപ്പെടുന്നു. പാസ്റ്റർ ബിനു ജേക്കബ് അധ്യക്ഷത വഹിക്കുന്ന വാർഷിക കൺവൻഷനിൽ അനുഗ്രഹിത യുവ പ്രഭാഷകൻ പാസ്റ്റർ ഫെയ്ത്ത് ബ്ലസൻ ശുശ്രൂഷിക്കും. നയാഗ്ര പ്രയർ സെന്റെർ ക്വയർ സംഗീത സുശ്രൂഷയ്ക്ക് നേത്യത്വം നല്കും. ബ്രദർ റ്റുബി വർഗ്ഗീസ്, ബ്രദർ ഷെഖിൻ എന്നിവർ വിവിധ ക്രമീകരണങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നല്കുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്-647 – 765 – 6634
Sources:Middleeast Christian Youth Ministries

http://theendtimeradio.com

Continue Reading
Advertisement The EndTime Radio

Featured

National6 hours ago

ഇന്ത്യൻ പ്രൊട്ടസ്റ്റന്റ് പള്ളി ആക്രമിച്ചവർക്കെതിരെ കേസെടുത്തു

ഇന്ത്യൻ പ്രൊട്ടസ്റ്റന്റ് പള്ളി ആക്രമിച്ചവർക്കെതിരെ കേസെടുത്തു.പ്രൊട്ടസ്റ്റന്റ് പള്ളി ആക്രമിക്കുകയും ബൈബിളിനെ അവഹേളിക്കുകയും ചെയ്തുവെന്നാരോപിച്ച് പോലീസ് കേസെടുത്തു.പഞ്ചാബ് സംസ്ഥാനത്തെ രണ്ടാമത്തെ വലിയ നഗരമായ അമൃത്‌സറിലെ രാജേവാലിലെ ഒരു പള്ളിയിൽ...

Health6 hours ago

വരാനിരിക്കുന്നത് ഡിസീസ് X എന്ന മഹാമാരി; മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി ലോകാരോഗ്യ സംഘടന

കൊവിഡ് ആഗോള അടിയന്തരാവാസ്ഥ അവസാനിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം വരാനിരിക്കുന്ന മഹാമാരിയെ കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി ലോകാരോഗ്യ സംഘടന. ലോകരാജ്യങ്ങളോട് മറ്റൊരു മഹാമാരിക്കായി തയാറെടുക്കാനാണ് ലോകരോഗ്യ സംഘടന തലവൻ ടെഡ്രോസ്...

National6 hours ago

അംഗീകാരമില്ലാത്ത സ്കൂളുകളിൽ നിന്ന് ഇനി ടിസിയില്ലാതെ സ്കൂൾ മാറാം; പുതിയ ഉത്തരവുമായി സംസ്ഥാന സർക്കാർ

തിരുവനന്തപുരം: അംഗീകാരമില്ലാത്ത സ്കൂളുകളിൽ നിന്ന് ഇനി ടിസിയില്ലാതെ തന്നെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് സ്കൂൾ മാറാം. ഇതുസംബന്ധിച്ച ഉത്തരവിൽ പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി ഒപ്പുവച്ചു. കുട്ടികളുടെ വിദ്യാഭ്യാസ അവകാശ...

world news6 hours ago

9 മാസങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ നൈജീരിയയില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടത് 900 പൗരന്മാര്‍; കൊല്ലപ്പെട്ടവരില്‍ ഭൂരിഭാഗവും ക്രൈസ്തവര്‍

അബൂജ: 2021 ജനുവരി മുതല്‍ മെയ് 2023 വരെയുള്ള 29 മാസങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍ നൈജീരിയയില്‍ തൊള്ളായിരത്തോളം സാധാരണക്കാരായ പൗരന്മാര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടുവെന്നും ഇതില്‍ ഭൂരിഭാഗവും ക്രൈസ്തവരാണെന്നുമുള്ള വെളിപ്പെടുത്തലുമായി റിപ്പോര്‍ട്ട് പുറത്ത്....

world news7 hours ago

നിക്കരാഗ്വയിൽ വീണ്ടും വ്യാജകുറ്റം ചുമത്തി വൈദികനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു; ഒരാഴ്ച്ചയ്ക്കുള്ളിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ടത് മൂന്നു വൈദികർ

നിക്കരാഗ്വൻ സ്വേച്ഛാധിപത്യത്തിനിരയായി ഒരാഴ്ചയിൽ തന്നെ മൂന്നാമത്തെ വൈദികനും അറസ്റ്റുചെയ്യപ്പെട്ടു. രാജ്യത്തിൻറെ പരമാധികാരത്തെയും സ്വാതന്ത്ര്യത്തെയും സ്വയം നിർണ്ണയാവകാശത്തെയും നിന്ദിച്ചു എന്ന വ്യാജകുറ്റം ചുമത്തിയാണ് ഫാ. ജെയിം ഇവാൻ മോണ്ടെസിനോസ്...

us news7 hours ago

പകുതിയിലധികം അമേരിക്കക്കാരും ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നവരും ദിവസവും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നവരുമെന്ന് സർവ്വേ റിപ്പോർട്ട്

അമേരിക്കക്കാരിൽ പകുതിയോളം പേരും ദൈവത്തിൽ വിശ്വസിക്കുന്നവരും ദിവസവും പ്രാർത്ഥിക്കുന്നവരുമാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. വളരെ കുറച്ചു ആളുകൾ മാത്രമാണ് വിരളമായോ അല്ലെങ്കിൽ തീർത്തും മതപരമായ അനുഷ്ഠാനങ്ങൾ ഇല്ലാതെ ജീവിക്കുന്നത്. നാഷണൽ...

Trending