Connect with us
Slider

Cricket

ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിനുളള പാക് ടീമിലെ 7 താരങ്ങള്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്

Published

on

പാകിസ്ഥാന്റെ ഏഴ് ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങള്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിനായി വിമാനം കയറുന്നതിന് മുന്‍പ് നടത്തിയ പരിശോധനയിലാണ് ഏഴ് പാക് താരങ്ങള്‍ക്ക് കൂടി രോഗ ബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചത്.ഇതോടെ പാക് ക്രിക്കറ്റ് ടീമിലെ പത്ത് താരങ്ങൾക്കാണ് കോവിഡ് ബാധിച്ചിരിക്കുന്നത്.

കഷീഫ് ഭാട്ടി, മുഹമ്മദ് ഹസ്നയ്ൻ, ഫഖർ സമാൻ, മുഹമ്മദ് റിസ്വാൻ, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, വഹാബ് റിയാസ്, ഇമ്രാൻ ഖാൻ എന്നിവർക്കാണ് പുതുതായി കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. നേരത്തെ ഹൈദർ അലി, ഷതാബ് ഖാൻ, ഹാരിസ് റൗഫ് എന്നിവരുടെ പരിശോധനാഫലമാണ് പോസിറ്റീവായത്.

ഇവരില്‍ ആരും രോഗലക്ഷണങ്ങള്‍ പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്നില്ലെന്നും പാകിസ്ഥാന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ബോര്‍ഡ് അറിയിച്ചു. രോഗ ബാധ സ്ഥിരീകരിച്ച പത്ത് താരങ്ങളോടും ഐസൊലേഷനില്‍ പ്രവേശിക്കാന്‍ നിരീക്ഷിച്ചതായി പാകിസ്ഥാന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ബോര്‍ഡ് വ്യക്തമാക്കി.കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നിർത്തിവെച്ചിരുന്ന ക്രിക്കറ്റ് പരമ്പരകൾ വീണ്ടും തുടങ്ങുന്നതിന്റെ ഭാഗമായാണ് പാകിസ്താൻ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിന് ഒരുങ്ങിയത്.

ലാഹോറിൽ നിന്ന് ഈ മാസം 28-നാണ് പാക് ടീം മാഞ്ചസ്റ്ററിലേക്ക് വിമാനം കയറുന്നത്. മൂന്നു വീതം ടെസ്റ്റുകളും ട്വന്റി-20യുമാണ് പരമ്പരയിലുള്ളത്. എന്നാൽ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനം നിലവിൽ അനിശ്ചിതത്വത്തിലാണ്. വിമാനം കയറുന്നതിന് ഒരാഴ്ച്ച മുമ്പ് മാത്രം പത്ത് താരങ്ങളെ കോവിഡ് ബാധിച്ചത് വിമർശനങ്ങൾക്ക് വഴിയൊരുക്കും. അതേസമയം ഹാരിസ് സുഹൈൽ, മുഹമ്മദ് ആമിർ എന്നിവർ പര്യടനത്തിൽ നിന്ന് നേരത്തെ പിന്മാറിയിരുന്നു.

Cricket

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ അഞ്ചാം തവണയും കിരീടമുയർത്തി മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്

Published

on

ഡൽഹിയെ തകർത്ത് മുംബൈക്ക് അഞ്ചാം കിരീടം .ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ അഞ്ചാം തവണയും കിരീടമുയർത്തി മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്. കലാശപോരാട്ടത്തിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ തകർത്താണ് മുംബൈ വീണ്ടും ചാംപ്യന്മാരായിരിക്കുന്നത്. ഡൽഹി ഉയർത്തിയ157 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം അഞ്ച് വിക്കറ്റും എട്ട് പന്തും ബാക്കി നിൽക്കെ മുംബൈ മറികടക്കുകയായിരുന്നു.

മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിൽ വെടിക്കെട്ട് തുടക്കമാണ് നായകൻ രോഹിതും ക്വിന്റൻ ഡി കോക്കും മുംബൈക്ക് നൽകിയത്. 45 റൺസിൽ ഡി കോക്കിനെ നഷ്ടമായെങ്കിലും സൂര്യകുമാർ യാദവിനൊപ്പം ചേർന്ന് രോഹിത് മുംബൈയെ വിജയ തീരത്തേക്ക് നയിച്ചു. 19 റൺസെടുത്ത സൂര്യകുമാർ പുറത്തായതോടെ ഇഷാൻ കിഷൻ നായകനൊപ്പം ചേർന്നു.

51 പന്തിൽ 68 റൺസെടുത്ത രോഹിത് പുറത്താകുമ്പോഴേക്കും മുംബൈ വിജയം ഉറപ്പിച്ചിരുന്നു. 18-ാം ഓവറിൽ പൊള്ളാർഡിനെ പുറത്താക്കിയ റബാഡ ഡൽഹിക്ക് പ്രതീക്ഷ നൽകിയെങ്കിലും 35 റൺസ് നേടിയ ഇഷാൻ മുംബൈയെ വിജയത്തിലേക്ക് എത്തിക്കുകയായിരുന്നു. അഞ്ചാം കിരീടത്തിലേക്കും.

ടൂർണമെന്റിലെ തന്റെ ആദ്യ അർധസെഞ്ചുറിയുമായി യുവതാരം റിഷഭ് പന്ത് തിളങ്ങിയപ്പോൾ വൻ തകർച്ചയിൽ നിന്ന് ശക്തമായ തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസ്. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിലെ കലാശപോരാട്ടത്തിൽ മുംബൈക്കെതിരെ 157 റൺസിന്റെ വിജയലക്ഷ്യമാണ് ഡൽഹി ഉയർത്തിയിരിക്കുന്നത്. നിശ്ചിത ഓവറിൽ ഏഴ് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിലാണ് ഡൽഹി 156 റൺസിലെത്തിയത്. അർധസെഞ്ചുറി നേടിയ പന്തിന്റെയും നായകൻ ശ്രേയസ് അയ്യരുടെ ഇന്നിങ്സുകളാണ് ഡൽഹിക്ക് തുണയായത്.

ഇന്നിങ്സിലെ ആദ്യ പന്തിൽ തന്നെ സ്റ്റൊയിനിസിനെ (0) മടക്കി ട്രെന്റ് ബോൾട്ട് ഡൽഹിയെ ഞെട്ടിച്ചു. തന്റെ രണ്ടാം ഓവറിൽ രണ്ട് റൺസെടുത്ത രഹാനെയെയും ഡി കോക്കിന്റെ കൈകളിൽ എത്തിച്ചത് ഡൽഹിക്ക് ഇരട്ടി പ്രഹരമായി. മുതിർന്ന താരം ശിഖർ ധവാന്റെ ഇന്നിങ്സും 15 റൺസിൽ അവസാനിച്ചപ്പോൾ മറ്റൊരു വൻതകർച്ച ഡൽഹി മുന്നിൽ കണ്ടു.

എന്നാൽ നാലാം വിക്കറ്റിൽ ഒത്തുചേർന്ന ശ്രേയസ് അയ്യർ – റിഷഭ് പന്ത് സഖ്യം ഡൽഹിയുടെ രക്ഷാപ്രവർത്തകരാവുകയായിരുന്നു. വൻ തകർച്ചയിൽ നിന്ന് ടീമിനെ കരകയറ്റിയ ഇരുവരും മികച്ച സ്കോറിലേക്ക് നയിക്കുകയും ചെയ്തു. 96 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ടാണ് ഇരുവരും ചേർന്ന് സൃഷ്ടിച്ചത്. സീസണിൽ സ്ഥിരതയില്ലായ്മയ്ക്ക് ഏറെ പഴിക്കേട്ട പന്ത് അനിവാര്യ സമയത്തെ അർധസെഞ്ചുറി പ്രകടനവുമായി വിമർശകർക്ക് മറുപടി നൽകി. 38 പന്തിൽ 56 റൺസെടുത്ത താരത്തെ കോൾട്ടർനില്ലാണ് മടക്കിയത്.

ഹെറ്റ്മയറിന് (5) കാര്യമായ സംഭാവന നൽകാൻ കഴിയാതെ വന്നതോടെ ഡൽഹി സ്കോറിങ്ങ് വീണ്ടും പതുങ്ങി. അവസാന ഓവറിൽ 9 റൺസുമായി അക്സർ പട്ടേൽ മടങ്ങിയപ്പോഴും നായകൻ അയ്യർ ക്രീസിൽ തുടർന്നു. 50 പന്തിൽ 65 റൺസായിരുന്നു അയ്യരുടെ സമ്പാദ്യം.

മുംബൈക്കുവേണ്ടി ട്രെന്റ് ബോൾട്ട് മൂന്ന് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയപ്പോൾ രണ്ട് വിക്കറ്റെടുത്ത കോൾട്ടർനില്ലിന്റെ പ്രകടനവും നിർണായകമായി. ജയന്ത് യാദവ് ഒരു വിക്കറ്റും സ്വന്തമാക്കി. ജസ്പ്രീത് ബുംറയ്ക്ക് വിക്കറ്റുകളൊന്നും ലഭിച്ചില്ല.

Continue Reading

Cricket

Lokesh Rahul breaks Sachin Tendulkar’s massive record, becomes fastest Indian batsman to 2000 runs in Indian Premier League

Published

on

 

India:Kings XI Punjab captain KL Rahul on Thursday became the fastest Indian batsman to reach 2000 IPL runs. Rahul achieved the feat in IPL 2020 match No.6 against Royal Challengers Bangalore in Dubai.

Rahul, in the process, overtook Sachin Tendulkar, who till today held the record for being the fastest to 2000 IPL runs. Tendulkar, who played all six seasons of IPL for Mumbai Indians, had reached the milestone in 63 innings. Rahul did it in 60 innings.

Gautam Gambhir is the 3rd on the list, who had scored 2000 runs in 68 innings followed by Suresh Raina (69) and Virender Sehwag (70).

Rahul also became the 32nd player to 2000 IPL runs. He is 20th Indian batsman to reach this landmark.

Royal Challengers Bangalore skipper Virat Kohli won the toss and opted to field in their Indian Premier League match against Kings XI Punjab in Dubai on Thursday.

For KXIP, Jimmy Neesham and Murugan Ashwin came in place of Chris Jordan and Krishnappa Gowtham, while RCB fielded the same XI that played in their tournament opener against Sunrisers Hyderabad.

He finished on a score of 132, which is the highest in the IPL by an Indian and also the highest by a captain in the IPL.

Royal Challengers Bangalore Playing XI: Virat Kohli (c), AB de Villiers, Devdutt Padikkal, Aaron Finch, Shivam Dube, Josh Philippe (wk), Washington Sundar, Navdeep Saini, Umesh Yadav, Dale Steyn, Yuzvendra Chahal.

Kings XI Punjab Playing XI: Lokesh Rahul (c/wk), Mayank Agarwal, Karun Nair, Nicholas Pooran, Glenn Maxwell, Sarfaraz Khan, James Neesham, Mohammed Shami, Murugan Ashwin, Sheldon Cottrell, Ravi Bishnoi.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news20 hours ago

Court in Pakistan Orders Arzoo Raja Stay in Shelter Home Until She Turns 18

Pakistan – On Monday, November 23, the High Court in Sindh ordered that Arzoo Raja, a 13-year-old Christian girl allegedly...

Media21 hours ago

മലപ്പുറം ഐസിപിഎഫ് ഒരുക്കുന്ന ഡിസ്ട്രിക്ട് ക്യാമ്പ് ”Battlers of Christ” ന്റെ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ആരംഭിച്ചു.

മലപ്പുറം: ഇന്റര്‍ കോളേജിയേറ്റ് പ്രെയര്‍ ഫെലോഷിപ്പ#ിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ജില്ലാ ക്യാമ്പ് ‘Battlers of Christ” 2020 ഡിസംബര്‍ 25,26,27 എന്നീ ദിവസങ്ങളില്‍ സൂം പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലൂടെ നടത്തപ്പെടുന്നു....

us news21 hours ago

At least 41 people have been killed in a road accident in Brazil

  At least 41 people were killed and 10 injured on Wednesday when a bus and a truck crashed in...

Life21 hours ago

സി.എച്ച്. മുഹമ്മദ്‌കോയ സ്‌കോളർഷിപ്പിന് അപേക്ഷിക്കാം

സർക്കാർ എയ്ഡഡ് സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ബിരുദം, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, പ്രൊഫഷണൽ കോഴ്സുകളിൽ പഠിക്കുന്ന ന്യൂനപക്ഷ മതവിഭാഗങ്ങളിലെ മുസ്ലീം, ലത്തീൻ ക്രിസ്ത്യൻ/പരിവർത്തിത ക്രിസ്ത്യൻ വിഭാഗങ്ങളിലെ വിദ്യാർത്ഥിനികൾക്ക് സി.എച്ച്. മുഹമ്മദ് കോയ...

Football21 hours ago

അർജന്റീനയുടെ ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡിയേഗോ മറഡോണ(60) അന്തരിച്ചു.

ബ്യൂനസ് ഐറിസ് ∙ ബ്യൂണസ് അയേഴ്‌സിലെ തെരുവുകളിൽനിന്ന് ഫുട്‌ബോൾ ലോകത്തിലെ കിരീടം വയ്‌ക്കാത്ത രാജാവെന്ന സ്‌ഥാനത്തെത്തിയ അർജന്റീനയുടെ ഫുട്ബോൾ ഇതിഹാസം ഡിയേഗോ മറഡോണ(60) അന്തരിച്ചു. തലച്ചോറിൽ രക്തസ്രാവത്തെത്തുടർന്ന്...

Life2 days ago

മൊബൈൽ നമ്പറുകൾ ജനുവരി ഒന്ന് മുതൽ പതിനൊന്നക്കമാകുന്നു,തുടക്കത്തില്‍ ‘0’ ചേര്‍ക്കണം.

  ന്യൂഡല്‍ഹി: ലാന്‍ഡ് ഫോണില്‍ നിന്നു മൊബൈല്‍ നമ്പറിലേക്ക് വിളിക്കാന്‍ ഇനി മുതല്‍ തുടക്കത്തില്‍ ‘0’ ചേര്‍ക്കണം. പുതിയ നിര്‍ദേശത്തിനു കേന്ദ്ര ടെലികോം മന്ത്രാലയത്തിന്റെ അംഗീകാരം ലഭിച്ചു....

Trending