Connect with us

Programs

പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം

Published

on

 

2022 ജനുവരി മാസം 10-ാം തീയതി, തിങ്കളാഴ്ച വൈകിട്ട് ഇന്ത്യൻ സമയം 7:30 മുതൽ 9 മണി വരെ സൂം പ്ലാറ്റുഫോമിലൂടെ പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം നടത്തപ്പെട്ടു. പ്രസ്തുത മീറ്റിംഗിൽ പാസ്റ്റർ കെ ജോയ് (Patron-ഐപിസി ഡൽഹി സ്റ്റേറ്റ്) ദൈവ വചനം ശുശ്രൂഷിക്കുകയും ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം നിർവഹിക്കുകയും ചെയ്തു. ലോകത്തിന്റെ വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും 120 ഡിവൈസിലായി നിരവധി പേർ പങ്കെടുത്തു. പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡൽഹി & യൂ.പി. സിംഗേഴ്സ് സംഗീത ശുശ്രുഷയ്ക്ക് നേതൃത്വം നൽകി. പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി ഡയറക്ടർ പാസ്റ്റർ ബെൻസൻ ഡാനിയേൽ പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ പറ്റി സംസാരിച്ചു. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പ്രാർത്ഥനാ ധ്വനി പ്രതിനിധികൾ പങ്കെടുത്തു. പാസ്‌റ്റർ ജോൺ തോമസിന്റെയും (DELHI-UP CHAIRMAN) പാസ്‌റ്റർ കെ. വി. ജോസഫിന്റെയും (DELHI-UP CO-ORDINATOR) നേതൃത്വത്തിൽ ചാപ്റ്റർ ഉദ്‌ഘാടനം വളരെ ഭംഗിയായി നടക്കുവാൻ ദൈവം സഹായിച്ചു.
http://theendtimeradio.com

Programs

74- മത് കരിയംപ്ലാവ് കൺവെൻഷൻ ജനുവരി 9 മുതൽ

Published

on

 

Continue Reading

Programs

കൊട്ടാരക്കര മേഖലാ കൺവൻഷനിൽ വിപുലമായ ഭക്ഷണക്രമീകരണവും ആയി ഫുഡ് കമ്മിറ്റി

Published

on

കൊട്ടാരക്കര: അറുപത്തിരണ്ടാം ഐപിസി കൊട്ടാരക്കര മേഖലാ കൺവെൻഷൻ ജനുവരി 4 മുതൽ ആരംഭിക്കുകയാണ് സാധാരണ നടന്നുവരുന്നതിൽനിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ വിപുലമായ ക്രമീകരണങ്ങളാണ് കൺവെൻഷനിൽ ചെയ്തുവരുന്നത് .സാധാരണയായി ഇട യോഗങ്ങളിൽ ഉച്ച ഭക്ഷണം കൊടുക്കുക പതിവായിരുന്നു എന്നാൽ ഇപ്രാവശ്യം ആയിരക്കണക്കിന് പേർ കൂടുന്ന സംയുക്ത സഭാ യോഗത്തിലും പൊതുയോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും ഭക്ഷണം നൽകാനാണ് കൺവെൻഷൻ കമ്മിറ്റി തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത് അഞ്ചു ലക്ഷത്തോളം രൂപ അധികച്ചെലവ് വരുമെങ്കിലും എന്ത് ത്യാഗം സഹിച്ചും ഭക്ഷണം നൽകാനുള്ള കഠിന ശ്രമത്തിലാണ് ചുമതലപ്പെട്ടവർ ഫുഡ് കമ്മിറ്റി കൺവീനറായി ബ്രദർ.റോബിൻ RR കൺവെൻഷൻ കമ്മിറ്റിയോട് ചേർന്ന് പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഐ.പി.സി കൊട്ടാരക്കര മേഖലയിലെ എല്ലാ സഭകളിലും ഭക്ഷണക്രമീകരണങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള അറിയിപ്പ് ഉത്തരവാദിത്തപ്പെട്ടവർ നൽകണമെന്ന് മേഖലാ സെക്രട്ടറി ബ്രദർ ജെയിംസ് ജോർജ് അറിയിച്ചു ഐപിസി കിളിമാനൂർ ഏരിയ ശുശ്രൂഷകൻ പാസ്റ്റർ തോമസ് ജോൺ ഭക്ഷണ ക്രമീകരണത്തിലെക്ക് ആദ്യ സംഭാവന നൽകി ഫണ്ട് ശേഖരണം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

വാർത്ത: പാസ്റ്റർ ബോബൻ ക്ലീറ്റസ് (പബ്ലീസിറ്റി & മീഡിയ കൺവീനർ)
Sources:faithtrack

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Programs

CHRISREV ക്യാമ്പ് സെൻററിൽ രജിസ്ട്രേഷൻ തുടരുന്നു ബന്ധപ്പെട്ടാലും……

Published

on

CHRISREV Programme കളിലൂടെ നമ്മുടെ സമുദായത്തിൽ നിന്നും ശാത്രജ്ഞൻമാർ,
ഇക്കോണമിസ്റ്റുകൾ, എക്സ്പോർട്ട് ബിസിനസ്സുകാർ, മികച്ച അധ്യാപകർ,സിവിൽ സർവ്വിസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ, എക്സലൻ്റ് നേഴ്സുമാർ തുടങ്ങി വിവിധ രംഗങ്ങളിൽ- അവരുടെ കഴിവ് അനുസരിച്ച് -ക്രിസ്ത്യൻ കുട്ടികളെ രൂപപ്പെടുത്തി, അവർ കരിയർ ആരംഭിക്കുന്ന പ്രായത്തിൽ അവരെ എക്സലൻറ് ആക്കുന്ന CHRISREV എന്ന ഈ കരിയർ ഡെവലെപ്മെൻ്റ് വർക്ക് ഷോപ്പുകളിലേക്ക് നമ്മുടെ സമുദായത്തിലെ എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും സ്വാഗതം. ക്രിസ്ത്യൻ കുട്ടികൾക്ക് കരിയർ മെൻറർ, ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റുകൾ ,മാനസിക ആരോഗ്യം’,
IQ / EQ ടെസ്റ്റുകൾ.
എക്സലൻ്റ് ഇൻർവ്യൂ സ്കിൽ ,സിവിൽ സർവ്വിസ് |ELTS/OET ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സുകൾ സഭാ വ്യത്യാസം കൂടാതെ
CHRISREV ലൂടെ തന്നെയത്രെ.
CHRISREV ലൂടെ കുട്ടികൾ ചെറുപ്പത്തിലേ തന്നെ ഒരുങ്ങട്ടെ!…..
വലിയ ലക്ഷ്യത്തിലേയ്ക്ക് നിങ്ങളുടെ കുട്ടികളെ ഇപ്പോഴേ ഒരുക്കാം. മികച്ച പരിശീലനവുമായി ഒപ്പമുണ്ട്, ഓരോ CHRISREVഅണിയറ പ്രവർത്തകരും .
ട്രിനിറ്റി ബെയ്സ്ഡ് സഭകളിലെ എല്ലാ
വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും CHRISREVബാച്ചിൽ
ഭാ​ഗമാകാമോ? തീർച്ചയായും .
നമ്മുടെ കുഞ്ഞുങ്ങൾ വളരട്ടെ….
നമ്മുടെ സമുദായം വളരട്ടെ…..
നമ്മുടെ ഭാരതം വളരട്ടെ…
ഡിസംബർ 31,ജനുവരി 1
രജിസ്ട്രേഷൻ തുടരുന്നു.
ബന്ധപ്പെടുക.
പ്ര​ഗത്ഭരായ അധ്യാപകരുടെ പരിശീ ലനം-അക്കാദമിക് എക്സലൻസ്. ഇനിയും വെെകേണ്ട, ഭാ​ഗമാകൂ.

Contact
Sebastian Varghese Sir
on the following number :

+91 94976 73257

അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ഡയറക്ടർ CHRISREV

NB. ഈ കുറിപ്പ് എല്ലാ ക്രൈസ്തവരിലേക്കും എത്തിക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. താങ്ക്സ്

 

ക്രിസ്തുവിൻ്റെ വാക്കുകൾ ഇതാണ്

ദൈവം വീണ്ടും അരുളിച്ചെയ്‌തു: നമുക്കു നമ്മുടെ ഛായയിലും സാദൃശ്യത്തിലും മനുഷ്യനെ സൃഷ്‌ടിക്കാം. അവര്‍ക്കു കടലിലെ മത്‌സ്യങ്ങളുടെയും ആകാശത്തിലെ പറവകളുടെയും നാല്‍ക്കാലികളുടെയും ഭൂമി മുഴുവന്റെയും ഭൂമിയില്‍ ഇഴയുന്ന സര്‍വ ജീവികളുടെയും മേല്‍ ആധിപത്യം ഉണ്ടായിരിക്കട്ടെ.ഉല്‍പത്തി 1 : 26 (ബൈബിൾ പഴയ നിയമം)
http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Hot News

Hot News3 months ago

ഹൂസ്റ്റണിൽ സൗജന്യ ആരോഗ്യ മേള 2022 നവംബർ 19 ന്

ഹ്യൂസ്റ്റൺ: ലവ് ടു ഷെയർ ഫൗണ്ടേഷൻ അമേരിക്കയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ എല്ലാ വർഷവും തുടർച്ചയായി നടത്തി വരുന്ന ഫ്രീഹെൽത്ത് ഫെയർ പത്താം വർഷമായ ഇത്തവണയും 2022 നവംബർ 19...

Hot News3 months ago

After playing disciples in ‘The Chosen’, actors say series made them better men

“The Chosen” series has impacted the lives of millions worldwide, but those viewers are not the only ones being ministered...

Hot News3 months ago

ക്രൈ​സ്റ്റ്ച​ർ​ച്ച് മോ​സ്ക് ആ​ക്ര​മ​ണം: ശി​ക്ഷാ​യി​ള​വ് തേ​ടി പ്ര​തി

വെ​ല്ലിം​ഗ്ട​ൺ: ന്യൂ​സി​ല​ൻ​ഡി​ലെ ക്രൈസ്റ്റ്ചർച്ചിൽ മോ​സ്ക്കി​ൽ 51 പേ​രു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​നി​ട​യാ​ക്കി​യ വെടിവയ്പ്പ് കേ​സി​ലെ പ്ര​തി ശി​ക്ഷ​യി​ൽ ഇ​ള​വ് തേ​ടി ഹ​ർ​ജി ന​ൽ​കി. 2019 മാ​ർ​ച്ചി​ൽ ആക്രമണം ന​ട​ത്തി​യ ബ്രെ​ന്‍റ​ൻ...

Hot News3 months ago

Jerusalem march with the participation of more than 3000 Christians from 70 countries

Thousands of Christian pilgrims took to the streets of Jerusalem on Thursday as part of the 43rd annual Feast of...

Hot News4 months ago

രക്ഷിതാക്കള്‍ക്കും പാഠപുസ്തകം, കേരളത്തില്‍ അടുത്ത വർഷം മുതൽ

തിരുവനന്തപുരം : ഒരു കൊല്ലം കൂടി കഴിയുമ്പോൾ ഓരോ വർഷവും ക്ലാസുകളിൽ ഒരു പാഠപുസ്തകം കൂടി അധികമുണ്ടാകും. പക്ഷേ, അത് കുട്ടികൾക്കുള്ളതല്ല. രക്ഷാകർത്താക്കൾക്കുള്ള പുസ്തകമായിരിക്കുമത്. ഇത്തരമൊന്ന് തയ്യാറാക്കുന്ന...

Hot News4 months ago

1098 അല്ല,കുട്ടികൾ ഇനി മുതൽ സഹായത്തിനായി 112-ൽ വിളിക്കണം

കുട്ടികൾക്കായുള്ള ചൈൽഡ് ലൈൻ നമ്പറായ 1098 കഴിഞ്ഞ 26 വർഷമായി വിജയകരമായി പ്രവർത്തിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ കേന്ദ്ര സർക്കാർ ഈ നമ്പർ 112 എന്ന ഒറ്റ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ...

Hot News5 months ago

മൂന്ന് വര്‍ഷം മുന്‍പ് മിന്നസോട്ടയിലെ സൗന്ദര്യ റാണി; ഇന്ന് ക്രിസ്തുവിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മിഷ്ണറി

മിന്നസോട്ട (അമേരിക്ക): സൗന്ദര്യ ലോകത്ത് നിന്നും മിഷ്ണറി ലോകത്തേക്കുള്ള യാത്ര പങ്കുവെച്ച് മുന്‍ മിസ്‌ മിന്നസോട്ടയായ കാതറിന്‍ കൂപ്പേഴ്സ്. 2019-ല്‍ മിസ്‌ മിന്നസോട്ടയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട കാതറിന് കൊറോണ...

Hot News5 months ago

10 ലക്ഷം തൊഴിലവസരം കാത്തിരിക്കുന്നു; കാനഡയിൽ ജോലിക്ക്‌ ഇതിലും ബെസ്റ്റ് ടൈമില്ല

പ്രവാസത്തിന് കൊതിക്കുന്ന മലയാളികളുടെ കണ്ണ് ഇപ്പോൾ പാശ്ചാത്യ രാജ്യങ്ങളിലേക്കാണ്. ഉന്നത പഠനവും ജോലിയും കുടിയേറ്റവുമായി ഇന്ത്യക്കാരുടെ ഒഴുക്കാണ്. പ്രത്യേകിച്ച് കാനഡയിലേക്ക്. ഏഴ് വർഷത്തിനിടെ 85 ലക്ഷം ഇന്ത്യക്കാരാണ്...

Hot News6 months ago

വീട്ടിലിരുന്ന് മിഠായി രുചിച്ചാല്‍ മതി, ശമ്പളം 61,33,863 രൂപ; അപേക്ഷിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഓഗസ്റ്റ് 31

ജോലി വീട്ടിലിരുന്ന് മിഠായി കഴിക്കൽ. വർഷത്തിൽ 61,33,863 രൂപ ശമ്പളം. മുൻ പരിചയം ആവശ്യമില്ല. കേൾക്കുമ്പോൾ ഒരു സ്വപ്നമെന്ന് തോന്നിയേക്കാം. എന്നാൽ സംഭവം സത്യമാണ്. കനേഡിയൻ കമ്പനിയാണ്...

Hot News6 months ago

ഉന്നത സ്ഥാനങ്ങളിലെ ഇസ്ലാമികവത്ക്കരണം: നൈജീരിയയിലെ മതരാഷ്ട്രീയത്തിനെതിരെ സംഘടിച്ച് ക്രിസ്ത്യന്‍ നേതാക്കള്‍

അബൂജ: നൈജീരിയയില്‍ അടുത്ത വര്‍ഷം നടക്കുവാനിരിക്കുന്ന പൊതു തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പ്രസിഡന്‍ഷ്യല്‍ പദവികളിലേക്ക് മുസ്ലീങ്ങളെ മാത്രം പരിഗണിച്ച ഓള്‍ പ്രോഗസീവ് കോണ്‍ഗ്രസ് പാര്‍ട്ടി (എ.പി.സി)യുടെ തീരുമാനത്തിനെതിരെ പ്രതിഷേധിച്ചുക്കൊണ്ട് പാര്‍ട്ടിയിലെ...

Trending