Connect with us
Slider

Uncategorized

അവാർഡിനായി രചനകൾ ഐ.പി.സി.ഗ്ലോബൽ മീഡിയ അസോസിയേഷൻ ക്ഷണിക്കുന്നു

Published

on

 

കുമ്പനാട്: ഇന്ത്യാ പെന്തെക്കോസ്ത് ദൈവസഭയിലെ എഴുത്തുകാരുടെയും മാധ്യമ പ്രവർത്തകരുടെയും ആഗോള സംഘടനയായ ഐ.പി.സി ഗ്ലോബൽ മീഡിയ അസോസിയേഷൻ എഴുത്തുകാരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി പത്രപ്രവർത്തകർക്കും എഴുത്തുകാർക്കും അവരുടെ മികച്ച രചനയക്ക് അവാർഡ് നല്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.
മെയ് 3 ന് തിരുവല്ലയിൽ ചെയർമാൻ സി.വി.മാത്യുവിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ തിരുവല്ലയിൽ കൂടിയ യോഗത്തിൽ രക്ഷാധികാരി പാസ്റ്റർ കെ.സി.ജോൺ, വൈസ് ചെയർമാൻ സാം കുട്ടി ചാക്കോ നിലമ്പൂർ, സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ രാജു ആനിക്കാട്, പാസ്റ്റർ സി.പി.മോനായി, എം.വി.ഫിലിപ്പ്, ജനറൽ സെക്രട്ടറി സജി മത്തായി കാതേട്ട് എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.
20l 7 ജനുവരി മുതൽ 2017 ഡിസംബർ വരെ പ്രസിദ്ധീകൃതമായ മികച്ച ലേഖനം, ഫിക്ഷൻ (കഥ, കവിത), ന്യൂസ് സ്റ്റോറി / ഫീച്ചർ, ഈ കാലയളവിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പുസ്തകം, ടി.വി. ഷോ എന്നിവയ്ക്കാണ് അവാർഡ് നല്കുന്നത്.
എഴുത്തുകാർക്കോ പ്രസിദ്ധീകരണങ്ങളുടെ പത്രാധിപ സമിതിക്കോ എൻട്രികൾ സമർപ്പിക്കാം.
എൻട്രികൾ 20l8 ഓഗസ്റ് 15 നകം ജനറൽ സെക്രട്ടറിക്ക് അയച്ചു കൊടുക്കുകയോ നേരിട്ട് എത്തിക്കുകയോ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.
അഡ്രസ് : പി.ഒ.ബോക്സ് നമ്പർ 1415, തൃശൂർ, 680007, കേരളാ.
ഇ.മെയിൽ: [email protected]
ഫോൺ: 944 737 27 26
ജൂറി ആവശ്യപ്പെടുന്ന പ്രകാരം ഐ.പി.സി സഭാംഗം ആണെന്ന് തെളിയിക്കുന്ന രേഖ സമർപ്പിക്കേണ്ടതാണ്.

Uncategorized

ഐ പി സി നോര്‍ത്തേണ്‍ റീജിയന്‍ കണ്‍വന്‍ഷന്‍

Published

on

ഐ പി സി നോര്‍ത്തേണ്‍ റീജിയന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ വെര്‍ച്വല്‍ കണ്‍വന്‍ഷനും സംയുക്ത ആരാധനയും നടക്കും. 2020 ഒക്‌ടോബര്‍ 15 വ്യാഴം മുതല്‍ 18 ഞായര്‍ വരെ നടക്കുന്ന യോഗങ്ങള്‍ ഐപിസി എന്‍ ആര്‍ ജനറല്‍ പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റര്‍ സാമുവല്‍ ജോണ്‍ ഉദ്‌ഘാടനം ചെയ്യും. യാഗങ്ങളില്‍ സുവിശേഷ പ്രഭാഷകരായ പാസ്റ്റര്‍ ഷിബു തോമസ്, പാസ്റ്റര്‍ വില്‍സണ്‍ വര്‍ക്കി, പാസ്റ്റര്‍ പോള്‍ മാത്യൂ എന്നിവര്‍ മുഖ്യ പ്രാസംഗീകര്‍ ആയിരിക്കും.

ഇവരെ കൂടാതെ ഐപിസി എന്‍ ആര്‍ ലീഡേഴ്‌സും വിവിധ സെക്ഷനുകളില്‍ ബൈബിള്‍ ക്ലാസ്സുകള്‍ എടുക്കുന്നതാണ്. വ്യാഴം മുതല്‍ ശനി വരെ എല്ലാ ദിവസവും രാവിലെ 10 മുതല്‍ 1 വരെ ബൈബിള്‍ ക്ലാസ്സുകളും, വൈകുന്നേരം 6 മുതല്‍ 8 വരെ പൊതുയോഗവും ഉണ്ടായിരിക്കും.

ഐപിസി എന്‍ ആര്‍ സഭകളുടെ സംയുക്ത ആരാധന ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 10 മുതല്‍ 12 വരെ നടക്കും. സൂം പ്ലാറ്റ്‌ഫോമില്‍ നടക്കുന്ന യോഗങ്ങള്‍ എല്ലാ ദിവസങ്ങളിലും ഫെസ്ബുക്കിലൂടെയും, യൂട്യൂബിലൂടെയും തത്സമയം വീക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. പ്രശസ്ത ഗായിക സിസ്റ്റര്‍ പെര്‍സിസ് ജോണ്‍ നേതൃത്വം നല്‍കുന്ന ക്വയര്‍ സംഗീത ശുശ്രൂഷ നിര്‍വഹിക്കും.

Continue Reading

Uncategorized

Pakistani Christian Family Fights to Register Police Report Against People Harassing Their Worship

Published

on

Pakistan– On May 23, Sherry Masih and his family were attacked by a group of Muslim men who were disturbing them as the family was holding a prayer service in their home. The incident took place in Sabri Colony, located in the city of Phoolnagar.

“Masih reported the attack at the local police station, however, police were reluctant to register the case against the attackers,” Dr. Riaz Aasi, Chairman of the Alpha Human Rights Care Association, told International Christian Concern (ICC). “Masih argued with police and police put Masih behind bars for three days and repeatedly beat him.”

“The police pressured Masih to withdraw his application against Malik Sabir, Malik Babar, Malik Ali and Boota Kumhar, the attackers,” Dr. Aasi explained to ICC. “However, Masih refused and as a result he was abused and beaten in police custody. The officers forcibly collected thumb impressions from Masih on a blank paper before he was released from the lockup.”

On May 26, the group of Muslims once again attacked Masih’s home. They beat the entire family without consideration of gender or age. As a result, Masih’s sister, Rabia, had her nose broken.

“When the Christian neighbors reached to help Masih’s family, the attackers started aerial firing and managed to escape. Once again, police did not cooperate with the Christian family,” Dr. Aasi said. However, after a month’s struggle, Dr. Aasi helped the family lodge FIR # 227/20 against the attackers. However, to date, no arrest or further investigation has been reported.
Sources:Persecution

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news1 hour ago

ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ആസ്‌ട്രേലിയ, ഇന്ത്യന്‍ ചാപ്റ്ററിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ദേശീയ സമ്മേളനം ഒക്‌ടോബര്‍ 8 മുതല്‍ 10 വരെ

സിഡ്‌നി: ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ആസ്‌ട്രേലിയ, ഇന്ത്യന്‍ ചാപ്റ്ററിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഒക്‌ടോബര്‍ 8 മുതല്‍ 10 വരെ ദേശീയ സമ്മേളനം നടത്തപ്പെടും . റവ.വാള്‍ട്ടര്‍ അവാര്‍സ് (ഓവര്‍സീയര്‍)...

us news2 hours ago

Atheist group files brief supporting Christian student’s right to evangelize on campus

An atheist group has filed a brief in support of a lawsuit against a Georgia college that punished a Christian...

Media2 hours ago

Intolerance of Christians again: Karnataka government smashes 15 crosses

Police in India’s Karnataka state have removed 15 crosses from a hill near a Catholic parish, accusing Christians of encroaching...

Media3 hours ago

അൺലോക്ക് 5; രാജ്യത്ത് സ്‌കൂളുകൾ തുറക്കാൻ അനുമതി; മാർഗ നിർദ്ദേശങ്ങൾ പുറത്തിറക്കി കേന്ദ്ര സർക്കാർ

തിരുവനന്തപുരം: കൊവിഡ് അണ്‍ലോക്കിന്റെ പുതിയ മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ പുറത്തിറക്കി. ഒക്്ബര്‍ ഒന്ന് മുതല്‍ സംഭവക്കിന്ന മാറ്റങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് പുതിയ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരുകള്‍ പുറപ്പെടുവിച്ചിരിക്കുന്നത്. പുതിയ...

Mobile3 hours ago

Twitter has appointed Rinki Sethi as its new Chief of Information Security

Rinki Sethi has been appointed as the new chief information security officer at Twitter. The social-media company made the announcement...

Media1 day ago

💥♦️🔥 സൈനികൻ സ്ഥാനാപതിയായി 💥♦️🔥 അനുഭവ സാക്ഷ്യം

  ഇന്നു സെപ്തംബർ 30. 1993-ലെ സെപ്തംബർ 30 എൻ്റെ ക്രിസ്തീയജീവിതത്തിലെ ഒരു അവിസ്മരണീയദിനമാണു. ഞാൻ വഞ്ചിക്കപ്പെട്ട, അബദ്ധത്തിൽ പെട്ടുപ്പോയ, അമളിപറ്റിയ, എന്താണെന്നു നിശ്ചയമില്ലാത്ത ഒരു ദിവസം....

Trending