Connect with us
Slider

Sports

സിന്ധുവിനെ തോൽപ്പിച്ച് ​ സൈന ​ ദേശീയ ബാഡ്മിൻറണ്‍ കിരീടം സ്വന്തമാക്കി

Published

on

 

ദേശീയ സീനിയര്‍ ബാഡ്മിൻറൺ സിംഗിള്‍സില്‍ പി.വി സിന്ധുവിനെ തകർത്ത്​ സൈന നെഹ്‌വാളിന്​ കിരീടം. നേരിട്ടുള്ള സെറ്റുകൾക്കായിരുന്നു സൈനയുടെ വിജയം. സ്​കോർ: 21-18, 21-15 കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷവും സൈന സിന്ധുവിനെ തോല്‍പ്പിച്ചായിരുന്നു കിരീടം സ്വന്തമാക്കിയത്.

ഇത് നാലാം തവണയാണ്​ സൈന ദേശീയ സീനിയർ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്​ സ്വന്തമാക്കുന്നത്​​. ലോക പത്താം നമ്പര്‍ താരമായ സൈന കോമണ്‍വെല്‍ത്ത് ഗെംയിസിലും സിന്ധുവിനെതിരെ വിജയം നേടിയിരുന്നു. പുരുഷ ഫൈനലില്‍ ലക്ഷ്യ സെനിനെ തോല്‍പ്പിച്ച് സൗരഭ് വര്‍മ സ്വര്‍ണം നേടി. സൗരഭി​​​െൻറ തുടര്‍ച്ചയായ മൂന്നാം കിരീടമാണിത്.

Advertisement
Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Cricket

ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റില്‍ ഇന്ത്യന്‍ മുന്‍ നായകന്‍ മഹേന്ദ്രസിംഗ് ധോണി കമന്റേറ്ററാകുന്നു

Published

on

 

ന്യൂഡല്‍ഹി: പുതുചരിത്രം രചിക്കാന്‍ പോകുന്ന ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റില്‍ ഇന്ത്യന്‍ മുന്‍ നായകന്‍ മഹേന്ദ്രസിംഗ് ധോണി കമന്റേറ്ററാകുന്നു. കോല്‍ക്കത്ത ഈഡന്‍ ഗാര്‍ഡന്‍സില്‍ നടക്കുന്ന ഇന്ത്യ-ബംഗ്ലാദേശ് രണ്ടാം ക്രിക്കറ്റ് ടെസ്റ്റിലാണ് ധോണി കമന്റേറ്ററാകുന്നത്. ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റില്‍ പുതിയ ചരിത്രമെഴുതുന്ന ഡേ നൈറ്റ് ടെസ്റ്റാണ് ഈഡന്‍ ഗാര്‍ഡനിലേത്. ചരിത്രതാളുകളില്‍ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന പിങ്ക് ബോള്‍ ടെസ്റ്റിനെ ശ്രദ്ധേയമാക്കുന്നതിന് വന്‍പദ്ധതികളാണ് മത്സരത്തിന്റെ സംപ്രേക്ഷണാവശമുള്ള സ്റ്റാര്‍ സ്‌പോര്‍ട്‌സ് ചാനല്‍ ഒരുക്കുന്നത്. ടെസ്റ്റിന്റെ ആദ്യ രണ്ടു ദിവസങ്ങളില്‍ ഇന്ത്യയുടെ മുന്‍ ടെസ്റ്റ് നായകന്മാരെയെല്ലാം ഗ്രൗണ്ടിലേക്ക് ക്ഷണിക്കാനാണ് നീക്കം.

ഇന്ത്യന്‍ ടീമിനൊപ്പം മുന്‍ നായകന്‍മാര്‍ ദേശീയ ഗാനത്തിന് അണിനിരക്കും. പിന്നീട് കമന്ററി ബോക്‌സില്‍ അതിഥിയായെത്തുന്ന മുന്‍ ക്യാപ്റ്റന്മാര്‍ അന്നത്തെ ചരിത്ര നിമിഷങ്ങള്‍ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെക്കും. ഈ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായാണ് ധോണിയും കമന്റേറ്ററായി എത്തുന്നത്. മുന്‍ ക്യാപ്റ്റന്‍മാരെയും ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ടുള്ള കത്ത് സ്റ്റാര്‍ സ്‌പോര്‍ട് അയച്ചിട്ടുണ്ട്. 2001-ല്‍ ഈഡന്‍ ഗാര്‍ഡന്‍സില്‍ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ നേടിയ ചരിത്ര വിജയത്തില്‍ പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ച താരങ്ങളെ ആദരിക്കാനാണ് മറ്റൊരു തീരുമാനം. വി.വി.എസ്. ലക്ഷ്മണ്‍, സൗരവ് ഗാംഗുലി, ഹര്‍ഭജന്‍ സിംഗ്, അനില്‍ കുംബ്ലെ, രാഹുല്‍ ദ്രാവിഡ് എന്നിവരെയാകും ചടങ്ങില്‍ ആദരിക്കുക. മത്സരത്തിന്റെ തലേദിവസത്തെ ഇന്ത്യന്‍ ടീമിന്റെ പരിശീലനം ലൈവായി കാണിക്കാനും സ്റ്റാര്‍ സ്‌പോര്‍ട്ട്‌സ് തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Continue Reading

Football

സന്തോഷ് ട്രോഫി; കേരളത്തിന് തകര്‍പ്പന്‍ തുടക്കം

Published

on

 

കോഴിക്കോട്; സന്തോഷ് ട്രോഫി ദക്ഷിണ മേഖല യോഗ്യതാ മത്സരത്തില്‍ കേരളത്തിന് തകര്‍പ്പന്‍ തുടക്കം.കോഴിക്കോട് കോര്‍പ്പറേഷന്‍ സ്റ്റേഡിയത്തില്‍ നടന്ന മത്സരത്തില്‍ ആന്ധ്രപ്രദേശിനെ എതിരില്ലാത്ത അഞ്ച് ഗോളുകള്‍ക്കാണ് കേരളം പരാജയപ്പെടുത്തിയത്. ആദ്യ പകുതിയുടെ 44ാം മിനുട്ടില്‍ കോര്‍ണര്‍ കിക്കില്‍ നിന്ന് ആദ്യ ഗോള്‍ വിപിന്‍ തോമസ് ആണ് വലയിലെത്തിച്ചത്. അധിക സമയത്ത് കേരളത്തിന് ലഭിച്ച പെനാല്‍ട്ടി കിക്ക് ലിയോണ്‍ അഗസ്റ്റിന്‍ ഗോളാക്കി.
രണ്ടാം പകുതിയില്‍ അമ്പത്തിമൂന്നാം മിനുട്ടിലും അറുപത്തിമൂന്നാം മിനുട്ടിലും പകരക്കാനായി ഇറങ്ങിയ എമില്‍ ബെന്നി ഇരട്ടഗോളുകള്‍ നേടി. ഇഞ്ചുറി ടൈമില്‍ പകരക്കാരന്‍ ഷിഹാദ് അഞ്ചാം ഗോള്‍ നേടി. കളിയുടെ തുടക്കം മുതല്‍ കേരളത്തിനായിരുന്നു ആധിപത്യം നിരവധി ഗോളവസരങ്ങള്‍ ലഭിച്ചു. തമിഴ്‌നാടുമായാണ് അടുത്ത മത്സരം

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news20 hours ago

Iranian Christian prisoner with broken health begins “exile” after release from prison

  Ebrahim Firouzi, an Iranian Christian convert in a weakened state of ill health, was released after six years in...

Health20 hours ago

തിളങ്ങുന്ന പുഞ്ചിരി വേണ്ടേ ? പല്ലുകളെ കരുതലോടെ കാക്കാന്‍ ഭക്ഷണത്തിലും വേണം ശ്രദ്ധ

  മലയാളികള്‍ ഇന്നു നേരിടുന്ന വലിയൊരു പ്രശ്‌നമാണ് ദക്ഷക്ഷയം. കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിലെ പ്രശ്‌നവും സമയക്കുറവുമാണ് ദക്ഷക്ഷയത്തിലേക്കു നയിക്കുന്നവ. പല്ലില്‍ പറ്റിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്ന ആഹാരാംശങ്ങള്‍ ആധുനിക ഭക്ഷണത്തില്‍ കൂടുതലായതാണ് ദന്തക്ഷയത്തിനുള്ള...

Business20 hours ago

കെ.എസ്.എഫ്.ഇ ആസ്ഥാനമന്ദിരം ഉദ്ഘാടനം ഞായറാഴ്ച

  തൃശ്ശൂര്‍: സുവര്‍ണജൂബിലി സ്മാരകമായി നവീകരിച്ച കെ.എസ്.എഫ്.ഇ ആസ്ഥാനമന്ദിരത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 11ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ നിര്‍വ്വഹിക്കും. തൃശൂര്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടക്കുന്ന സമ്മേളനത്തില്‍...

Mobile21 hours ago

വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് : വോയിസ് കോളുകള്‍ക്കുള്ള നിയന്ത്രണം യു.എ.ഇ നീക്കുന്നു

  ദുബായ്: വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഇന്‍സ്റ്റന്റ് മെസേജ് ആപ്പിലൂടെ ചെയ്യാവുന്ന വോയ്‌സ് കോളുകള്‍ക്കുള്ള നിയന്ത്രണം നീക്കാന്‍ ആലോചിക്കുന്നതായി യു.എ.ഇ ടെലികോം റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റി. വോയിസ് കോളുകള്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പിലൂടെ ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക്...

us news2 days ago

18 മത് ഐപിസി ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ഉപവാസ പ്രാർത്ഥനാ ദിനം ആരംഭിച്ചു.

  ഒക്കലഹോമ: വടക്കേ അമേരിക്കയിലും കാനഡയിലുമുള്ള ഇന്ത്യാ പെന്തക്കോസ്ത് ദൈവസഭയുടെ 18 മത് കുടുംബ സംഗമത്തിന്റെ സുഗമമായ നടത്തിപ്പിനായു0  അനുഗ്രഹത്തിനായു0   ആദ്യഘട്ടമായി 40 ദിവസത്തെ ഉപവാസ പ്രാർത്ഥന...

Media2 days ago

പ്രസംഗമദ്ധ്യേ കുഴഞ്ഞുവീണ പാസ്റ്റര്‍ ആന്‍ഡ്രൂസ് നിത്യതയില്‍ ചേര്‍ക്കപ്പെട്ടു.

ദുബായ്: ദി പെന്തക്കോസ്ത് മിഷന്‍ സഭയുടെ മിഡില്‍ ഈസ്റ്റ് വാര്‍ഷിക കണ്‍വന്‍ഷന്റെ ആദ്യ ദിനമായ നവംബര്‍ 5 ന് രാത്രിയില്‍ പ്രസംഗിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കയായിരുന്ന റ്റി പി എം...

Trending