Connect with us
Slider

National

വിമാന-കപ്പൽ യാത്രകളിൽ ഇനി മൊബൈലും ഇൻറർനെറ്റും ഉപയോഗിക്കാം.

Published

on

 

ഇ​ന്ത്യ​ൻ വ്യോ​മ-​നാ​വി​ക പ​രി​ധി​യി​ൽ വി​മാ​ന, ക​പ്പ​ൽ യാ​ത്ര​ക്കി​ടെ ഫോ​ൺ, ഇ​ൻ​റ​ർ​നെ​റ്റ്​ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കാ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കു​ന്നു. ഇ​ത്ത​രം സേ​വ​ന​ത്തി​ന്​ ദാ​താ​ക്ക​ൾ പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ൾ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​ജ്​​ഞാ​പ​നം​ സ​ർ​ക്കാ​ർ പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ച്ചു. അ​നു​മ​തി ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തോ​ടെവി​മാ​ന, ക​പ്പ​ൽ ക​മ്പ​നി​ക​ൾ​ക്ക്​ രാ​ജ്യ​ത്തി​നു​ള്ളി​ൽ ഒാ​പ​റേ​റ്റ്​ ചെ​യ്യു​ന്ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ​ക്ക്​ ഇ​ന്ത്യ​ൻ ടെ​ലി​കോം ക​മ്പ​നി​ക​ളു​മാ​യി ചേ​ർ​ന്ന്​ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ക്ക്​ ഫോ​ൺ-​ഇ​ൻ​റ​ർ​നെ​റ്റ്​ സേ​വ​നം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കാം.

ഉ​പ​ഗ്ര​ഹ​ങ്ങ​ൾ വ​ഴി​യു​ള്ള​തും ഭൂ​മി​യി​ലു​ള്ള​തു​മാ​യ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്കി​​ൻറ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​വും​ സേ​വ​നം. ഭൂ​ത​ല മൊ​ബൈ​ൽ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്കു​ക​ളു​ടെ ത​ട​സ്സം ഇ​ല്ലാ​തി​രി​ക്കാ​ൻ വി​മാ​നം 3000 മീ​റ്റ​റെ​ങ്കി​ലും ഉ​യ​രം കൈ​വ​രി​ക്കു​േ​മ്പാ​ഴാ​ണ്, ഇ​ൻ​ഫ്ലൈ​റ്റ്​ ആ​ൻ​ഡ്​ മാ​രി​ടൈം ക​ണ​ക്​​ടി​വി​റ്റി എ​ന്ന പേ​രി​ല​റി​യ​പ്പെ​ടു​ന്ന സേ​വ​നം ല​ഭ്യ​മാ​വു​ക.ഫ്ലൈ​റ്റ്​ ആ​ൻ​ഡ്​ മാ​രി​ടൈം ക​ണ​ക്​​ടി​വി​റ്റി റൂ​ൾ​സ്​ 2018 എ​ന്ന പേ​രി​ലു​ള്ള, ഡി​സം​ബ​ർ 14നു​ള്ള വി​ജ്​​ഞാ​പ​നം ഒൗ​ദ്യോ​ഗി​ക ഗ​സ​റ്റി​ൽ പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന മു​റ​ക്ക് ​പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ൽ വ​രും.

National

ബഹറിന്‍ ബഥേല്‍ കണ്‍വന്‍ഷനില്‍ പാസ്റ്റര്‍ പ്രിന്‍സ് റാന്നി പ്രസംഗിക്കുന്നു.

Published

on

ബഹറിന്‍: ഐ പി സി ബഥേല്‍ ബഹറിന്‍ സഭയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ സുവിശേഷയോഗവും സംഗീതവിരുന്നും അധാരി പാര്‍ക്കിലുള്ള അല്‍ദുറ ഹാളില്‍ വെച്ച് നവംബര്‍ 4 മുതല്‍ 6 വരെ എല്ലാ ദിവസവും രാത്രി 7 മണി മുതല്‍ 9.30 വരെ നടത്തപ്പെടുന്നു.മുഖ്യ പ്രാസംഗീകന്‍ പാസ്റ്റര്‍ പ്രിന്‍സ് റാന്നി ആണ്. ഡോ.ബ്ലസ്സന്‍ മേമന, ബ്ലമിന്‍ ബാബു എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ചര്‍ച്ച് ക്വയര്‍ ആരാധനയ്ക്ക് നേതൃത്വം വഹിക്കും. പാസ്റ്റര്‍ വിനില്‍. സി. ജോസഫ് മീറ്റിംഗുകള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കും.

Continue Reading

National

പുതിയ നിയമം ഇനി ബാഗ്ഡി ഭാഷയിലും

Published

on

രാജസ്ഥാന്‍: 18 ലക്ഷത്തിലധികം വരുന്ന ബാഗ്ഡി ഭാഷക്കാര്‍ക്ക് വേണ്ടി വിക്ലിഫ് പരിഭാഷകരായ ജിജി മാത്യൂ, ബീന ദമ്പതികള്‍ സുദീര്‍ഘ വര്‍ഷങ്ങള്‍ ബാഗ്ഡി ജനതയോടൊപ്പം താമസിച്ച് ഭാഷാ പരിശീലനം നേടി പരിഭാഷ നിര്‍വഹിച്ച ബാഗ്ഡി പുതിയ നിയമത്തിന്റെ സമര്‍പ്പണ ശുശ്രൂഷ ഹനുമാന്‍ഗഡില്‍ വെച്ച് സെപ്റ്റംബര്‍ 28 ന് വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യാ ചെയര്‍മാന്‍ തിമൊഥി ഡാനിയേല്‍ നിര്‍വഹിച്ചു.വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യാ സി ഇ ഒ ജോണ്‍ മത്തായി കാതേട്ട്, മാത്യൂ എബനേസര്‍, സുനില്‍ ബി മാത്യൂ തുടങ്ങിയവര്‍ സംബന്ധിച്ചു. ജിജി മാത്യൂവും കുടുംബവും, അവരോടൊപ്പം ശുശ്രൂഷയില്‍ സഹകരിച്ച മാതൃഭാഷാ പരിഭാഷകരും ബാഗ്ഡിയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന നിരവധി സഭാശുശ്രൂഷകരും, വിശ്വാസികളും ഈ ചടങ്ങില്‍ സംബന്ധിച്ചു. ഹൃദയ ഭാഷയില്‍ ആദ്യമായി പ്രിന്റു ചെയ്തു ലഭിച്ച പുതിയ നിയമം ബാഗ്ഡി വിശ്വാസികള്‍ ആവേശപൂര്‍വ്വം ഏറ്റുവാങ്ങി. വിക്ലിഫ് ഇന്ത്യായുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ തര്‍ജ്ജമ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ മറ്റ് 7 ഭാഷകളിലും പുതിയ നിയമം ഉടന്‍ പുറത്തിറങ്ങും.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

Mobile16 hours ago

വാട്സാപ്പിൽ ഇനി സ്വയം മാഞ്ഞു പോകും; ഇമേജ്, വിഡിയോ മെസേജുകൾ

യുഎസ്:സ്വയം മാഞ്ഞു പോകുന്ന ഇമേജ്, വിഡിയോ മെസേജുകൾക്ക് സൗകര്യമൊരുക്കാൻ വാട്സാപ് ഒരുങ്ങുന്നു. ‘എക്സ്പയിറിങ് മെസേജ്’ എന്നു പേരിട്ടിരിക്കുന്ന സംവിധാനം പലതവണ പരീക്ഷണം നടത്തി. ചാറ്റുകൾക്കിടെ അയയ്ക്കുന്ന വിഡിയോയും...

Media17 hours ago

Anti-Christian Conspiracy Used to Justify Proposed NGO Restrictions in India

India – Earlier this week, the Bharatiya Janata Party (BJP) led government proposed adding new restrictions to India’s Foreign Contribution...

us news17 hours ago

Covid-19 New Zealand: masks are not mandatory

  Face masks are no longer mandatory on public transport in most of New Zealand as Covid-19 cases continue to...

Media18 hours ago

കേന്ദ്രമന്ത്രി സുരേഷ് അംഗഡി കോവിഡ് ബാധിച്ച് മരിച്ചു

  ന്യൂഡൽഹി : കേന്ദ്ര റയിൽവേ സഹമന്ത്രി സുരേഷ് അംഗഡി (65) കോവിഡ് ബാധിച്ച് മരിച്ചു. ഡല്‍ഹി എംയിസില്‍ ചികിത്സയിലായിരുന്ന ഇദ്ദേഹത്തെ ആരോഗ്യനില മോശമായതിനെ തുടർന്ന് വെൻ്റിലേറ്ററിൽ...

Media2 days ago

പാസ്റ്റര്‍ ജയിംസ് വര്‍ഗീന് വാഹനാപകടത്തില്‍ പരിക്ക്

അങ്കമാലി: മലബാര്‍ തിയോളജിക്കല്‍ കോളേജ് പ്രസിഡന്റും ഐ പി സി മണ്ണാര്‍കാട് സെന്റര്‍ പാസ്റ്ററുമായ പാസ്റ്റര്‍ ജയിംസ് വര്‍ഗീസിന് പുലര്‍ച്ചെ രണ്ടു മണിയോടെ അങ്കമാലിയില്‍ വെച്ച് വാഹനാപകടത്തില്‍...

Media2 days ago

China bans teachers from mentioning God or prayer, intensifies crackdown

Teachers in China who mention God or religion risk employment termination as communist authorities increasingly control education materials and expand...

Trending