Connect with us

us news

കോവിഡ് 19: ആഫ്രിക്കയിലും രോഗം പടരുന്നു.

Published

on

വാഷിങ്ടൺ: ലോകത്ത് കോവിഡ് വൈറസ് ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം ഏഴര ലക്ഷം കടന്നു. അവസാന കണക്കുകൾ പ്രകാരം 7,84,314 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. വൈറസ് ബാധയേറ്റ 37,639 പേർ മരിക്കുകയും 1,65,370 പേർ രോഗമുക്തി നേടുകയും ചെയ്തു.

അമേരിക്കയിൽ രോഗ ബാധിതരുടെ എണ്ണം വീണ്ടും ഉയർന്നു. ആകെ 1,63,807 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇത് ചൈനയുടെ ഇരട്ടി വരും. 3,008 പേർ ഇതുവരെ മരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ, 5,846 പേർ സുഖം പ്രാപിച്ചു. ഇറ്റലി-1,01,739, സ്പെയിൻ-87,956, ചൈന-82,223, ജർമനി-66,885, ഫ്രാൻസ്-45,170, ഇറാൻ-41,495, യു.കെ-22,453 എന്നിങ്ങനെയാണ് രാജ്യം തിരിച്ചുള്ള കോവിഡ് ബാധിതരുടെ കണക്ക്. ഇറ്റലിയിൽ മരണ സംഖ്യ 11,591 ആയി ഉയർന്നു. സ്പെയിൻ-7,716, ചൈന-3,308, ജർമനി-645, ഫ്രാൻസ്-3,030, ഇറാൻ-2,757, യു.കെ-1,411 എന്നിങ്ങനെയാണ് രാജ്യം തിരിച്ചുള്ള മരണ നിരക്ക്.

അതേസമയം, ആഫ്രിക്കൻ വൻകരയിലും കോവിഡ് വൈറസ് ബാധ പടരുകയാണ്. ഇതുവരെ 4600 പേരിൽ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. രോഗം പിടിപ്പെട്ട 146 പേർ മരിച്ചു. 335 പേർ സുഖം പ്രാപിച്ചു. 46 ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യങ്ങളിൽ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എട്ട് രാജ്യങ്ങളിൽ വൈറസിന്‍റെ സാന്നിധ്യമില്ല. തെക്കേ ആഫ്രിക്കയിൽ സൗത്ത് ആഫ്രിക്ക-1250, വടക്കൻ ആഫ്രിക്കയിൽ ഈജിപ്ത് -576, ആൾജീരിയ-454, മൊറോക്കോ-450, പടിഞ്ഞാറൻ ആഫ്രിക്കയിൽ ബുർക്കിനോ പാസോ-222, ഐവറി കോസ്റ്റ്-165, ഘാന-15, മധ്യ ആഫ്രിക്കയിൽ കാമറൂൺ-113, കിഴക്കൻ ആഫ്രിക്കയിൽ മൗറീഷ്യസ്-102 എന്നിങ്ങനെയാണ് കൂടുതൽ രോഗ ബാധിതരുള്ള ആഫ്രിക്കൻ രാജ്യങ്ങൾ. സീറ ലിയോൺ, സാവോ ടോം ആൻഡ് പ്രിൻസിപ്പി, മലാവി, കൊമോറോവ്, ലെസോതോ, ബോറ്റ് വാന, ബുറൂണ്ടി, തെക്കൻ സുഡാൻ എന്നീ രാജ്യങ്ങളിൽ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല.

us news

ഫാ. സ്റ്റാന്‍ സ്വാമിയുടെ മരണത്തില്‍ ഇന്ത്യ സ്വതന്ത്ര അന്വേഷണം നടത്തണം: യു.എസ് പാര്‍ലമെന്റില്‍ പ്രമേയം

Published

on

വാഷിംഗ്ടണ്‍: മനുഷ്യാവകാശ പ്രവര്‍ത്തകനായിരുന്ന ഫാദര്‍ സ്റ്റാന്‍ സ്വാമി കസ്റ്റഡിയിലിരിക്കെ മരിച്ച സംഭവത്തില്‍ ഇന്ത്യ സ്വതന്ത്ര അന്വേഷണം നടത്തണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് യു.എസ് പാര്‍ലമെന്റില്‍ പ്രമേയം. ജനപ്രതിനിധി സഭയില്‍യുവാന്‍ വര്‍ഗാസ്, ജിം മക്ഗവേണ്‍, ആന്ദ്രേ കാഴ്സന്‍ എന്നിവര്‍ ചേര്‍ന്നാണ് പ്രമേയം അവതരിപ്പിച്ചത്. ഇന്ത്യയില്‍ ഭീകരവിരുദ്ധ നിയമം ഉപയോഗിച്ച് മനുഷ്യാവകാശ പ്രവര്‍ത്തകരെയും രാഷ്ട്രീയ എതിരാളികളെയും ഇല്ലായ്മ ചെയ്യാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുവെന്ന ആശങ്കയോടെയാണ് പ്രമേയം അവതരിപ്പിച്ചത്. 2021 ജൂലൈ അഞ്ചിനാണ് സ്റ്റാന്‍ സാമി അന്തരിച്ചത്. രാജ്യദ്രോഹ നിയമം പൂര്‍ണമായും ഇല്ലാതാക്കാന്‍ ഇന്ത്യന്‍ പാര്‍ലമെന്റ് തയാറാകണമെന്ന് പ്രമേയത്തില്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

കൊളോണിയല്‍ കാലഘട്ടത്തില്‍ നിലവില്‍വന്ന രാജ്യദ്രോഹ നിയമം റദ്ദാക്കിയ സുപ്രീംകോടതി നടപടിയെ യു.എസ് പാര്‍ലമെന്റ് അംഗങ്ങള്‍ പ്രകീര്‍ത്തിച്ചു. 1948ല്‍ ഐക്യരാഷ്ട്രസഭ സ്വീകരിച്ച സാര്‍വത്രിക മനുഷ്യാവകാശ പ്രഖ്യാപനത്തിലെ 19-ാം വകുപ്പു പ്രകാരം, അഭിപ്രായ സ്വാതന്ത്ര്യം എന്നത് മൗലികാവകാശമാണെന്ന് പ്രമേയം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. സ്റ്റാന്‍ സാമി ശബ്ദമില്ലാത്തവരുടെ ശബ്ദമായിരുന്നു. ആദിവാസികള്‍ ഉള്‍പ്പെടെ അരികുവത്കരിക്കപ്പെട്ടവര്‍ക്കായി അദ്ദേഹം പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവെന്നും പ്രമേയത്തില്‍ പറയുന്നു.
Sources:nerkazhcha

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

ബെറിൽ കൊടുങ്കാറ്റിൽ ഉലഞ്ഞ് ടെക്സസ്; എട്ട് മരണം, 24 മണിക്കൂറിന് ശേഷവും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾക്ക് വൈദ്യുതിയില്ല, മലയാളികളും ദുരിതത്തിൽ

Published

on

ഹൂസ്റ്റൺ: ബെറിൽ ചുഴലിക്കാറ്റ് തെക്ക്-കിഴക്കൻ ടെക്സസിലും ലൂസിയാനയിലും ആഞ്ഞടിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് കുറഞ്ഞത് എട്ട് പേർ മരിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട്. നിരവധി മലയാളി കുടുംബങ്ങൾ അടക്കം ഏകദേശം മൂന്ന് ദശലക്ഷം ആളുകൾക്ക് വൈദ്യുതി വിച്ഛേദിച്ചു.
തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെ കാറ്റഗറി വൺ ചുഴലിക്കാറ്റായി ബെറിൽ തെക്കൻ യുണൈറ്റഡ് സ്‌റ്റേറ്റ്‌സിൽ പതിച്ചെങ്കിലും പിന്നീട് അത് ഉഷ്ണമേഖലാ ന്യൂനമർദമായി തരംതാഴ്ത്തപ്പെട്ടു.

വിനാശകരമായ കാറ്റ്, 15 ഇഞ്ച് (38 സെൻ്റീമീറ്റർ) വരെ മഴ പെയ്യുമെന്നും “ജീവന് ഭീഷണി ആണെന്നും” ഉദ്യോഗസ്ഥർ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. ഹൂസ്റ്റണിലെ പ്രധാന വിമാനത്താവളത്തിൽ തിങ്കളാഴ്ച 1,100-ലധികം ഫ്ലൈറ്റുകൾ റദ്ദാക്കിയതായി flightaware.com റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ വരെ ടെക്‌സാസിലെ 2.3 ദശലക്ഷം ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വൈദ്യുതി ഇല്ലായിരുന്നു. ലൂസിയാനയിലും അർക്കൻസസിലും പലയിടത്തും മോശം അവസ്ഥ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു. ബുധനാഴ്ച അവസാനത്തോടെ കുറഞ്ഞത് ഒരു ദശലക്ഷം ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് വൈദ്യുതി പുനഃസ്ഥാപിക്കാൻ പദ്ധതിയിട്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് ടെക്സസ് ആസ്ഥാനമായുള്ള യൂട്ടിലിറ്റി പ്രൊവൈഡറായ സെൻ്റർപോയിൻ്റ് എനർജി പറഞ്ഞു.

ചുഴലിക്കാറ്റ് കരീബിയൻ ദ്വീപുകളിൽ വൻ നാശം വിതച്ചു. കുറഞ്ഞത് 10 പേർക്ക് ജീവഹാനി സംഭവിച്ചു. യുഎസിൽ, ടെക്‌സാസിലെ ഹാരിസ്, മോണ്ട്‌ഗോമറി കൗണ്ടികളിൽ ഏഴു പേർ മരിച്ചതായും അയൽരാജ്യമായ ലൂസിയാനയിൽ ഒരു മരണം കൂടി സ്ഥിരീകരിച്ചതായും അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

ഹാരിസ് കൗണ്ടിയിൽ കാറ്റിൽ വൈദ്യുതി ലൈനുകൾ തകരുകയും വീടിന് മുകളിൽ മരം പതിക്കുകയും ചെയ്തു. മേൽക്കൂര തകർന്ന് 53 കാരനായ ഒരാൾ മരിച്ചു. ഹൂസ്റ്റണിൻ്റെ ചില ഭാഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന അതേ കൗണ്ടിയിൽ, 73 വയസ്സുള്ള മുത്തശ്ശി മരിയ ലോറെഡോ വീടിന്റെ മേൽക്കൂരയിലൂടെ മരം വീണ് മരിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു.

മരം വീണപ്പോൾ മകനും ഭാര്യയും രണ്ടും ഏഴും വയസ്സുള്ള രണ്ട് പേരക്കുട്ടികളുമൊത്ത് അവൾ വീട്ടിലായിരുന്നുവെന്ന് ലോറെഡോയുടെ കുടുംബം വാർത്താ സ്റ്റേഷനോട് പറഞ്ഞു. മറ്റ് കുടുംബാംഗങ്ങൾക്ക് പരിക്കേറ്റിട്ടില്ല. ഹാരിസ് കൗണ്ടിയിൽ, ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് ജീവനക്കാരനായ റസ്സൽ റിച്ചാർഡ്‌സൺ (54) ജോലിസ്ഥലത്തേക്ക് പോകുന്ന വഴിയിൽ പ്രളയ വെള്ളത്തിലൂടെ വാഹനമോടിക്കാൻ ശ്രമിച്ചതിനെ തുടർന്ന് മുങ്ങിമരിച്ചുവെന്ന് ഹൂസ്റ്റൺ പോലീസ് അറിയിച്ചു. ഇടിമിന്നലിൽ ഉണ്ടായ തീപിടുത്തത്തിൽ ഒരാൾ കൂടി മരിച്ചതായി ഹൂസ്റ്റൺ മേയർ പറഞ്ഞു.

മോണ്ട്ഗോമറി കൗണ്ടിയിൽ മൂന്ന് പേർ കൊല്ലപ്പെട്ടു. ട്രാക്ടർ ഓടിക്കുന്നതിനിടെ മരം വീണ് ഒരാൾ മരിച്ചതായും ടെന്റിന് മുകളിൽ മരം വീണ് വീടില്ലാത്ത രണ്ട് പേർ മരിച്ചതായും ഉദ്യോഗസ്ഥർ പറയുന്നു. ഹ്യൂസ്റ്റൺ താഴ്ന്ന തീരദേശ നഗരമാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത് വെള്ളപ്പൊക്കത്തിന് സാധ്യതയുണ്ട്.

ഹൂസ്റ്റൺ മേഖലയിൽ കാറ്റിൻ്റെ വേഗത 75 മൈൽ (120 കിമീ/മണിക്കൂർ) ആയി ഉയർന്നു. കൊടുങ്കാറ്റ് ആഞ്ഞടിച്ചപ്പോൾ കാറ്റ് 87 മൈൽ വരെ എത്തി. ദേശീയ ചുഴലിക്കാറ്റ് കേന്ദ്രം റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ബെറിലിന് ക്രമേണ വടക്ക്-വടക്കുകിഴക്ക് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നതിനാൽ ശക്തി കുറയുന്നത് തുടരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പക്ഷേ മിന്നൽ വെള്ളപ്പൊക്കവും കനത്ത മഴയും അപകടസാധ്യതയായി തുടരുന്നു.

ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ കൊടുങ്കാറ്റിനെത്തുടർന്ന് 20,000-ത്തിലധികം ആളുകൾക്ക് വൈദ്യുതിയില്ലാതേ ലൂസിയാനയിൽ കഴിയേണ്ടി വന്നു. ലൂസിയാനയിൽ തിങ്കളാഴ്ച ബെറിൽ ചുഴലിക്കാറ്റ് സൃഷ്ടിച്ചതായി നാഷണൽ വെതർ സർവീസ് (NWS) പറഞ്ഞു. ചൊവ്വാഴ്ച, മിസോറി, ടെന്നസി, കെൻ്റക്കി, ഇല്ലിനോയിസ്, ഇന്ത്യാന, ഒഹായോ എന്നിവിടങ്ങളിലേക്ക് ട്വിസ്റ്ററുകളുടെ അപകടസാധ്യത മാറുമെന്ന്വിലയിരുത്തുന്നു. കോർപസ് ക്രിസ്റ്റി, ഹൂസ്റ്റൺ, ഗാൽവെസ്റ്റൺ, ഫ്രീപോർട്ട്, ടെക്‌സസ് സിറ്റി തുറമുഖങ്ങളെല്ലാം അടച്ചു.

ടെക്സസ് നാഷണൽ ഗാർഡിലെ അംഗങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെ ബെറിലിൻ്റെ അനന്തരഫലങ്ങൾ നേരിടാൻ 2,500-ലധികം എമർജൻസി റെസ്‌പോണ്ടർമാരെ സജ്ജരാക്കിയിട്ടുണ്ട്.
ബെറിൽ മിസിസിപ്പി ഉൾപ്പെടെയുള്ള അമേരിക്കയുടെ മധ്യ സംസ്ഥാനങ്ങളിലൂടെ കിഴക്കോട്ട് നീങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു.
നിലവിൽ മിതമായതോ കഠിനമായതോ ആയ വരൾച്ച നേരിടുന്ന പ്രദേശങ്ങളായ സെൻട്രൽ, പടിഞ്ഞാറൻ ടെക്സാസ് ഒഴിവാക്കുമെന്ന് ആണ് പ്രവചിക്കപ്പെട്ടത്.
Sources:azchavattomonline.com

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

us news

എന്തുകൊണ്ട് ഈ ഫാമിലി കോൺഫറൻസ് ?

Published

on

പെൻസിൽവേനിയ”:ഫാമിലി കോൺഫറൻസുകൾ കുടുംബവുമായുള്ള ബന്ധം ആഴപ്പെടുത്തുന്ന എന്നെന്നും ഓർമയിൽ സൂക്ഷിക്കാവുന്ന നിമിഷങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു!

ഫാമിലി കോൺഫറൻസുകൾ നാലു ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന, ജീവിതത്തെ മാറ്റിമറിക്കുന്ന കുടുംബ സംഗമങ്ങളാണ്. ഒരു കോൺഫറൻസിലെങ്കിലും പങ്കെടുത്തിട്ടുള്ള ഏതൊരാൾക്കും കോൺഫറൻസിനെ ധന്യമാക്കുന്ന കൂട്ടായ്മാ മനോഭാവവും പ്രചോദനാത്മക സന്ദേശങ്ങളും ഹാൻഡ്-ഓൺ വർക്ക്‌ഷോപ്പുകളും മുന്നോട്ടുള്ള ജീവിതത്തിൽ പ്രതീക്ഷയുടെ അനുഭവങ്ങളാണ് സമ്മാനിക്കുക. മറ്റ് കുടുംബങ്ങളുമായി പുതിയ സൗഹൃദങ്ങൾ രൂപപ്പെടുത്തുന്നതിനും മുൻ വർഷങ്ങളിലെ കോൺഫറൻസുകളിൽ ലഭിച്ച ബന്ധങ്ങൾ ദൃഢമാക്കുന്നതിനും കോൺഫറൻസുകൾ സഹായിക്കുന്നു.

ദൈവവചനത്തെ ബഹുമാനിക്കുന്നതിൽ ജീവിതത്തിൻ്റെ എല്ലാ മേഖലകളിലും ചെറുപ്പക്കാരും പ്രായമായവരും ഒരുപോലെ വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നതിനാൽ ആധ്യാത്മിക ജീവിതത്തെ പോഷിപ്പിക്കുന്നതിനാണ് ഈ സമ്മേളനങ്ങൾ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. നമ്മെ ആകർഷിക്കുകയും അവസാനം വരെ നിലനിർത്തുകയും ചെയ്യുന്ന ദൈവിക ഉൾക്കാഴ്ചയും കാഴ്ചപ്പാടും നിലനിർത്തേണ്ടത് കൂട്ടായ ഉത്തരവാദിത്തമാണ്, സമൂഹ നന്മയെ ലാക്കാക്കിയുള്ളതാണ് .

കോൺഫറൻസിന്റെ തുടക്കം മുതൽ ദൈവം ലക്ഷ്യമിടുന്നത് ഇതാണ് എന്ന് ഉറച്ച ബോധ്യമുണ്ട്. ഈ വെളിപ്പെടുത്തൽ യഥാർത്ഥമായിരിക്കണമെന്നും വിശുദ്ധരുടെ വ്യക്തിപരവും കൂട്ടായതുമായ സാക്ഷ്യങ്ങളിൽ ഇത് വെളിപ്പെടുത്തേണ്ടതുണ്ടെന്നും അറിയാം. ഉപദേശങ്ങൾക്കും സ്വർഗ്ഗീയ ദർശനങ്ങളെ ദൈവജനത്തിലൂടെ മനസിലാക്കുന്നതിനും , ദൈവ വചന ശുശ്രൂഷ പ്രധാനമാണ്.

ദൈവവുമായി കൂടുതൽ അടുപ്പം വളർത്തിയെടുക്കാൻ കുടുംബങ്ങളെയും വ്യക്തികളെയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ദൈവവചനത്തെ കേന്ദ്രീകരിച്ച് ഒരു കുടുംബമായി ഒരുമിച്ച് വളരാൻ അവരെ പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുകയാണ് ഈ കോൺഫറൻസിലൂടെ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. .മുതിർന്നവർക്കുള്ള സെഷനുകൾ, ചെറുപ്പക്കാർക്കുള്ള കാലടിപ്പാതകൾ, കുട്ടികൾക്കുള്ള പ്രോഗ്രാമുകൾ എന്നിവയിലൂടെ, ക്രിസ്തുവിനൊപ്പമുള്ള, പൂർണ്ണമായി സമർപ്പിക്കപ്പെട്ട ജീവിതം നയിക്കാനുള്ള വെല്ലുവിളിയാണ് മുന്നിലുള്ളത്.

വിവിധ പ്രസംഗകരുടെ പ്രചോദനാത്മക സന്ദേശങ്ങൾ മാത്രമല്ല, സമാന ചിന്താഗതിക്കാരായ മറ്റ് കുടുംബങ്ങൾക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാനും പരസ്പരം പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാനും അവസരങ്ങളും ഉണ്ട്. ദൈവവചനകേന്ദ്രീകൃതമായ ഈ കൂട്ടായ്മയിലേക്ക് മറ്റ് കുടുംബങ്ങൾക്കൊപ്പം ചേരാൻ ഞങ്ങൾ എല്ലാവരെയും ക്ഷണിക്കുകയാണ്. ഈ ലോകത്തിന്റേതായ അരാജകത്വങ്ങള്ക്കിടയിൽ ഫാമിലി കണക്ഷനുകൾ സൗജന്യമാണ്, കുടുംബങ്ങൾക്ക് അധ്യാപനവും പ്രോത്സാഹനവും കൂട്ടായ്മയും നൽകുന്ന നാല് ദിവസത്തെ പ്രോഗ്രാമുകളാണവ, ഈ പ്രോഗ്രാമുകൾ നമ്മിൽ നിന്നും നമ്മുടെ സാഹചര്യങ്ങളിൽ നിന്നും യേശുവിലേക്ക് നോക്കാൻ നമ്മെ ക്ഷണിക്കുകയാണ് . ശക്തമായ ദൈവവചന സന്ദേശങ്ങൾ കേൾക്കാനും പ്രോത്സാഹജനകമായ കൂട്ടായ്മയിൽ പങ്കുചേരാനും നോർത്ത് അമേരിക്കയിലെ മറ്റ് കുടുംബങ്ങളുമായി ഒത്തുകൂടാം.

ക്രിസ്തുവിനൊപ്പമുള്ള യാത്രയിൽ വിശ്വസ്തതയോടെ മുന്നോട്ട് പോകാൻ ഈ കോൺഫറൻസ് നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തെ പ്രചോദിപ്പിക്കട്ടെ എന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രാർത്ഥിക്കുകയാണ് . മികച്ച അധ്യാപനത്തിന്റെയും കൂട്ടായ്മയുടെയും ഒരു വാരാന്ത്യം. അത് പള്ളിയിലെ പരിപാടികളോ സ്കൂൾ പ്രോജക്ടുകളോ അല്ലെങ്കിൽ വീടിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള കാര്യങ്ങളുടെ നീളുന്ന പട്ടികയോ ആകട്ടെ, എല്ലാ കുടുംബത്തിൻ്റെയും ഷെഡ്യൂൾ പൂർണമായിരിക്കുന്നു! ആ തിരക്കിലേക്ക്, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും ഇൻറർനെറ്റിൽ നിന്നും നമ്മൾ ദിവസേന എടുക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ ചേർക്കുക.

കുടുംബ ബന്ധങ്ങൾ അരാജകത്വത്തിൽ നിന്ന് ഇടവേള നൽകുന്നു. സ്വയം പുനഃക്രമീകരിക്കാനുള്ള അവസരവും നൽകുന്നു. വാരാന്ത്യത്തിലെ സന്ദേശങ്ങളും കൂട്ടായ്മകളും ക്രിസ്തുവിനെ മുറുകെപ്പിടിച്ച് കുഴപ്പങ്ങളിൽ പെടാതെ നമ്മെ രക്ഷിക്കുന്നു. ക്രിസ്തു നമ്മിലും നമുക്കു ചുറ്റും ചെയ്യുന്നതെല്ലാം കാണാനും നമ്മെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. ഷെഡ്യൂളിൽ ചെറിയ കുട്ടികൾക്കുള്ള പാട്ടും കഥാ സമയവും കുടുംബ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കുള്ള സമയവും ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഫാമിലി കണക്ഷനുകളുടെ പിന്നിലെ ആശയം കോൺഫറൻസിൻ്റെ ഒരു മോഡൽ നിങ്ങൾക്കായി കൊണ്ടുവരുന്നു എന്നതാണ്. നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും ആവശ്യമുള്ള മേഖലകളിൽ നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിന് ഇത് പ്രോത്സാഹനമാകും ! എന്തുകൊണ്ട്? കാരണം, ജീവിതപ്രയാസങ്ങൾക്കിടയിലും ക്രിസ്തുവിനെ ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങുന്ന മറ്റു വിശ്വാസികളുമായുള്ള കൂട്ടായ്മ നമ്മെയും അങ്ങനെ ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിക്കും. ലോകത്തിലേക്ക് നോക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ വിഷമിക്കും. നിങ്ങളിലേക്ക് നോക്കിയാലും നിങ്ങൾ വിഷാദത്തിലാകും. എന്നാൽ ദൈവത്തിലേക്ക്

നോക്കുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് സമാധാനം ലഭിക്കും . അതുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾ ഞങ്ങളോടും നിങ്ങളുടെ പ്രദേശത്തുള്ള മറ്റ് വിശ്വാസികളോടും ഒരുമിച്ച് ദൈവവചനത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള കൂട്ടായ്മയിൽ ചേരണമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ഇതിലൂടെ നിങ്ങളോരോരുത്തർക്കും ദൈവനാമത്തിൽ പുതു ഊർജവും ഉത്സാഹവും അനുഭവവേദ്യമാകണമെന്ന് തന്നെയാണ് കോൺഫറൻസിന്റെ ഉദ്ദേശ്യ ലക്ഷ്യവും.

ഒരിയ്ക്കൽ കൂടി എല്ലാവർക്കും ലാങ്കസ്റ്ററിലേക്ക് സ്വാഗതം.
Sources:nerkazhcha

http://theendtimeradio.com

Continue Reading
Advertisement The EndTime Radio

Featured

National17 hours ago

Son of Bihar Pastor Killed as He Slept at Home

India — In the middle of the night on July 7, Hindu extremists broke into the home of Pastor Sushil...

National17 hours ago

ഐപിസി വെമ്പായം സെൻ്റർ കൺവെൻഷൻ 2024 സെപ്റ്റംബർ 26, 27, 28 ,29 എന്നീ ദിവസങ്ങളിൽ നാലാഞ്ചിറയിൽ

ഐപിസി വെമ്പായം സെൻ്റർ കൺവെൻഷൻ 2024 സെപ്റ്റംബർ 26, 27, 28 ,29 [ വ്യാഴം, വെള്ളി, ശനി, ഞായർ ]എന്നീ ദിവസങ്ങളിൽ സെൻ്റർ സഭയായ നാലാഞ്ചിറ...

National17 hours ago

പെന്തക്കോസ്തൽ കൗൺസിൽ ഓഫ് ഇന്ത്യ ( PCI) എന്ന കൂട്ടായ്മയുടെ ശക്തമായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ തിരുവനന്തപുരത്ത്

പെന്തക്കോസ്തൽ കൗൺസിൽ ഓഫ് ഇന്ത്യ ( PCI) എന്ന കൂട്ടായ്മയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വളരെ ശക്തമായി നടന്നു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് സമീപ പ്രദേശങ്ങളിൽ ഈ കഴിഞ്ഞ നാളുകളിൽ സഭകൾക്കും, പാസ്റ്റർമാർക്കും...

world news18 hours ago

കത്തോലിക്ക റേഡിയോ സ്റ്റേഷന്‍ അടച്ചുപൂട്ടി; സ്വേച്ഛാധിപത്യം തുടര്‍ന്ന് നിക്കരാഗ്വേ

മനാഗ്വേ: ഭരണകൂട സ്വേച്ഛാധിപത്യത്തിനെതിരെ പോരാടിയതിന് രാജ്യത്തു നിന്നു പുറത്താക്കിയ ബിഷപ്പ് റൊളാൻഡോ അൽവാരെസ് പില്‍ക്കാലത്ത് ആരംഭിച്ച കത്തോലിക്ക റേഡിയോ സ്റ്റേഷന്‍ നിക്കരാഗ്വേ സര്‍ക്കാര്‍ അടച്ചുപൂട്ടി. ‘റേഡിയോ മരിയ’...

Travel18 hours ago

സഞ്ചാരികൾക് സന്തോഷവാർത്ത, വിസയില്ലാതെ ഇന്ത്യക്കാർക്ക് പോകാൻ ഒരു രാജ്യം കൂടെ

വിസയില്ലാതെ ഇന്ത്യക്കാര്‍ക്ക് ഇന്തോനേഷ്യയിലേക്ക് വിനോദസഞ്ചാരത്തിന് വഴിയൊരുങ്ങുന്നു. അവിടുത്തെ ക്ഷേത്രങ്ങളും ചരിത്ര സ്മാരകങ്ങളും പ്രകൃതി രമണീയതയും കണ്ട് ആസ്വദിക്കാന്‍ ഇനി പാസ്‌പോര്‍ട്ടും ചെലവിനുള്ള പണവും മതിയാകും. ഇന്ത്യ ഉള്‍പ്പടെ...

National2 days ago

അറിവ് 2024 പി.വൈ പി എ മെഗാ ബൈബിൾ ക്വിസ് നടത്തും

പെന്തകോസ്ത് യങ്ങ് പീപ്പിൾസ് അസോസിയേഷൻ (PYPA) കേരള സ്റ്റേറ്റിൻ്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഗുഡ്ന്യൂസ് വീക്കിലിയുടെ സഹകരണത്തോടെ മെഗാ ഗ്രൂപ്പ് ബൈബിൾ ക്വിസ് നടത്തും.ഓഗസ്റ്റ് 20 തിന് കുമ്പനാട് ഹെബ്രോൻ...

Trending