Connect with us
img-4
1
151
151 - copy
logo-full

Cricket

ഐ.പി.എൽ: രാജസ്ഥാന്‍ റോയല്‍സിനെ വെട്ടി കിംഗ്‌സ് ഇലവന്‍ പഞ്ചാബ്

Published

on

 

ഇന്ത്യന്‍ പ്രീമിയം ലീഗില്‍ ഇന്നത്തെ കളിയില്‍ രാജസ്ഥാന്‍ റോയല്‍സ്, കിംഗ്‌സ് ഇലവന്‍ പഞ്ചാബിനോട്  ഏറ്റുമുട്ടി ഒടുവില്‍ നിരാശരായി. 14 ഓവറുകള്‍ പിന്നിടും വരെ ആവേശവും പ്രതീക്ഷയും നിലനിറുത്തിയ ശേഷമാണ് റോയല്‍സ് ദയനീയമായി പിന്‍വാങ്ങിയത്. പഞ്ചാബ്  ഉയർത്തിയ  185 റണ്‍സ് വിജയ ലക്ഷ്യത്തെ പിന്തുടര്‍ന്ന റോയല്‍സിന് കേവലം 14 റണ്‍സ് അകലെ വച്ച് കളിയവസാനിപ്പിക്കേണ്ടി വന്നു. ടോസ് നേടിയെങ്കിലും കിംഗ്സിനെ ബാറ്റിംഗിന് അയയ്ക്കുകയായിരുന്നു റോയല്‍സ്. ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ ബാറ്റിംഗ് തെരഞ്ഞെടുത്ത കിംഗ്‌സ് ഇലവന്‍ ഗയിലിന്റെ ത്രസിപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനത്തോടെ നേടിയെടുത്തത് 184 എന്ന കൂറ്റന്‍ സ്‌കോറാണ്. നാലാം പന്തില്‍ തന്നെ 4 റന്‍സുമായി കെ.എല്‍.രാഹുല്‍ പുറത്തായി. ഗെയ്ലും മായങ്ക് അഗര്‍വാളും കളത്തില്‍ നിറഞ്ഞു നിന്നുവെങ്കിലും 56 റണ്‍സ് നേടി ആ കൂട്ടുകെട്ടിന് പിന്തിരിയേണ്ടി വന്നു.

പിന്നെ ഗെയ്ലിനൊപ്പം സര്‍ഫറാസ് ഖാനെത്തിയതോടെ മന്ദഗതിയിലായിരുന്ന കിംഗ്സ് ഇലവന്റെ സ്‌കോറിംഗ് ശരവേഗത്തില്‍ പാഞ്ഞു. 47 പന്തില്‍ നിന്നും 79 റണ്‍സ് നേടിയ ഗെയ്ല്‍ എട്ട് ഫോറും നാലു സിക്സും അടിച്ച് കളിക്കളം ഇളക്കി മറിച്ചു. മറുപടി ബാറ്റിംഗിനിറങ്ങിയ റോയല്‍സിന്റെ ആദ്യ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമാകുമ്പോള്‍ തന്നെ 78 റണ്‍സ് കരസ്ഥമാക്കിയിരുന്നു. 14 ഓവര്‍ വരെ തിളങ്ങി നിന്ന രാജസ്ഥാന്‍ റോയല്‍സിന്റെ പതനമാണ് പിന്നീട് കാണികള്‍ക്ക് കാണേണ്ടി വന്നത്. കിംഗ്‌സിന്റെ ബൗളിംഗ് പ്രഹരത്തില്‍ തുടരെ തുടരെ വിക്കറ്റുകള്‍ വീണ് ഏഴ് പേര്‍ക്ക് കളം വിടേണ്ടി വന്നു. കിംഗ്‌സ് ഇലവനായി സാം കുറാന്‍, മുജീബ് ഉര്‍ റഹ്മാന്‍, അങ്കിത് രാജ്പുത് എന്നിവര്‍ രണ്ടു വിക്കറ്റ് വീതം വീഴ്ത്തി. സ്‌കോര്‍: കിംഗ്‌സ് ഇലവന്‍ 20 ഓവറില്‍ 4 വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തില്‍ 184, രാജസ്ഥാന്‍ റോയല്‍സ് 20 ഓവറില്‍ 9 വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തില്‍ 170.

Cricket

കേരള ക്രിക്കറ്റ് ടൂര്‍ണ്ണമെന്റ് ജൂലൈ മൂന്നിന് ചിക്കാഗോയില്‍

Published

on

ചിക്കാഗോ: വുഡ് റിഡ്ജ് ക്രിക്കറ്റ് ക്ലബ്ബിന്റെയും ഫൈവ് സ്റ്റാര്‍ ലോജിസ്റ്റിക് സര്‍വീസ് ഐ എന്‍ സിയുടെയും സംയുക്ത ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ 2021 ജൂലൈ 03 ശനിയാഴ്ച ചിക്കാഗോയില്‍ വച്ച് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കേരള ക്രിക്കറ്റ് ടൂര്ണമെന്റിലേക്ക് ഏവര്‍ക്കും സ്വാഗതം .
വുഡ്റിഡ്ജ് ക്രിക്കറ്റ് ക്ലബ്ബ് സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 3000 ഡോളര്‍ ഒന്നാം സമ്മാനവും തോമസ് കുരുവിള കരിക്കുലം സ്‌പോണ്‍സര്‍ ചെയ്യുന്ന 1500 ഡോളര്‍ രണ്ടാം സമ്മാനവും വിജയികള്‍ക്ക് ലഭിക്കുന്നു. ചടങ്ങില്‍ ഡബ്ലിയൂ സിസിയുടെ റാഫിള്‍ ടിക്കറ്റ് നറുക്കെടുപ്പ് നടത്തുന്നതും കേരള തനിമയാര്‍ന്ന തട്ടുകട ഫുഡ് കോര്‍ണറും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.
ഈ മത്സരത്തിന്റെ തത്സമയ സംപ്രേക്ഷണം യൂട്യുബിലും ഫേസ്ബുക്കിലും കെവി ടിവിയിലും ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് ബന്ധപ്പെടുക: ജോസഫ് ജോര്‍ജ്: +1 (630) 4321888, അനൂപ് ഇല്ലിപ്പറമ്പില്‍ +1 (347) 8612625.
കടപ്പാട് :ആഴ്ച്ച വട്ടം ഓൺലൈൻ

Continue Reading

Cricket

T20 World Cup likely to be shifted from India to UAE

Published

on

he Board of Control for Cricket in India (BCCI) has kept UAE as a backup venue for the T20 World Cup – scheduled in India between October 18-November 15 – if the pandemic situation does not improve in the country. India reported 379,257 new infections and 3645 new deaths on Thursday as that country’s health crises worsened.

Dhiraj Malhotra, the general manager for game development of the BCCI – who is also a tournament director – told the BBC : “So, I’m doing everything we can to make sure it happens (in India)…”

“We will be doing normal scenario, and worst case scenario, so with all that we’re talking to the ICC at the moment,” he added.

Asked which country would host the event if it did not go ahead in India, Malhotra said, “It would be the UAE. We’re hoping again that it would be done by the BCCI. So, we’ll take the tournament there, but it’ll still be done by the BCCI.”

An International Cricket Council (ICC) spokesperson told Sportstar: “It’s too early to make a call. We are monitoring the situation and are in contact with the BCCI.”

A few office bearers also indicated that efforts are on to host the tournament in a cluster-caravan format similar to the Indian Premier League. “We have shortlisted nine venues and there is a possibility that we will have to cut down the number of venues to four or five. But yes, it would all depend on how the situation is then. As of now, we are not thinking of shifting the tournament elsewhere,” the official said.

“It is an ICC event and they will have to take the final call,” the official said. “The tournament is still six months away and with the vaccination drive going up, we are still confident of hosting the tournament at home.”

A decision is expected in the ICC meeting in June.

Continue Reading

Subscribe

Enter your email address

Featured

us news3 hours ago

അമേരിക്കയിൽ ദുരൂഹമരണങ്ങൾക്ക് പിന്നിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നുള്ള പെർഫ്യൂം

ന്യൂയോർക്ക്: അമേരിക്കയിൽ വിവിധയിടങ്ങളിലുണ്ടായ ദുരൂഹമരണങ്ങൾക്ക് പിന്നിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് കയറ്റി അയച്ച പെർഫ്യൂം എന്ന് സംശയം. അമേരിക്കയിലെ സെൻറർ ഫോർ ഡിസീസ് കൺട്രോൾ ആന്റ് പ്രിവൻഷൻ (സിഡിസി)...

us news3 hours ago

യുഎസിൽ 650 പേർ ചികിത്സയിൽ വൈറസ് ബാധ സവോളയിൽ നിന്ന്

വാഷിങ്ടൺ: സവോളയിൽ നിന്ന് പടർന്ന സാൽമൊണെല്ല വൈറസ് ബാധയെ തുടർന്ന് യുഎസിൽ 650 ലധികം പേർ ചികിത്സയിൽ. 37 സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ വൈറസ് ബാധ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. യുഎസ്...

Business4 hours ago

സൗജന്യമൊക്കെ കഴിഞ്ഞു; ഇനി സർവീസ് ചാർജും: പുതിയ നീക്കവുമായി ഫോൺ പേ

പ്രൊസസിങ് ഫീ ഈടാക്കി യുപിഐ പേമെന്റ് ആപ്ലിക്കേഷനായ ഫോണ്‍ പേ. 50 രൂപയ്ക്ക് മുകളില്‍ മൊബൈല്‍ റീച്ചാര്‍ജ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു രൂപ മുതല്‍ രണ്ട് രൂപ വരെയാണ്...

Media4 hours ago

അധ്യാപകരുടെ സ്വകാര്യ ട്യൂഷൻ വിലക്കി സർക്കാർ

കോളജ് അധ്യാപകരുടെ സ്വകാര്യ ട്യൂഷൻ കർശനമായി നിയന്ത്രിക്കാൻ സർക്കാർ. ട്യൂഷൻ വിലക്കിക്കൊണ്ട് കോളജ് വിദ്യാഭ്യാസ ഡയരക്ടർ സർക്കുലർ പുറപ്പെടുവിച്ചു. സ്വകാര്യ ട്യൂഷൻ സ്ഥാപന നടത്തിപ്പിന്റെ ഭാഗമായതായി വിജിലൻസ്...

Media5 hours ago

Egyptian Coptic Christians Disappear in Libya

International Christian Concern (ICC) has learned that since September 30, 2021, at least 17 Egyptian Coptic Christians have gone missing...

us news5 hours ago

Haitian gang head threatens to kill 17 abducted missionaries if demands not met

The boss of a notorious Haitian gang accused of kidnapping 17 members of a U.S.-based missionary group last weekend is...

Trending