Connect with us

Tech

ഗൂഗിൾ പ്ലസ് ഏപ്രിൽ രണ്ടിന് ഗുഡ്ബൈ പറയുന്നു

Published

on

 

ഗൂഗിൾ പ്ലസ് ഏ​പ്രി​ൽ ര​ണ്ടോ​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കും. ഇ​തോ​ടെ ഫോ​ട്ടോ​ക​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ ഉ​പ​യോ​ക്താ​വി​​െൻറ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍നി​ന്ന് എ​ല്ലാ ഉ​ള്ള​ട​ക്ക​വും ക​മ്പ​നി നീ​ക്കം ചെ​യ്യും. ഫെ​ബ്രു​വ​രി നാ​ലു മു​ത​ല്‍ പു​തി​യ അ​ക്കൗ​ണ്ടോ പേ​ജു​ക​ളോ ഉ​ണ്ടാ​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​റി​യി​പ്പ് ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ള്‍ക്ക് അ​യ​ച്ചു​തു​ട​ങ്ങി. ‘‘ഏ​പ്രി​ല്‍ ര​ണ്ടു മു​ത​ല്‍ നി​ങ്ങ​ളു​ടെ ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ പ്ല​സ് അ​ക്കൗ​ണ്ടും നി​ങ്ങ​ള്‍ നി​ര്‍മി​ച്ച ഗൂ​ഗ്​​ള്‍പ്ല​സ് പേ​ജു​ക​ളും പി​ന്‍വ​ലി​ക്ക​ും. അ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ ത​ന്നെ ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം നീ​ക്കം ചെ​യ്തു തു​ട​ങ്ങും. ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ പ്ല​സി​ല്‍ പ​ങ്കു​വെ​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള ചി​ത്ര​ങ്ങ​ള്‍, വി​ഡി​യോ​ക​ള്‍, ആ​ല്‍ബം ആ​ര്‍ക്കൈ​വ്, ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ പ്ല​സ് പേ​ജു​ക​ള്‍ എ​ല്ലാം ചെ​യ്യും. ഈ ​ഉ​ള്ള​ട​ക്ക​ങ്ങ​ള്‍ ന​ഷ്​​ട​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ ആ​ഗ്ര​ഹ​മി​ല്ലാ​ത്ത​വ​ര്‍ക്ക് അ​വ​രു​ടെ ഡാ​റ്റ ഡൗ​ണ്‍ലോ​ഡ് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ട്. ഏ​പ്രി​ലി​ന് മു​മ്പ്​ അ​വ ഡൗ​ണ്‍ലോ​ഡ് ചെ​യ്തി​രി​ക്ക​ണം. അ​തേ​സ​മ​യം, ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ ഫോ​ട്ടോ​സി​ലേ​ക്ക് ബാ​ക്ക് അ​പ് ചെ​യ്ത ഫോ​ട്ടോ​ക​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും നീ​ക്കം ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടി​ല്ല’’ -ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ കു​റ​വാ​ണ് പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​നം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള പ്ര​ധാ​ന കാ​ര​ണം. ഒ​പ്പം ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ പ്ര​തീ​ക്ഷ​ക്കൊ​ത്തു​യ​രു​ന്ന ഉ​ൽ​പ​ന്ന​മാ​ക്കി നി​ല​നി​ര്‍ത്തു​ന്ന​തി​ല്‍ വെ​ല്ലു​വി​ളി​ക​ളു​ളതു​കൊ​ണ്ടു​മാ​ണ് പൂ​ട്ടാ​ൻ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​തെ​ന്ന്​ ഗൂ​ഗ്​​ൾ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ പ്ല​സി​ലെ ഉള്ളടക്കങ്ങൾ നീ​ക്കം​ചെ​യ്യു​ന്ന പ്ര​ക്രി​യ​ക്ക്​ മാ​സ​ങ്ങ​ളെ​ടു​ക്കും. അ​തു​വ​രെ ഉള്ളടക്കങ്ങൾ അ​വി​ടെ​ത്ത​ന്നെ​യു​ണ്ടാ​വും. 2011ല്‍ ​എ​ത്തി​യ ഗൂ​ഗ്​​ള്‍ പ്ല​സ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​ക്ടോ​ബ​റി​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​നം നി​ര്‍ത്താ​ന്‍പോ​കു​ന്നു​വെ​ന്ന് അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നു..

Tech

വാട്സ്ആപ്പിൽ ഇനി യൂസർനെയിം സെറ്റ് ചെയ്യാം

Published

on

ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ മെസ്സേജിങ് അപ്ലിക്കേഷനായ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് മിക്കപ്പോഴും അപ്‌ഡേറ്റുകൾ നൽകികൊണ്ട് വാർത്തയിൽ ഇടം നേടാറുണ്ട്. ഇപ്പോളിതാ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് അതിന്റെ കാതൽ മാറ്റുന്ന ഒരു പുതിയ സവിശേഷതയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. അതായത് ഈ ആപ്പിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷത എന്ന് നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്ന ഒരു ഫീച്ചറിൽ മാറ്റം വരുന്നു. കോൺടാക്റ്റ് നമ്പറുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ആയിരുന്നു ഇതുവരെ ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ പ്രവർത്തിച്ചിരുന്നത്. ഇത് വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൻ്റെ പ്രധാന ആവശ്യകതയുമായിരുന്നു. എന്നാൽ ഇത് ഉടൻ അവസാനിക്കും. WABetaInfo റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ പ്രൊഫൈലുകൾക്കായി യുണീക്ക് യൂസർനെയിം (unique usernames) സൃഷ്ടിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ സവിശേഷതയിൽ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

കോൺടാക്റ്റ് നമ്പറുകൾ കൈമാറാതെ തന്നെ വ്യത്യസ്ത ആളുകളുമായി ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ ഈ യൂസർനെയിം ഉപയോഗിക്കാം. എന്നാൽ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് വെബ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമേ ഈ ഫീച്ചർ നിലവിൽ വരൂ. ഫീച്ചർ ഇപ്പോഴും വികസിപ്പിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതിനാൽ, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് വെബിലേക്കുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ഒരു പുതിയ ഇൻ്റർഫേസ് പ്രദർശിപ്പിച്ചുകൊണ്ട്, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് അതിൻ്റെ ഡിസൈൻ പരിഷ്‌ക്കരിക്കുന്നത് തുടരുന്നതായി കരുതുന്നു.

ഈ പുതിയ ഫീച്ചർ എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കും? മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾക്ക് സമാനമായി ഒരു യുണീക്ക് യൂസർനെയിം സൃഷ്ടിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ പ്രാപ്‌തമാക്കുന്ന ഒരു ഫീച്ചർ അവതരിപ്പിക്കുന്ന കാര്യം വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് പരിഗണിക്കുന്നു. വരാനിരിക്കുന്ന ഈ സവിശേഷത, മറ്റൊരു ഉപയോക്താവ് ഇതിനകം ഇതേ യൂസർനെയിം ഉപയോഗിക്കാത്തിടത്തോളം കാലം, ആവശ്യമുള്ള യൂസർനെയിം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കും.

ഭാവിയിലെ അപ്‌ഡേറ്റിൽ ഈ ഫീച്ചർ പുറത്തിറങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഡിസ്‌കോർഡ് പോലുള്ള പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ മുൻകാലങ്ങളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് യൂസർനെയിം അദ്വിതീയമായിരിക്കും. കൂടാതെ ഒരു ഡിസ്ക്രിമിനേറ്ററോ ടാഗോ ഉൾപ്പെടില്ല. ഇതിനർത്ഥം ഓരോ യൂസർനെയിമും വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും. ഇത് ഏതെങ്കിലും ആശയക്കുഴപ്പമോ ഒരേ പോലെ ഉള്ളതോ ആകുന്നത് തടയുന്നു.

സെറ്റ് ആപ്പ് പ്രോസസ്സിൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യതയ്ക്ക് വിധേയമായി ഒരു യുണീക്ക് യൂസർനെയിം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും. അത് അവരുടെ വ്യതിരിക്തമായ ഐഡൻ്റിഫയറായി വർത്തിക്കും. ഈ സമീപനം സ്വകാര്യതയ്ക്ക് മുൻഗണന നൽകുകയും മറ്റുള്ളവരുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന പ്രക്രിയയെ കാര്യക്ഷമമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ ഫോൺ നമ്പർ പങ്കിടാതെ തന്നെ ഓൺലൈനിൽ ഉണ്ടെന്ന് കാണിക്കുവാനും മറ്റും പ്രാപ്തരാക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ ഒരു യൂസർനെയിം സജ്ജീകരിച്ചാലും, നിങ്ങളുടെ ഫോൺ നമ്പർ ഇതിനകം ഉള്ള ആളുകൾക്ക് തുടർന്നും വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ നിങ്ങളെ കണ്ടെത്താനും ബന്ധപ്പെടാനും കഴിയും. നിങ്ങളുടെ നിലവിലുള്ള കോൺടാക്റ്റുകൾക്ക് തുടർന്നും നിങ്ങളിലേക്ക് എത്തിച്ചേരാനാകുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കും. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു യൂസർനെയിം സജ്ജീകരിക്കുന്നത് സ്വകാര്യതയുടെ ഒരു അധിക പടി ആയി കണക്കാക്കാം. കാരണം നിങ്ങളുടെ യൂസർനെയിമോ ഫോൺ നമ്പറോ അറിയുന്നവർക്ക് മാത്രമേ നിങ്ങളുമായി സംഭാഷണങ്ങൾ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയൂ.

ആർക്കൊക്കെ നിങ്ങളെ ബന്ധപ്പെടാം എന്നതിൽ കൂടുതൽ നിയന്ത്രണം നൽകുകയും നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ കൂടുതൽ പരിരക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യും. വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഈ സവിശേഷതയെ കുറിച്ച് കുറച്ച് കാലമായി സംസാരിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് ഇപ്പോഴും വികസനത്തിലാണ്. അതിൻ്റെ റിലീസ് തീയതിയും ലഭ്യതയും സംബന്ധിച്ച പ്രത്യേക വിശദാംശങ്ങൾ പുറത്ത് പറയാറായിട്ടില്ല എന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൻ്റെ ഔദ്യോഗിക റിലീസിന് മുമ്പായി, അതിൻ്റെ ഉപയോക്താക്കളുടെ ഉയർന്ന നിലവാരം പുലർത്തുന്ന തടസ്സങ്ങളില്ലാത്തതും സുരക്ഷിതവും പിശകുകൾ ഇല്ലാത്തതുമായ അനുഭവം ഉറപ്പ് നൽകുന്നതിന് ഈ സവിശേഷത കർശനമായ പരിശോധനയ്ക്കും പരിഷ്‌ക്കരണത്തിനും വിധേയമാണ്. തൽഫലമായി, ഫീച്ചർ റോൾഔട്ടിൻ്റെ കൃത്യമായ ടൈംലൈൻ ഇപ്പോഴും പുറത്ത് വിട്ടിട്ടില്ല.
Sources:Metro Journal

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Tech

വാട്‌സാപ്പില്‍ പുതിയ ഫീച്ചര്‍ എത്തി; നിങ്ങള്‍ക്ക് കിട്ടിയോ? വിശദമായറിയാം.

Published

on

ഇഷ്ടമുള്ളവരുമായി എളുപ്പം ചാറ്റ് ചെയ്യുന്നതിനും കോള്‍ ചെയ്യുന്നതിനുമായി വാട്‌സാപ്പില്‍ പുതിയ ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ടാബ് വരുന്നു. സ്മാര്‍ട്‌ഫോണുകളിലെ ഫോണ്‍ ആപ്പുകളില്‍ നേരത്തെ തന്നെ ഈ രീതിയിലുള്ള ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ടാബ് ലഭ്യമാണ്. അത്യാവശ്യ സാഹചര്യങ്ങളില്‍ ഇത് ഉപകരിക്കുമെന്ന് കണ്ടതിനാലാണ് വാട്‌സാപ്പ് പുതിയ ഫീച്ചര്‍ അവതരിപ്പിച്ചത്.

ഇന്ന് മുതല്‍, നിങ്ങളുടെ കോളുകള്‍ ടാബിന്റെ മുകളിലും നിങ്ങളുടെ ചാറ്റുകളുടെ ഫില്‍ട്ടറായും നിങ്ങള്‍ക്ക് ഏറ്റവും പ്രാധാന്യമുള്ള ആളുകളെയും ഗ്രൂപ്പുകളെയും വേഗത്തില്‍ കണ്ടെത്താനാകുമെന്ന് വാട്‌സാപ്പ് പുതിയ ബ്ലോഗ്‌പോസ്റ്റില്‍ പറഞ്ഞു.

പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റ് അനുസരിച്ച് വാട്‌സാപ്പ് കോള്‍സ് ലിസ്റ്റില്‍ മുകളിലായി ‘ഫേവറൈറ്റ്‌സ്’ എന്‌ന ലിസ്റ്റ് കാണാം. തൊട്ടുതാഴെയായാണ് റീസെന്റ് കോളുകളുടെ ലിസ്റ്റ്. ചാറ്റ് ലിസ്റ്റിലാകട്ടെ, ഓള്‍, അണ്‍റീഡ്, ഗ്രൂപ്പ്‌സ് എന്നീ ഫില്‍റ്ററുകള്‍ക്കൊപ്പമാണ് പുതിയ ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ഉണ്ടാവുക.

അടുത്ത ബന്ധുക്കള്‍, ഭാര്യ, അച്ഛന്‍, അമ്മ, സുഹൃത്തുക്കള്‍ തുടങ്ങി നിങ്ങള്‍ക്ക് പ്രധാനപ്പെട്ടവരുടെ കോണ്‍ടാക്റ്റ് ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ലിസ്റ്റിലേക്ക് മാറ്റാനാവും. ഈ ആഴ്ച തന്നെ എല്ലാവരിലേക്കും എത്തുമെന്നാണ് വിവരം.

“വാട്‌സാപ്പ് ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ടാബ് എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം

ചാറ്റ് സ്‌ക്രീനില്‍ നിന്ന് ‘Favourites’ ഫില്‍റ്റര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

നിങ്ങള്‍ക്ക് പ്രീയപ്പെട്ട കോണ്‍ടാക്റ്റുകളും ഗ്രൂപ്പുകളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

കോള്‍സ് ടാബില്‍ Add Favourites ടാപ്പ് ചെയ്തതിന് ശേഷം കോണ്‍ടാക്റ്റുകളും ഗ്രൂപ്പുകളും തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

Settings > Favourites > Add to Favouritse എന്നിവ തിരഞ്ഞെടുത്തും ഫേവറൈറ്റ്‌സ് ലിസ്റ്റ് ക്രമികരിക്കാവുന്നതാണ്.

വാട്‌സാപ്പിലെ കോള്‍ ഫീച്ചറിന് വേണ്ടി പ്രത്യേകം നമ്പര്‍ ഡയല്‍ പാഡ് അവതരിപ്പിക്കാനും വാട്‌സാപ്പിന് പദ്ധതിയുള്ളതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു. വരുന്ന അപ്‌ഡേറ്റുകളില്‍ ഈ ഫീച്ചറും ഉള്‍പ്പെടുത്തിയേക്കും.”
കടപ്പാട് :കേരളാ ന്യൂസ്

http://theendtimeradio.com

Continue Reading

Tech

വാട്‌സാപ്പ് സ്റ്റാറ്റസ് അപ്‌ഡേഷനിൽ മാറ്റം വരുന്നു

Published

on

വാട്‌സാപ്പില്‍ എ.ഐ വന്ന ആഘോഷത്തിലാണ് ഉപയോക്താക്കള്‍. ഇപ്പോഴിതാ മറ്റൊരു സുപ്രധാന മാറ്റം കൂടി വാട്‌സാപ്പില്‍ പരീക്ഷിക്കുകയാണ് മെറ്റ. സ്റ്റാറ്റസ് അപ്‌ഡേഷനിലാണ് മാറ്റം. വാട്‌സാപ്പ് ചാനല്‍ വന്നതോട് കൂടി നിറം മങ്ങിപ്പോയ സ്റ്റാറ്റസ് അപ്‌ഡേഷനെ യൂത്തര്‍ക്കിടയില്‍ നിര്‍ത്താനാണ് മെറ്റയുടെ ശ്രമം. ഇതിനായി വാട്‌സാപ്പ് സ്റ്റാറ്റസിന്റെ പ്രിവ്യൂ ഫീച്ചര്‍ വലതുഭാഗത്തായി കൊണ്ടുവന്നതാണ് മാറ്റം.

അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ സ്റ്റാറ്റസില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യാതെ തന്നെ വലതു ഭാഗത്ത് പ്രിവ്യൂ ഇമേജായി കാണാം. ഇടത് ഭാഗത്ത് സ്റ്റാറ്റസ് കാണുന്ന ഭാഗത്ത് യൂസറുടെ പ്രൊഫൈല്‍ പിക്ചറാണ് കാണുക. ഇടയ്ക്ക് വെച്ച് പ്രൊഫൈല്‍ ഫോട്ടോ പൂര്‍ണമായി ഇല്ലാതായ പ്രശ്‌നവും മെറ്റ ഇതിലൂടെ പരിഹരിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒറ്റനോട്ടത്തില്‍ കോണ്ടാക്ടുകള്‍ തിരിച്ചറിയാനാകുന്നില്ലെന്ന പ്രശ്‌നം കൂടി ഇതോടെ പരിഹരിക്കാം. നിലവില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്ത ബീറ്റാ വേര്‍ഷന്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് മാത്രമാണ് ഫീച്ചര്‍ ലഭ്യമാവുന്നതെങ്കിലും കൂടുതല്‍ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് വരും ദിവസങ്ങളില്‍ ഫീച്ചര്‍ ലഭ്യമാകും.
Sources:globalindiannews

http://theendtimeradio.com

Continue Reading
Advertisement The EndTime Radio

Featured

us news3 hours ago

Concerning Stats Reveal Why Knowing Scripture Is So Important

Believers serious about following Jesus need to understand Scripture. That’s the argument Dr. Peter Bylsma, author of “The Bible I...

world news4 hours ago

കോംഗോയിൽ ഭീകരാക്രമണം; 3 ക്രൈസ്തവർ കൊല്ലപ്പെട്ടു

കോംഗോ : കോംഗോയിലെ മാമോവിന് സമീപമുള്ള ഒരു ക്രിസ്ത്യൻ ഗ്രാമത്തിനു നേരെയാണ് ഇസ്ലാമിസ്റ്റ് അലൈഡ് ഡെമോക്രാറ്റിക് ഫോഴ്‌സ് എന്ന ഭീകരവാദികൾ ആക്രമണം നടത്തിയത്. ആക്രമണത്തിൽ മൂന്ന് ക്രൈസ്തവർ...

National4 hours ago

ഇൻ്റർ നാഷണൽ സിയോൻ അസംബ്ലി ; സ്വാതന്ത്ര്യ ദിന സന്ദേശ യാത്ര ആഗസ്റ്റ് 15 ന്

കാട്ടാക്കട:- ഇൻ്റർ നാഷണൽ സീയോൻ അസംബ്ലി സഭയുടെ യുവജന വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് തിരുവനന്തപുരം ജില്ലയുടെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിൽ സ്വാതന്ത്ര്യദിന സന്ദേശ യാത്ര നടക്കും....

Tech4 hours ago

വാട്സ്ആപ്പിൽ ഇനി യൂസർനെയിം സെറ്റ് ചെയ്യാം

ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ മെസ്സേജിങ് അപ്ലിക്കേഷനായ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് മിക്കപ്പോഴും അപ്‌ഡേറ്റുകൾ നൽകികൊണ്ട് വാർത്തയിൽ ഇടം നേടാറുണ്ട്. ഇപ്പോളിതാ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് അതിന്റെ കാതൽ മാറ്റുന്ന ഒരു പുതിയ സവിശേഷതയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു....

world news4 hours ago

ടൂറിസ്റ്റുകൾക്ക് ആരോഗ്യഇൻഷൂറൻസ് പദ്ധതിയുമായി യു.എ.ഇ

ദുബൈ: ടൂറിസ്റ്റുകൾക്ക് ആരോഗ്യഇൻഷൂറൻസ് പദ്ധതിയുമായി യു.എ.ഇ. രാജ്യത്തെ ഫെഡറൽ അതോറിറ്റി ഫോർ ഐഡന്ററി, സിറ്റിസൻഷിപ്പ്, കസ്റ്റംസ് ആൻഡ് പോർട്ടാണ് (ICP) രാജ്യത്ത് ടൂറിസ്റ്റുകളായി എത്തുന്നവർക്ക് ആരോഗ്യ ഇൻഷൂറൻസ്...

Business5 hours ago

മുദ്ര ലോണ്‍ എടക്കുന്നവര്‍ക്ക് സന്തോഷവാര്‍ത്ത; സുപ്രധാന പ്രഖ്യാപനം എത്തി

മുദ്ര ലോണ്‍ എടുത്ത് സംരംഭം തുടങ്ങാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് സന്തോഷം പകര്‍ന്ന് ധനമന്ത്രി നിര്‍മല സീതാരാമന്റെ ബജറ്റ് പ്രഖ്യാപനം. മുദ്ര വായ്പയുടെ പരിധി 10 ലക്ഷം രൂപയില്‍ നിന്ന്...

Trending